Dưỡng da - Làm đẹp da

Cảnh báo: Viêm da do Demodex (phần 1 -2)

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 210K Lượt đọc
  • 2.8K Trả lời

83 Người đang theo dõi

• 150 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNhien191 Xem bài viết
    Chi oi e bị dị ứng kem trộn bị mẩn mụn nhỏ li ti mủ trắng vùng chữ T. Ngứa khó chịu qa. Fai lam tn hả c
    Bạn chịu khó rửa mặt bằng nc muối sinh lý đi nhé. Nếu nhẹ thì khoảng 1 tuần thấy cũng đỡ đỡ chút đấy

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangcat123 Xem bài viết
    Đi xét nghiệm đi chứ ngồi đấy mà đoán lung tung à.. HIHI

Em bôi gì mà nó mẩn lên thế. Mụn là mụn chứ mẩn là do kích ứng hoặc nấm vi khuân gì đó?
    C ơi em inbox trên facebook cho c có gì c trả lời e vs ( c nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua ôtô Samsung SM3 - 0972893878

Hiện nay, có nhiều người không biết và thậm chí là chưa hiểu rõ về dòng ôtô Samsung SM3. Thậm chí...

• Đề phòng trẻ bị viêm da do tã lót

(VietNamNet) - Dù mùa hè nắng nóng nhưng nhiều bà mẹ vẫn cho bé sử dụng bỉm, tã giấy. Do sử dụng không đúng cách đã khiến nhiều trẻ bị viêm da. Bé thoải mái khi sử dụng bỉm, tã giấy đúng cách. Viêm da do không biết cách sử dụng tã lót...

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Viêm da do tã lót (hăm tã)

Viêm da do tã lót (hăm tã) khá phổ biến ở trẻ nhỏ. Đôi khi, tình trạng này xảy ra lại bắt nguồn từ việc chăm sóc trẻ chưa đúng cách. Hăm tã thông thường không nguy hiểm nhưng rất ảnh hưởng đến bé, bởi chúng gây ngứa, rát khiến bé khó chịu. Đặc biệt, tiết hè nóng, ẩm càng làm gia tăng nguy cơ mắc...

• " Mặt nạ ngũ hoa " thật ra là hạt Đình Lịch giá 10k 100g

Có nhiều ý kiến về mặt nạ ngũ hoa đang hot hiện nay giá mắc trên trời là hạt đình lịch giá 10k...

• 32 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ngồi nguyên 1 ngày đọc hết trng 141 trang với cái mục cũ của anh Nguyễn Hoàng Sỹ Anh, rốt cuộc vẫn ko tìm ra được cách trị cho bản thân, chẳng biết tin ai bây giờ? bị bệnh đã khổ, giờ lại dính phải thuốc đểu thì còn nước tự tử thôi chứ khổ quá cơ. biết phải làm sao đây ạ? giờ chỉ biết tự bôi tea tree thôi. mà sợ mấy con ác quỷ kia nhờn lắm

à, các bạn thông thái cho tớ hỏi, tớ xem triệu chứng thì dính con này 90% rồi, trc dùng kem linh tinh nữa, giờ muốn đi kiểm tra có con kia thì phải đi soi tươi đúng ko ạ? ở HCM thì qua đâu uy tín nhỉ? Mình bảo cho soi con kia là được đúng ko ạ? Chỉ chỗ nào tốt nhất ấy, giờ có bán nhà đi cũng phải chữa (((((((((((
    Cảm ơn các mẹ thông thái, ai bị bênh mới hiểu đc lòng nhau
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuthao_Helen; 08/09/2014 vào lúc 08:15 PM.