Dưỡng da - Làm đẹp da

Có ai đã từng sử dụng kem dưỡng trắng da toàn thân hiệu Erons chưa? Cho mình kinh nghiệm với.

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 9.1K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có 1 bà chị đã dưỡng kem toàn thân hiệu Erons này sau 2 tháng thấy da của chị trở nên trắng hồng và mịn rất đẹp các mẹ nó ah. Thấy thích quá mình cũng định dùng thử nhưng vẫn hơi lo lo không biết sau này có để lại hậu quả gi không nên lên đây nhờ các mẹ tư vấn, mẹ nào đã có kinh nghiệm về loại kem dưỡng thể này thì chia sẻ cho mình với, cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 195 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chưa nghe qua hiệu này bao giờ . Hóng ...
    *** L O V E ***

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không có mẹ nào chia sẻ kinh nghiệm về loại mỹ phẩm này ta. Thật sự khi ai nhìn da của chị mình là muốn dùng loại kem đó liền ah, vì không những rất mịn mà còn trắng hồng nữa, sờ vào giống làn da của em bé luôn. Các mẹ nào có thông tin về loại này thì chia sẻ cho mình với các mẹ ơi.
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

giá rổ bao nhiu ja p?cho xin cái ảnh nhá.có ảnh mọi người sẽ dễ mườn tượng hơn
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã search trên mạng thấy 1 shop bán loại này, sản phẩm được ghi đầy đủ là kem dưỡng trắng da body Erons, với giá 210Đ, trọng lượng 120g, chiết xuất từ sữa ong chúa, hộp kem màu xanh lá cây. Mình không biết up hình nên các mẹ thông cảm nha.
    • 195 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Em nó đây à ??? Nếu 210k mà 120 gr ... thế xài được bao lâu T_T
    Chỉnh sửa lần cuối bởi neak; 17/07/2012 vào lúc 02:41 PM.
    *** L O V E ***

• 176 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

sao nghe mùi quảng cáo quá ta
    • 205 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

he hê.e nói thật cả tắm trắng và xài kem 2 tháng cũng chả trắng nhanh thế đc.có lột da cũng phải trên 3 tháng da mơi sđều màu và đẹp dần đc. kem nỳ cho gì vào mà nhanh trắng thế
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

có qc hok đây
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

giống quảng cao quaaaaaaaaaaaaaaa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình kg xài erons dưỡng toàn thân nhưng có xài loại trị mụn, chống nhờn và xóa vết thâm của hãng này. Thấy rất là ok, da sáng hơn và vết thâm mờ đi, hiện tại đang tìm nơi bán kem này tại Cần Thơ mà hok thấy, mỗi lần mua phải mua từ tp của 1 bà Dược sĩ bán. Hy vọng giúp được bạn.
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thì xài của hãng này này và thấy tốt, thành phần cũng yên tâm. Chồng mình biết đọc thành phần nên mua tặng mình đó. Giờ thích quá mình lấy về bán luôn. hihi