Dưỡng da - Làm đẹp da

Có chị nào xài kem bạch hoa hồng trị mun,nám chưa??

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 99.7K Lượt đọc
  • 136 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 526 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

tình hình là em có người bạn bị mụn,mà xài cái này 1 tg sau thấy đỡ hẳn..em đọc hướng dẫn thì thấy tác dụng của kem này giống rượu cây thuốc bắc quá,cũng có tg bong tróc da,mụn nổi lên nhiều hơn,nhưng sau đó thì hết.Ai xài rồi cho em review với nha,tại em search mà chẳng thấy thông tin gì,nghĩ tới cảnh lỡ như mụn lên mà nó không hết,da sạm,bong tróc là em thấy ớn quá
    hình đây ạhttp://myadmin.chophien.com/imgpro/pic0648670001.png
    thanks các chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị đã xài chưa..
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em đang xài
    Cự Giải Song Ngư
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh cung thay quan cao vay nhung khi tim hieu thong tin them thi ko thay ng nao da tung xai chia se ca. cung hoi lo lo
    • 27 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mấy hôm trước vào tiệm thuốc tây mình cũng đc tư vấn nên xài thử, mà mình đọc thấy co tg da bong tróc j đó nên cũng ghê ghê. dùng nhiều thứ mà k hết, đang nản. ai dùng thử rồi cho mình ý kiến để mình dùng thử xem sao, hic hic
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đag xài nè mấy chị.mới xài dc vài ngày à ^^ Để xem hiệu quả thế nào. Có gì e sẽ cập nhật thông tin nha :-)
    • 195 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Hóng !
    *** L O V E ***

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vừa xài thử sản phẩm này hôm nay. Thấy ở tiệm tạm hóa có gắn 1 bảng cam kết to đùng của công ty. Thấy là hàng có thuế đảng hoàng, cam kết sau 1 tháng ko hết mụn hioàn tiền 100% nên cũng hơi yên tâm

Có gì cập nhập thông tin sau. Chứ mình là mình cũng nản cái mặt mình lắm rùi Hy vọng lần này sẽ sạch bóng mụn
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hổi trước em xài wondera, thấy ok lắm, có mẹ nào xài thử chưa, mặt e ít mụn, h thì không còn nữa
    TRẮNG NHƯ NGỌC TRINH KHÔNG HỀ KHÓ

http://zaodich.com/forum/f2490/lan-d...me-oi-1357551/
    • 50 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình xài xong 1 lọ rùi , da sáng, hết mụn
    về bong tróc thì chỉ tróc nhẹ nhẹ như là da mình trời lạnh ngoài bắc ý ạ, chứ ko phải nổi tùm lum đâu

Theo các e tư vấn bảo là xài khi thấy tróc ra thì ngưng 40 ngày rùi dùng tiếp nhưng mình thấy đỡ mụn rùi nên ko dùng nữa, nói chung là hết mụn, nếu có mụn mới thì cấu nhưng cũng nhanh hết sưng chứ ko như ngày trước

Dùng cái này thì ko dc dùng bất kỳ mỹ phẩm nào ca,đến sua rửa mặt cũng ko dùng, lúc đầu thấy dơ dơ cái mặt vì mặt mình dính bụi nhiều nhưng giờ thấy chả sao.

Nhà mình có con e họ làm chuột bạch rùi, bây chừ mình và 2 bà chị ho nữa xài
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cho tới hôm nay là xài được mấy ngày rồi. KHông có bị lột da hay sưng cái chi chi gì hết. Mụn thì thấy đở lắm, bắt đầu xẹp xuống và gom cùi lại rùi,

Mùi rượu của cái này thì hinh như ko nằng bằng mùi rượu của cái thuốc rượu đựng trong chai nước suối tự ngâm. Mình thấy mùi rượu này nhạt hơn
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hóng..................................
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng sao thấy nhanh hết quá. Trong tờ giấy ghi là 1 chai xài được hôn 30 ngày, nhưng mình xài 1 tuần gần hết 1 chài rùi...hiz
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao mình sử dụng được hai tuần rồi mà ko thấy tiến triển j hết.mặt mụn nhìu hơn,da khô lắm.đi đâu ai cũng quở hết.bạn nào xài rồi có hiện tượng giống minh,mà sao này xài tip hết mụn làm ơn nói cho mình bik để mik yên tam mà xài tip nha .hồi hộp wa
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình xài được 12 ngày, da mình không sưng nhưng nó đỏ và sạm lại, nhám nhám như chuẩn bị lột da í. MÌnh có đọc và tìm hiểu rồi nên cũng ko lo lắm vì nó bị triệu chứng như vậy đến khoảng 20 ngày lận. Giờ nó ngứa ngứa í...Theo mình vẫn nên tiếp tục xài, vì nếu ngựng lỡ nó ko lột lớp da ấy đi thì chắc chết mất...
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh xài được 15 ngày.mặt mụn hơn lúc chưa xài,mụn bọc không.Da mình rờ thấy nhám nhám,ở chỗ mũi thì bông da ra.nhưng mặt mình không đỏ,không sạm lại luôn.không bik bao gio moi het day
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ naò xaì hết 1 lọ rồi có bị ưung mặt không ?? Sáng nay vừa ngủ dậy soi gương giật cả mình. sưng húp cả mặt muĩ. Hoảng hồn goị lên cty hoỉ nhân viên tư vấn thì họ noí đó là dấu hiệu bình thường. Khoảng 5 ngaỳ sau sẽ khoĩ, có người còn bị sưng bít hết cả mặt. Mẹ naò đã xaì trước ruì cho mình hoỉ có bị ưung mặt ko ???
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_trang123trang Xem bài viết
    minh xài được 15 ngày.mặt mụn hơn lúc chưa xài,mụn bọc không.Da mình rờ thấy nhám nhám,ở chỗ mũi thì bông da ra.nhưng mặt mình không đỏ,không sạm lại luôn.không bik bao gio moi het day
    đúng rồi, mình cũng như vậy. Tuỳ cơ điạ ,mà có người bị nhiều, người bị ít. Giờ mặt mình đang ưung pùu
    • 92 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình bị sưng hết cả mặt luôn rồi nè các mẹ. Mình xài bạch hoa hồng được 2 tuần. Hôm trước đi chơi có xức ít phấn lên mặt, thấy ngứa là mình bôi ngay. Vậy mà hôm sau bị sưng khủng khiếp luôn. Sưng to lắm cơ các mẹ ạh. Mình hoảng quá đi bv da liễu liền và được cho thuốc tây uống và k cho xài bạch hoa hồng nữa. Bsi bảo mấy loại này k tốt , toàn chứa chất làm da mỏng đi.
    Huhu, các mẹ cẩn thận nha. Nếu thấy k hợp thì đừng xài nữa, k lại bị như mình nè. Giờ mặt mình nhìn ghê lắm. K đi làm đc luôn
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng bị sưng mặt nhưng nguyên nhân sưng là do mình nôn nóng, bôi quá nhiều lần 1 ngày.....
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7