Dưỡng da - Làm đẹp da

Chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc + Review các thể loại mỹ phẩm dưỡng da và trang điểm – For oily skin only... (Tầng 5)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 99.9K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 669 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Chắc là đứng núi này trông núi nọ, chị thì thấy trai Sài Gòn nói chuyện ngọt ngào đáng yêu kinh khủng. Còn về phục vụ thì Hà Nội chỉ bằng 1 phần mấy Sài Gòn thôi

• 964 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

hơ.....hơ.....em sợ mấy anh Zai ngọt lắm,ngọt với mình thì cũng ngọt được với em khác như chơi ý,mình thích cứ chân thành chút, hơi ngọt thui,ngọt quá sợ lắm............
    cái Tho mỗi người dùng một ý nhỉ:Silly:
    vừa sang tóp mua re thấy đọc cái tóp này thấy mà ghét
    http:///offline-hoi-dap/2981446/page-29

• Des
    • 5 năm
    • 2,152 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TepMoon Xem bài viết
    Chắc là đứng núi này trông núi nọ, chị thì thấy trai Sài Gòn nói chuyện ngọt ngào đáng yêu kinh khủng. Còn về phục vụ thì Hà Nội chỉ bằng 1 phần mấy Sài Gòn thôi
    He, chị giống em. Em cũng thích nghe giọng SG, ngọt ghê! Con trai ngoài Bắc nói giọng lạnh lùng quá! :Silly:

Em cũng dùng tẩy trang Tho, thấy sạch đấy chứ nhỉ, ko bị bóng nhờn hay bí, nổi mụn...j j. Vì sau đó em dùng SRM với toner nữa, nên thấy sạch lắm, mặt nhẹ tênh. Ngoài này mua ở showroom là 33k cơ, trong SG cái j cũng rẻ. T_T
    Mẹ yêu Thỏ, yêu Thỏ nhất đời

A baby will make love stronger, days shorter, nights longer, bankroll smaller, home happier, clothes shabbier, the past forgotten and the future worth living for

• 1,178 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trucvi91 Xem bài viết
    thorakao xài rất thích, vì ko nhờn, rất nhẹ nhàng, mà vì thế nên cứ sợ ko sạch...lâu lâu phải xài kèm biore dầu
    @jay: bà ơi cái ảnh tháo kính đấy, bà mua cái áo đấy ở đâu vậy ??????? tui bị thích áo sơ mi... mà style thế tui thích quá, bà bít mua đồ kiểu như thế ở đâu ko ? :LoveStruc:
    ủa bà này hay rứa... xem ở đâu vậy :Silly:
    cái áo đó tui mua ở shop nỳ nỳ
    http://www.facebook.com/photo.php?pi...00000177933095

tui hay mua sơmi và jeans ở đây... mặc mát híhí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,750 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dontcryjoni Xem bài viết
    hơ.....hơ.....em sợ mấy anh Zai ngọt lắm,ngọt với mình thì cũng ngọt được với em khác như chơi ý,mình thích cứ chân thành chút, hơi ngọt thui,ngọt quá sợ lắm............
    cái Tho mỗi người dùng một ý nhỉ:Silly:
    vừa sang tóp mua re thấy đọc cái tóp này thấy mà ghét
    http:///offline-hoi-dap/2981446/page-29
    vui mà, nhà dầu điểm danh nick bên đó đầy đủ =))
    Chân mình những lắm đê mê
    Lại cầm bó đuốc mà rê chân người

( Trích Đắc Nhân Tâm)

• 2,133 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dontcryjoni Xem bài viết
    http://www.webtretho.com/forum/f545/...-luong-551988/
    đây ai mún bon chen em nivea soft của đức thì đây
    Chị này thanh lý nên rẻ vậy, chị mua 140k đã thấy quá rẻ rồi, hộp 200ml đúng là xài cả năm mới hết thật. Mùi thơm lắm nhá cả nhà, bôi vào đúng là mượt mà ghê lắm, nhưng chắc là nó chỉ có tác dụng dưỡng ẩm thui, chị cũng bôi lên tay nữa cho mềm chút hehe.
    @vutram: unb nghe mọi người high recommend cái bb cream missha lắm đó, che phủ tốt.
    @all: chị thấy chai tẩy trang của Tho xài ổn mà, do chị k xài mascara, chị cũng vừa mua phấn phủ của Tho, xài cũng dc, đang để dành tiền tậu 1 em phấn phủ hoành tráng eheh.
    Đừng buồn vì những thứ mình đã mất..hãy vui vì những thứ mình đã có

• 964 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nàng Gốm Xem bài viết
    vui mà, nhà dầu điểm danh nick bên đó đầy đủ =))
    điểm danh nhà dầu bên tóp đó:
    metuongvan, icyradar, CrownPrincessRomeo, metho_yeusoicon, unbreakable, endy1314, FuukoGD,bgirl108:Laughing:

@chị unb : hình như em đó là 1 loại kem nẻ của nivea hay sao ý:Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BaoNgocLee; 28/08/2010 vào lúc 07:14 PM.

• 951 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatmưalonglanh Xem bài viết
    Vừa rồi mình đi du lịch, lu bu sao quên kg mang tẩy trang mắt nên tiện vô Loccitane mua bodycare mình mua 1 chai tẩy trang mắt dòng Immortelle 125ml (14eur).Mình thấy bất ngờ là dùng nó quá là thích, kg thua kém chút nào Bi-facil của Lancome mà giá chỉ bắng 1/2 Bi-facil thôi:LoveStruc:. Cả nhà thử dùng xem nhé !
    Éc éc, tẩy trang L'occitane lại rẻ hơn Bi-facil á chị?
    Tẩy da chết body với mặt của L'occi đều thích lắm, nhưng giá bọn này chat mà.
    Về vụ giọng Nam, giọng Bắc thì mình thấy giọng Nam dễ thương nhưng khó nghe lắm, lắng tai nghe mới hiểu
    Về vụ off thì đời tớ ít đi cafe ngồi la cà lắm, tùy các bạn quyết. Có mấy chỗ gọi là đắt nhưng 1 ly nước chắc cũng k làm khó chị em quá, mọi người ly Lipton đá :Laughing:

• 1,750 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

Hà Nội chuẩn thì tôi nghe đc, ngoài ra ko nghe đc bất cứ giọng Bắc tỉnh nào khác ...

Tôi ngồi chung bàn ăn với bố mẹ chồng mà nghe đc mỗi anh Zai nói, còn bố mẹ chồng hỏi tôi cứ tưởng nói ai ai, chả biết nói tới mình cứ ngồi nhai, anh Zai phải nhắc + thông dịch mới biết T_T
    Chân mình những lắm đê mê
    Lại cầm bó đuốc mà rê chân người

( Trích Đắc Nhân Tâm)

• 951 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nàng Gốm Xem bài viết
    Hà Nội chuẩn thì tôi nghe đc, ngoài ra ko nghe đc bất cứ giọng Bắc tỉnh nào khác ...

Tôi ngồi chung bàn ăn với bố mẹ chồng mà nghe đc mỗi anh Zai nói, còn bố mẹ chồng hỏi tôi cứ tưởng nói ai ai, chả biết nói tới mình cứ ngồi nhai, anh Zai phải nhắc + thông dịch mới biết T_T
    Ô hay, dâu thảo! :Laughing: