Dưỡng da - Làm đẹp da

Cho em hỏi có mẹ nào uống collagen của Nhật Bản chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 444 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Em đã sinh bé thứ 2 được hơn 10 tháng nhưng do mẹ không có sữa nên đã cai sữa cho bé rồi ạ.Ở gần nhà em có một chị đã uống collagen của Nhật do chính chồng chị ấy mang về thì em thấy da có vẻ cải thiện lên rõ rệt căng hơn,bóng hơn ,sáng hơn hồng hơn ,mà chị ấy mới uống hết gần 2 hộp môĩ lần uống là 3 hộp.Nhìn chị ấy u 40 mà da dẻ hơn hẳn em đứa u 30 nên ham quá .Mẹ nào đã úông mà có kết quả thì lên đây chia sẻ với em nhé,em cũng muốn dùng và cho em hỏi là trên thị trường hiện nay có hàng giả hàng kém chất lựợng không?Em thấy chị ấy bảo anh ấy mua ở của hàng giảm giá bên đó về đến VN mà giá đã 900k/hộp 180v rồi mà chỉ dùng được 1 tháng thôi nên cũng xót.

• 444 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Giá collagen ở việt nam thì khoảng bao nhiêu có mẹ nào biết thì chỉ cho em với.

• 2,046 Bài viết

• 610 Được cảm ơn

25 tuổi chưa chồng đã dùng được chưa hả chị??

em nghĩ mấy cái này ko nên dùng đồ giảm giá ^^
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

• 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E dùng r ah. Tốt lém. E đã từng ở Nhật, bên này ngta dùng nhìu lém. Chả thế bà chị 40 mà vẫn như 25. Mấy cụ già cũng dùng í. Nói chung là rất tốt ah.

• 155 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Em là dân lon ton từ bên Nhật về đây . Nói chung là collagen cũng ko phải là thuốc tiên, ngta uống từ lúc khoảng 25 tuổi liên tục thì lúc 40 mới có thể tươi trẻ được nhưng cũng phải chăm sóc kĩ càng lắm, ko phải chỉ là uống ko thôi đâu. Còn lọ 900k/180v là uống được có 1 tháng chắc là chị hàng xóm nhà chị mua loại súp pơ cao cấp nên đắt thế.
    Chứ kể cả người Nhật (vợ sếp em) nhà giàu thế mà chỉ uống loại tính ra khoảng 500k/ 1 tháng là khủng rồi . Mà chưa giảm giá giảm giủng gì đâu nhá.
    Em cũng đang uống, cơ mà hên xui. Chả biết có giúp gì được hay ko. Tại em ko uống được sữa tươi nên muốn uống 1 cái gì đó ). Hồi ở Nhật em uống Vitamin tổng hợp, nhưng giờ về, lười nhờ mua nên chỉ uống collagen thôi. Thấy cũng chẳng cải thiện được mấy (mới uống được hơn 1 năm ạ). Hị hị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 202 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Nhà em vẫn đang uống đều, cả mẹ cả con, em làm cty du lịch Nhật nên hướng dẫn đi đi về về cầm hàng thường xuyên, hiện nhà em đang uống Nuskin, thấy cũng đc, da căng hẳn lên.

• 350 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

nhiều loại colagen quá, mọi người cho e xin cái tên nào tin tưởng được mà dễ mua với ạ?

• 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e đang uống collagen Hainamai của Nhật Bản. hiệu quả thấy rõ trong 1 tháng đầu. được cái lợi là có thể đắp mặt nạ cho da mặt hoặc là đắp mặt nạ cho tóc. thích nhất là dễ uống, muốn uống chung với nước ép hay sinh tố đều được. giá có khoảng 550k 1 hộp.

• 67 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

mecuti ơi, mẹ mua loại fish hay pig đấy và mẹ nó mua ở đâu vậy, mình đang muốn uống hanamai này

• 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhbaodaudo Xem bài viết
    mecuti ơi, mẹ mua loại fish hay pig đấy và mẹ nó mua ở đâu vậy, mình đang muốn uống hanamai này
    em thích uống Hainamai loại fish. uống được 3 hộp rồi. mua ở spa Sài Gòn Smile đó. mình quên địa chỉ rồi. mẹ lên google seach thử.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3