Dưỡng da - Làm đẹp da

có chị nào dùng kem dưỡng trắng da face của queen perfect thái chưa ạ???

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co kem face nao tot k may nàg? M cung tăm tia face queen perfect ma o hn bán toan 850k đắt quá.. K bik hiệu quả ntn????
    • 140 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

sợ như mấy loại khác, lúc sử dụng thì thix lắm, ko dùng nữa thì hậu quả
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừ dạo này tớ bận t k vào xem đc . Kem mặt t k sử dụng . Có thể tớ nói lạc chủ đề nhưng kể cả lời Thuý Kami nói kem body thì k lột cũng chỉ sáng đc 40% sau khi hết 1 hộp thôi . Còn tớ k thấy tiến triển nhiều . Tớ phải công nhận là mịn da và có sáng lên . Đấy là tớ thấy . Da mỗi ng khác nhau mà . Tớ nghĩ trên thị trg còn nhiều loại cơ mà . Tớ thấy đáng tin tưởng nhất thì các bạn mua của công ty Peqeen đi . Tớ chả PR gì cả đâu cơ mà thấy bạn này công ty đàng hoàng lại có nhiều chi nhánh nên tớ dùng . Tớ dùng đủ loại rồi . Dạo trc tớ cũng hay thử hết shop này đến shop khác lắm . Bg tớ dùng của công ty luôn cho kinh tế vì dạo này cũng khó khăn quá . Tớ thấy nếu dùng của công ty bạn í hết 1 hộp k trắng đc thì mình còn theo dài dài đc vì giá cũng vừa túi tiền . Chứ kem Queen Perfect đắt quá tớ thấy không theo đc liên tục nên tớ dừng thôi . Mà cũng đừng nói tớ PR gì cho peqeen cả vì tớ chỉ thấy bạn ấy là công ty nên lỡ mình có ls còn kiện đc thôi chứ cứ mua onl có bị ls thì mù mờ lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Likbog Xem bài viết
    Co kem face nao tot k may nàg? M cung tăm tia face queen perfect ma o hn bán toan 850k đắt quá.. K bik hiệu quả ntn????
    ở sài gòn bán rẻ hơn á bạn, shop này có bán hũ nhỏ dùng thử 295k đó
    https://www.facebook.com/media/set/?...9133481&type=1
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang chán lắm đây. Lúc đầu thấy kem face thuy kami quảng cáo feedback tốt r k phải kem trộn, ngưng dùng thoải mái. Em cũng ham trắng nên qđ mua. Da e la da hỗn hợp thiên dầu, k có mụn, nói chung k trắng sáng thôi. Mua kem face queen perfect dùng đc 2 tháng thì 1 hôm rảnh thử kem ra tay r cọ xát nhẫn vàng tây lên trên thì thấy kem trên tay chuyển màu đen xì ( dù mới cọ nhẹ). Trong khi son lì của e thì cọ mãi cũng mới có 1 vệt hơi ghi ghi. Sợ quá e ngưng kem luôn. Ngưng đc 1 hôm thì mặt bắt đầu nổi 2c mụn mủ, sờ vào đau và 4,5c mụn đỏ, k có nhân giống như nốt muỗi đốt, mặt sạm đi, da lúc nào cũng bóng loáng và ngứa râm ran ở trên trán, má và mũi. Mũi cũng nổi toé loe mụn đầu đen luôn. Trong khi đó trc đây lúc đang dùng thì da mặt e căng mịn, trắng trẻo k 1 vết j cả. E sơ quá search gg và từ sáng đến h chỉ dám dùng mặt nạ mướp đắng rửa mặt thui =.= các mẹ cho e hỏi là 1ngay rửa mặt bằng mướp đắng 2,3 lần có sao k ạ? Và bh e fai làm j để đỡ ngứa mặt ạ? Em cảm ơn các mẹ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua, nhận được hàng thất vọng tràn trề. Kem thái gì mà trên hộp kem không có thông tin gì cả, có dòng chữ dùng tay xóa nhẹ là mất, đến cái hạn sử dụng cũng không có. Mở hộp kem ra thì ngửi là biết kem trộn
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khuyên bạn thật llofng đừng vì trót mua r mà dùng nhé. Nó bào mỏng da ghê lắm. Dùng xong ngưng b sẽ hối hận lắm đấy. Như mình này

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trucly96
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ủa kem này tác dụng phụ lắm à các mẹ. Mình mới mua khoảng 2 tuần nay, xài nhiệt tình luôn. Thấy mặt trắng và mịn ra nhanh quá cũng thấy hơi ngờ ngợ. Đóng hộp nhập khẩu tử tế mà cũng là kem trộn hả các mẹ. Mình làm nguyên bộ face và body hết triệu bạc, giờ phải bỏ à. hic. Bạn Trucly96 ơi xài rồi ngưng da bạn bị sao bạn nói rõ mình biết được không?
    • 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn nào muôn xài kem an toàn ngưng hẳn ko bị gì thì xài bộ huyet tương + kem face plasma đi , trị các di chứng cho kem trôn nuôi da trắng trắng hồng mịn màng lắm , queen perfect nghe quảng cáo ghê lắm nhưng minh ko xài . Mình nhát lắm nên xài đc cái nào . Bạn bè minh xài bộ này cũng nhiều , mẹ nào sinh xong da xạm giống mình thì tag mình minh tư vấn cho
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao không dùng kem dưỡng da của nhật hiệu tran sino nhỉ. Mấy bạn của mình xài rồi, hiệu quả cũng tốt lắm. Vừa trắng vừa giảm thâm