• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Các chị chỉ giúp em cách làm để hết ria mép nhé, em thấy bảo cạo thì sau này sẽ lên nhiều và cứng hơn =.= mà đi diệt bằng lazer thì em ko có điều kiện. Có cách nào đơn giản dễ làm rẻ tiền các mẹ chỉ em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• tẩy lông bằng cách nào

hic,em có 1 đôi chân khá thẳng và trắng,thích mặc váy lắm ý.Nhưng tiếc rằng lại rất nhiều lông đen và dài,như chân đàn ông lun,nên từ bé đến giờ chẳng bao giờ rời xa đc chiếc quần dài,khổ tâm lắm các mẹ ạ (chắc cũng vì lý do đó nên chân trắng,he he).Bi h em mún tẩy lông,em thích tẩy vĩnh viễn lun ý...

• Cách tẩy lông đặc biệt của người Dao đỏ !

Mình đọc được bài này trên báo Đang yêu (đặc san báo Phụ nữ Thủ đô) số 19, thắy bài này hay nên type lại cho các mẹ quan tâm đọc, có lược đi những chỗ không cần thiết. Chúc các mẹ luôn xinh đẹp ! Con gái tôi năm nay đã bước sang tuổi 16, cháu là một thiếu nữ ngoan, chăm chỉ học hành .. Tôi là cô...

• Con khôn lớn từng ngày, hạnh phúc của mẹ

Nhìn cô con gái 3 tuổi rưỡi nhưng rất nhanh trí và thông minh, bi bô kể những câu chuyện thú vị về...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• 1,312 Bài viết

• 1,627 Được cảm ơn

Triệt long mép cũng đâu mắc lắm đâu bạn . Chỗ bác sĩ Ánh ở PXL mình thấy có 100k /1lan . Mình nghĩ làm khoảng 5-7 lần có thể hết . Vì chắc ria mép cũng ko quá rậm rạp như ở chân hay tay . Mình mới làm có 2 lần thấy lông cũng có mọc chậm hơn , để thêm mấy lần nữa coi sao .
    • 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathy_ngoc Xem bài viết
    Triệt long mép cũng đâu mắc lắm đâu bạn . Chỗ bác sĩ Ánh ở PXL mình thấy có 100k /1lan . Mình nghĩ làm khoảng 5-7 lần có thể hết . Vì chắc ria mép cũng ko quá rậm rạp như ở chân hay tay . Mình mới làm có 2 lần thấy lông cũng có mọc chậm hơn , để thêm mấy lần nữa coi sao .
    Bạn cho mình hỏi địa chỉ bác sĩ Ánh nha!
    cám ơn ban nhìu nhìu!:Rose::Rose::Rose:
    Em sẽ là gió trong một chiều tắt nắng.
    Gọi bình yên trên vai anh dịu dàng.
    Em sẽ là nắng trong một ngày ngát xanh.
    Gọi tình yêu về cho nồng nàn ánh mắt...
    Em là em sẽ là em
    Mỏng manh và dè dặt,
    Đặt lên môi anh hơi ấm của đợi chờ...
    Hướng về mặt trời - Cô gái nhỏ mang khoảng trời yêu...
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

BS ánh ở hà nội hay sài gòn thế? Mình cũng muốn làm quá, tết nhất đến nơi rồi, đag phải wax tạm, vì nhìn nó tởm quá
    • 72 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cass_DBSK Xem bài viết
    Các chị chỉ giúp em cách làm để hết ria mép nhé, em thấy bảo cạo thì sau này sẽ lên nhiều và cứng hơn =.= mà đi diệt bằng lazer thì em ko có điều kiện. Có cách nào đơn giản dễ làm rẻ tiền các mẹ chỉ em với
    Bạn ơi có thể wax mép đó. Wax vài lần là ria mép cũng nhạt màu.
    • 3,186 Bài viết

• 5,529 Được cảm ơn

Mép chỉ có wax là nhanh và hiệu quả nhất. Yên tâm đi bạn, trước mình nhiều lắm nhưng mà wax nhiều thì mờ hẳn, không đau lắm đâu. Đặc biệt đừng cạo, hậu quả hãi hùng lắm.
    Ở HN mình hay làm ở QT Salon, rẻ lắm, khoảng 100k thì phải.
    • 434 Bài viết

• 1,093 Được cảm ơn

e toàn tự làm kem wax đề wax chân tay sắn wax ria mép luôn ít khi ra tiệm lắm. Bên này mà ra tiệm thì nghèo mất
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

hum trc em cũng wax. cóc hết í chị ạ. nó nham nham nhở nhở, cuối cùng vẫn phải dùng dao cạo. Đã thế, da nhạy cảm nên nó còn bong tróc vảy ở đấy ra, đỏ hết cả lên, như bị nẻ ấy. Amen! hum trc em đọc trên kênh 14 cái trung tâm thẩm mĩ, nó triệt đc cả cái này tận 6-8 năm, nhưng quên tên mất rồi. để em xem lại rồi gửi các chị.
    • 31 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconlongvang Xem bài viết
    Mép chỉ có wax là nhanh và hiệu quả nhất. Yên tâm đi bạn, trước mình nhiều lắm nhưng mà wax nhiều thì mờ hẳn, không đau lắm đâu. Đặc biệt đừng cạo, hậu quả hãi hùng lắm.
    Ở HN mình hay làm ở QT Salon, rẻ lắm, khoảng 100k thì phải.
    vậy chị làm vậy được khoảng bao nhiêu lần thì nó mờ ạ
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

http://vnexpress.net/gl/suc-khoe/lam...0/11/3ba2340e/
    các chị cso ai thử ở đây chưa?
    không thì để mai em rảnh em đi làm chuột xem sao >"<
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho em xin địa chỉ cụ thể ở Hà Nội để em đi tẩy ria mép nhé, các ơn các mẹ nhiều!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

a
    • 234 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

thế triệt cả mặt thì sao các mẹ?
    mà triệt nó có làm nhỏ lỗ chân lông k?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ở quận 7 tp hcm chị nào có địa chỉ wax lông mép ở đâu tốt chỉ cho mình với ,cái bộ ria đáng ghét ,ngày nào lên cty cũng bị chọc cả.ai gặp cung nói làm mình muốn chui đầu xuống đất thui,mình sợ cạo lắm,cạo rùi nó mọc hùng hổ lên thì có nước dieee thui
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn wax ở chỗ nào vậy? cho mình địa chỉ với?