Dưỡng da - Làm đẹp da

có ai đã dùng rose hip seed oil(dầu tầm xuân) chưa

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 2.64K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình hỏi là trong diễn đàn có ai đã sử dụng dầu tầm xuân chưa, mình muốn xin phản hồi ý kiến về công dụng của sản phẩm. Mình ko quảng cáo nhưng nếu bạn nào muốn mua sản phẩm thì mình chỉ cho biết chỗ mua.
    Cảm ơn mọi người nhiều

• 395 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Rồi ,tốt lắm bạn ơi , trị sẹo rất tốt , rạn da nữa cũng cải thiện đấy

• 395 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Mình mua bên nước ngoài

• 768 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

http://**************/lam-dep/tu-tra...-xuan-2214589/

Báo đã viết về dầu nụ tầm xuân nè bạn. Tham khảo thêm tại Đây

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao mình dùng chả thấy khỉ gì nhỉ. Buồn thế. Dùng không thấy hiệu quả mình để đấy. Sau mấy tháng còn bị đổi màu nữa. Sợ hãi (

• 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình dùng rosehip oil của Trilogy. Đánh giá của mình là trị thâm tốt bạn ạ đối với thâm nhỏ thì tầm vài ngày là mờ hẳn, hết thâm chắc khoản 2 tuần. Còn thâm lớn thì lâu hơn. Nhưng nói chung da mình khó lành, nếu không có trilogy thì chắc vài tháng mới hết. Trộm vía từ khi xài trilogy mà thâm đỡ hẳn
    Ngày xưa mình cũng lên mạng xem review trước rồi mới mua, thấy các mẹ ở đây dùng cũng khen lắm. Bạn thử xem nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình đã biết lí do tại sao rồi, có thể là do bạn mua hàng kém chất lượng, mình đã vào trang web http://www.makeupalley.com này coi rồi, số lượng người phản hồi sẽ mua lại các sản phẩm của dầu TX này rất cao và điểm cũng rất cao....

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn review của mọi người nhiều nha... Chúc mọi người có những ngày cuối tuần thật vui vẻ nha

• 140 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình thấy công dụng của nụ tầm xuân là chống thâm và cải thiện làn da xuống cấp. Dầu này mang nhiều công dụng dưỡng cho mọi loại da. Chắc cũng vì thế mà rosehip khá nổi tiếng nhỉ.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=little.dt;30150216]Mình dùng rosehip oil của Trilogy. Đánh giá của mình là trị thâm tốt bạn ạ đối với thâm nhỏ thì tầm vài ngày là mờ hẳn, hết thâm chắc khoản 2 tuần. Còn thâm lớn thì lâu hơn. Nhưng nói chung da mình khó lành, nếu không có trilogy thì chắc vài tháng mới hết. Trộm vía từ khi xài trilogy mà thâm đỡ hẳn
    Ngày xưa mình cũng lên mạng xem review trước rồi mới mua, thấy các mẹ ở đây dùng cũng khen lắm. Bạn thử xem nhé [/QUOTE

Xài như thế nào vậy các mẹ?

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2