Dưỡng da - Làm đẹp da

cho em hỏi có ai đang sử dụng sữa dưỡng thể làm trắng da của hazeline,nivea không

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 39.1K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi có ai cho em hỏi có ai đang sử dụng sữa dưỡng thể làm trắng da, chống nắng của hazeline,nivea không? Cho em hỏi có hiệu quả không? có bị bắt nắng không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

anti hazeline nhá gái. Dùng serum nivea kết hợp tắm cam + sữa tuơi có trắng lên nhé. Serum có spf22 nên cũng an toàn hơn xíu, nhưng ra ngoai đường vẫn phải ninja style ko là hỏng hết thành quả đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 687 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi_90 Xem bài viết
    anti hazeline nhá gái. Dùng serum nivea kết hợp tắm cam + sữa tuơi có trắng lên nhé. Serum có spf22 nên cũng an toàn hơn xíu, nhưng ra ngoai đường vẫn phải ninja style ko là hỏng hết thành quả đấy
    sory, cho m hỏi sao lại anti hazeline vậy b,thanks nha,
    Trích dẫn Nguyên văn bởi betty_2092 Xem bài viết
    Cho em hỏi có ai cho em hỏi có ai đang sử dụng sữa dưỡng thể làm trắng da, chống nắng của hazeline,nivea không? Cho em hỏi có hiệu quả không? có bị bắt nắng không?
    nivea thì người nào hợp thì ko sao, còn ko hợp sẽ thấy bắt nắng b à, mà nói thật, khi b ko xài j thì da cũng đã bắt nắng rồi, xài mỹ phẫm hoặc đồ thiên nhiên cũng vẫn bắt nắng như thường, chỉ có điều ko xài thì bắt nắng ít,nhả nắng nhanh, còn đã xài thì phải che chắn là điều hiển nhiên b à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi_90 Xem bài viết
    tắm cam + sữa tươi em thấy tốn kém nhỉ
    • 134 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Loại nào cũng...giúp đen da hơn nếu xài mà ko che chắn khi ra ngoài , nắng ở VN mình độc lắm
    • 220 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

e đag sử dụng sữa dương thể nivia , kũg bình thường chẳng có j` đặc biệt ko trắng kũg ko mịn
    • 78 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình xài nivea lâu rùi thấy rất hài lòng, dùng tốt trắng mà ko bị nhờn nha bạn. Còn muốn trắng nhanh thì bạn nên tắm kết hợp sữa tắm và dầu olive extra virgin, một tuần sẽ thấy ngay kết quả. Tốt nhất đã dùng mỹ phẩm thì khi ra nắng bạn nên che chắn cẩn thận vì mỹ phẩm có tốt đến mấy cũng không thể hoàn toàn giúp bạn chống nắng 100%
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 101 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hazeline trc mình cũng dùng rồi, nivea thì đang dùng. Thấy mịn thôi, trắng thì chắc tùy ng hợp hay k hợp.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hazeline mới ra 3 loại mới, ko biết cái loại bột ngọc trai và hoa sen tuyết dùng tốt ko mọi ng??
    • 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tớ mới xài Hazeline dầu hoa trà gì gì đấy,sau 1 tháng chỉ thấy da đều màu hơn 1 chút thôi chứ trắng cái nỗi gì :<
    Chưa chồng chưa con đi theo mấy chị mấy cô học hỏi kinh nghiệm *\(^O^)/* ♥♥♥
    • 117 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Nivea sản xuất ở Vn dùng chán lắm, các bạn mua hàng nội địa Nivea ở Châu Âu dùng thử xem, khác hẳn nhau về chât lượng
    • 40 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Bạn sử dụng scrub như thế này mình thấy giúp tẩy da chết và làm da sáng hơn: olive oil + đường đen.

Nghe đơn giản đến mức không tin được nhỉ >,<. Nhưng mình tắm như thế tuần 2-3 lần thì da mịn hẳn ra (da mình vốn trắng, lại sống vùng ko có nắng nên ko biết có làm trắng da không nhưng da dẻ mịn màng và hồng hảo hơn hẳn).

Ngoài ra, tay mình vốn bị aczema do rửa bát không chịu đeo găng (sưng, nổi những vết đỏ tròn, đau rát và khô hơn cả da rắn, không điêu đâu bạn mình bị mình cầm tay mà giật mình =.=) cũng đã hết hẳn. Một phần là do mình kiêng ko rửa bát nữa, nhưng chắc chắn không có olive oil + đường đen thì da mình không mịn lại được như ngày hôm nay. Bạn cũng thử xem nhé
    Nơi em chia sẻ những kiến thức và kinh nghiệm về tất cả các phương pháp làm đẹp tự nhiên
    http://kitchenspa.wordpress.com/
    • 59 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình sử dụng nivea sữa chua và vitamin B3 gì đấy thấy da mịn hơn. Hôm gì đi chụp ảnh tóe loe mà ko bị đen mấy
    • 63 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mình dùng cả 3 loại trên rồi....
    HAZELINE thì xài cũng như ko,coi như xức lên cho thơm thơm thư giản dể ngủ
    NIVEA :có sáng da ra nhưng bắt nắng ghê lắm (mình xài loại dâu tằm tím )
    VAZELINE chai hồng cam: mịn và sáng ra nhưng trắng ra thì ko bít đến bao giờ,mình dùng đến chai thứ 3 vẫn chỉ dừng lại ở mức sáng và mịn thôi
    ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN MÌNH CHUỘT BẠCH DC,CHẮC CŨNG TÙY THEO CƠ ĐỊA MỖI NG CÁC CHỊ NHÉ
    • 93 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

hiện tại ban đêm mình xài nivea tím, buổi sáng trước khi ra đường bôi vaseline cam. mình che chắn cũng cẩn thận nữa nên da dẻ cũng sáng hơn 1 chút. cỡ 1 tone thôi. mất 3 tháng bôi bôi trét trét cả 2 mới dc như thế.
    • 51 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình dùng hazeline thấy chẳng có tác dùng, vậy àm con bạn thân dùng chi haz màu tím khen nức nở, qua chi ngọc trai màu xanh thì còn khen hơn chai màu tím, cuối cùng kết luận là tùy từng người có hợp hay ko thôi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dược tặng 1 chai Serum hazaline ngọc trai 200ml .hsd 2016 kìa bạn thích thì mình bán lại giá thấp hơn bên ngoài cho vì mình ko có nhu cầu dùng . MÌnh còn 1 chài ak . 60k bên ngoài bán là 98k lận . HCM quận 10 .