Da đẹp

Có ai chia sẽ kinh nghiệm trị mụn bằng thuốc đông y

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 95K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đây, mụn hơn chục năm, thuốc tây đủ kiểu không khỏi, chuyển qua thuốc đông y.

Thuốc uống thì mình đi làm không có thời gian sắc, viên hoàn thì toàn quên, thế nên chuyển qua thuốc bôi. trộm vía hết mụn, còn mờ cả sẹo rỗ nữa. mình bôi được hơn 2 tháng, mụn hết và sẹo đầy lên khoảng 40%, da sáng hơn vì đỡ thâm. chắc tại mình hợp thuốc.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

De lam cac ban oi, ra nha thuoc mua chai nady phytol uong vao. Ban nao mun nhieu ngay dung 1/2 chai , ban nao it dung 1/3 chai. Uong do 20 den 30 ngay la hieu qua khong ngo luon.Thuoc nay hoan toan thao duoc. Minh da tung bi mun suot thoi gian dai mat ro nhin ghe lam, nho bai tthuocnay minh da thoat con ac mong do. Ban nao uong ma het nho chi nguoi khac nha.
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình chữa ở chỗ bác sĩ Thắng có 2 tháng là hết sạch mụn, khỏi đến bây giờ là 3 tháng rồi, ko lên 1 cái mụn nào nữa, hehe
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc đông y có trị dc mun chim do di ứng ko nhỉ ? T_T
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đã dùng thuốc trị mụn của Đông Y tại phòng khám Tâm Y Đường 2432 Phạm Thế Hiển p6 quận 8 TP HCM , sau 1 tháng mặt mình đã đỡ rất nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieunu0302 Xem bài viết
    Ôi, Mình uống được 17 ngày rồi. Đỡ nh lắm mọi người ạ, trộm vía! Lúc trc da mặt mình kinh khủng, viêm nặng luôn ấy. Bữa nay mụn lên ko còn nhiều nữa, còn thâm thôi, mà cũng đang mờ dần.
    Bạn khỏi chưa ah?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ chị đi chữa ở đâu chưa ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c oi..gjo chj khoi mun chua ạ
    • 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng kem trị mụn thuốc bắc Công Luận chưa.kb fảj kem trộn k e dg tíh dùng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn hoi ai thi vô cmt ng đó hoi nha bạn. Chu hoi vay hok biet chị nao dau. ^^
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaiuyen Xem bài viết
    c oi..gjo chj khoi mun chua ạ
    Bạn hỏi ai thi trich dan nha ban. Chứ hoi vay hok biet chi nao dau. ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị mụn mấy năm nay rồi, bh mới biết thông tin của Bác sỹ Thắng. Có anh chị nào đã từng chữa mụn ở đấy thì cho mình xin kinh nghiệm với.hic
    Mình cần thông tin chứ ko cần Pr nhé. Chân thành cảm ơn!
    • 12 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thuốc trị mụn của bác sĩ mạnh thắng tốt mà. mình dùng có 2 tháng là khỏi, trước mình đã từng chữa ở bảo lâm, từng dùng kem trị mụn max tiền mà vẫn không ăn thua, dùng đến thuốc của bác sĩ Mạnh Thắng thì mới khỏi được đó, cảm ơn bác sĩ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mink đang địnk mua thuôc Bac si Thang nek. Cac ban cho minh it kinh nghiêm nhe'' cam ơn trươc.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn khỏi chưa vậy?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn khỏi mụn chưa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halanshow Xem bài viết
    thuốc trị mụn của bác sĩ mạnh thắng tốt mà. mình dùng có 2 tháng là khỏi, trước mình đã từng chữa ở bảo lâm, từng dùng kem trị mụn max tiền mà vẫn không ăn thua, dùng đến thuốc của bác sĩ Mạnh Thắng thì mới khỏi được đó, cảm ơn bác sĩ
    Bạn khỏi mụn chư
    • 80 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Uống thuốc nam không bổ bề ngang cũng bổ bề dọc, liệu pháp trị bệnh bằng cách làm cơ thể khỏe lên để đánh lùi bệnh tật. Nhưng vấn đề về da là một vấn đề khó nói. Nhiều người cứ mặc định, da bị mụn, dị ứng là do gan không tốt, không đào thải được độc tố nên phát mụn lên da. Như mình trước đây, uống thuốc nam gần 1 năm thấy không tiến triển gì nên chuyển sang thuốc bắc, nhưng thuốc bắc mắc quá, mình uống và thoa được 2 tháng rồi ngưng luôn. Phần vì tốn tiền, phần thì cũng không thấy cơ thể khỏe mạnh hay mát mẻ gì lên được bao nhiêu. Nên chấm dứt luôn. Mình cũng sợ mình bị suy giảm chức năng gan lắm chứ, cũng đi xét nghiệm, siêu âm từ A-Z, lục phũ ngũ tạng tốt, vậy mà mụn vẫn cứ mụn.
    Trải qua rồi mình mới thấy có nhiều cách để giúp mình có làn da khỏe khoắn mà không phải đợi mòn mỏi qua những chén thuốc từ ngày này sang ngày khác sao mình không thử.

Tình trạng mụn càng kéo dài, nguy cơ mặt bị lỗ càng cao. Giờ thấy mụn mình sợ lắm.
    Cho nên khi bị mụn hãy lựa chọn phương pháp hiệu qua mà không gây hại cho làn da. Thuốc nam thường gắn với thời gian, thời gian đó bạn hãy tự tin để làm nhiều việc hơn, chứ đừng trông chờ sự tự tin. Lâu lắm.
    Bí quyết biến một cô gái từ tự ti trở nên tự tin, click vào đây
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang trị mụn bằng thuốc bắc dạng viên hoàn người ta làm sắn.Uông được 25 ngày rồi, thấy mụn mọc nhiều hơn. Chưa có gì tiến triển . Bác sĩ nói uống khoảng 3 tháng thì da e sẽ hết mụn và hồng hào. E ráng lần này theo tới cùng . Tại bị mụn 8 nam rồi, trị gì cũng ko bớt hết .
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */