Dưỡng da - Làm đẹp da

Cảnh báo nguy cơ khi sử dụng kem trộn! (#52)

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 322K Lượt đọc
  • 1.24K Trả lời

• 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chả là mình vừa đọc trên fb 1 em cũng bán các sản phẩm trắng da, và nhập thử của 1 em bán hàng khác rất HOT trên đó để bán thử,. Nhưng khi nhập về, do em kia thì đi SG chơi nên ng nhà k biết k bóc mác sp, mới tá hỏa phát hiện ra hũ lột da em í bán thật ra bán đầy ngoài Xuân Thủy, Hợp Giang v.v... với giá 5k/1 lọ. 1 bộ gồm 5lọ nhưng đổ buôn là 750k @_@ Bình thường e í lột cho khách là 4tr cơ ạ Quan trọng là sản phẩm này đã từng làm CHẾT NGƯỜI trong SG
    Đây là link fb của em share thông tin: www.facebook.com/lilyshop.vn
    CÒn đây là fb của em bán sp gây chết ng với giá trên trời: www.facebook.com/thuy.kami (or http://mua r e /threads/51/1659014/)

Các mẹ hãy là ng mua sắm và làm đẹp thông minh nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huyentrangnguyen2210; 18/03/2013 vào lúc 04:10 PM.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Mỹ phẩm White Doctors vừa bị thu hồi và tiêu hủy toàn bộ

Các mẹ biết tin này chưa. Các mẹ dùng có ai bị sao không Mỹ phẩm White Doctors Bị xử phạt 105...

• Bao nhiêu tuổi mới sử dụng kem chống lão hóa?

Tôi có con gái 16 tuổi, có rửa mặt bằng sữa rửa mặt Pond's, nhưng chưa sử dụng kem dưỡng da, BS tư vấn giùm con tôi có thể sử dụng kem dưỡng da được chưa? nếu được, nên dùng loại nào? Phụ nữ bao nhiêu tuổi mới sử dụng được Pond's Age Miracle (kem chống lão hóa)?

• cảnh báo cho các chị em dùng kem trộn !!!!

Mình thuộc dạng cũng ham hố trắng da lắm ạ. Trước mình có dùng cả cám gạo, rồi các loại tự nhiên như mặt nạ dưa chuột, mướp rồi các kiểu cơ mà dùng đc 1 tháng cũng chỉ thấy trắng lên được 1 ít, ra đường thấy các em trắng bóc mà thèm quá nên liều dùng thử kem trắng da cho mặt, mình tìm loại đang...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...