Dưỡng da - Làm đẹp da

Có chị nào xài kem bạch hoa hồng trị mun,nám chưa??

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 60.6K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 523 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

tình hình là em có người bạn bị mụn,mà xài cái này 1 tg sau thấy đỡ hẳn..em đọc hướng dẫn thì thấy tác dụng của kem này giống rượu cây thuốc bắc quá,cũng có tg bong tróc da,mụn nổi lên nhiều hơn,nhưng sau đó thì hết.Ai xài rồi cho em review với nha,tại em search mà chẳng thấy thông tin gì,nghĩ tới cảnh lỡ như mụn lên mà nó không hết,da sạm,bong tróc là em thấy ớn quá
    hình đây ạhttp://myadmin.chophien.com/imgpro/pic0648670001.png
    thanks các chị nhiều

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị đã xài chưa..

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đang xài
    Cự Giải Song Ngư

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung thay quan cao vay nhung khi tim hieu thong tin them thi ko thay ng nao da tung xai chia se ca. cung hoi lo lo

• 27 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mấy hôm trước vào tiệm thuốc tây mình cũng đc tư vấn nên xài thử, mà mình đọc thấy co tg da bong tróc j đó nên cũng ghê ghê. dùng nhiều thứ mà k hết, đang nản. ai dùng thử rồi cho mình ý kiến để mình dùng thử xem sao, hic hic

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đag xài nè mấy chị.mới xài dc vài ngày à ^^ Để xem hiệu quả thế nào. Có gì e sẽ cập nhật thông tin nha :-)

• 195 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Hóng !
    *** L O V E ***

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa xài thử sản phẩm này hôm nay. Thấy ở tiệm tạm hóa có gắn 1 bảng cam kết to đùng của công ty. Thấy là hàng có thuế đảng hoàng, cam kết sau 1 tháng ko hết mụn hioàn tiền 100% nên cũng hơi yên tâm

Có gì cập nhập thông tin sau. Chứ mình là mình cũng nản cái mặt mình lắm rùi Hy vọng lần này sẽ sạch bóng mụn

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hổi trước em xài wondera, thấy ok lắm, có mẹ nào xài thử chưa, mặt e ít mụn, h thì không còn nữa
    TRẮNG NHƯ NGỌC TRINH KHÔNG HỀ KHÓ

http://mgod.webtretho.com/forum/f249...me-oi-1357551/

• 50 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình xài xong 1 lọ rùi , da sáng, hết mụn
    về bong tróc thì chỉ tróc nhẹ nhẹ như là da mình trời lạnh ngoài bắc ý ạ, chứ ko phải nổi tùm lum đâu

Theo các e tư vấn bảo là xài khi thấy tróc ra thì ngưng 40 ngày rùi dùng tiếp nhưng mình thấy đỡ mụn rùi nên ko dùng nữa, nói chung là hết mụn, nếu có mụn mới thì cấu nhưng cũng nhanh hết sưng chứ ko như ngày trước

Dùng cái này thì ko dc dùng bất kỳ mỹ phẩm nào ca,đến sua rửa mặt cũng ko dùng, lúc đầu thấy dơ dơ cái mặt vì mặt mình dính bụi nhiều nhưng giờ thấy chả sao.

Nhà mình có con e họ làm chuột bạch rùi, bây chừ mình và 2 bà chị ho nữa xài

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9