Dưỡng da - Làm đẹp da

Cách chữa viêm lỗ chân lông đơn giản hiệu quả

Đến trả lời mới nhất
  • 44 Lượt chia sẻ
  • 58.2K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 171 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Mẹ nào giống như e đã từng khổ sở vì viêm lỗ chân lông,không bao giờ dám mặc váy ngắn, váy dài với soóc thì ra hiệu thuốc mua ngay mấy tuýp thuốc BACTROBAN về mà bôi nhé.Ngày xưa e mùa hè thì còn đỡ chứ mấy hôm lạnh thế này thì chân cứ gọi là kín mít nốt sần do viêm lỗ chân lông, không nặn thì ngứa tay, nặn thì ra đầy nhân trắng xong thâm không biết bao nhiêu lâu.Nhìn cái chân mà chán.Chân người khác thì mịn,chân mình sờ vào cứ gai gai.Rồi 1 hôm đi mua thuốc cho con(hôm đấy tối rồi tầm 9h30 chuẩn bị đi ngủ nên chơi ngay quả soóc) cô bán thuốc nhìn thấy quả chân xong bảo sao bị viêm lỗ chân lông nặng thế mà không bôi thuốc ah.Thế là e mua thuốc theo lời cô ý về bôi.Gọi là như kiểu bôi nhưng cũng ko hy vọng j nhiều lắm vì cũng hì hục bao nhiêu cách ko đỡ nên cũng chỉ mang tâm lý là thử xem sao thôi.Ai ngờ bôi vài tuýp bây giờ khỏi hẳn, mấy hôm nay lạnh mà vạch chân lên vẫn thấy ngon lành, không bị mọc thêm một nốt sần nào cả. Hôm nay e rảnh rang ít việc nên lên đây chia sẻ kinh nghiệm với các mẹ, hi vọng các mẹ lại kết thân với váy và soóc được. E chẳng bán thuốc đâu nhé, dùng tốt thì chia sẻ với các mẹ thôi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• xin hỏi địa chỉ chữa khỏi bệnh viêm lỗ chân lông ở HN

các mẹ ơi,em bị viêm lỗ chân lông mấy chục năm nay rồi,chữa ở nhiều nơi rồi mà ko khỏi. Có mẹ nào đã chữa khỏi bệnh này thì cho mình xin địa chỉ với. ko mình chết vì bệnh này mất.huhu

• chia sẻ chữa viêm lỗ chân lông

Tôi cũng bị viêm lỗ chân lông khá lâu rồi, điều trị mãi ko khỏi. Một lần đi du lịch và thăm người thân bên Thái Lan có ghé qua 1 Spa điều trị viêm da. thấy có sản phẩm đặc trị cho viêm lỗ chân lông. Tôi lấy về dùng thử và đã khỏi hẳn, không tin vào đc kì diệu đó và tôi cũng chia sẻ cho rất nhiều...

• chăm sóc da mặt

các chị các mẹ ơi có ai bị thâm vùng da quanh miệng như e không sao nó cứ thâm đen đi ấy da mặt e...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Hành trình có vẻ đẹp "lột xác" từ 66 kg về 50 kg của mình

trước đây mình rất tự ti về vấn đề cân nặng, suốt thời cấp ba cân nặng của mình luôn duy trì ở mức...

• 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ôi cám ơn mẹ nhé! Em cũng bị đấy! ^^
    • 1,413 Bài viết

• 917 Được cảm ơn

Chủ top ơi, Bactroban ngày bôi mấy lần thế? Để mình mua về chuột bạch luôn xem nào
    • 492 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ loanp82 nhá, mừng quá cơ, mai tớ đi mua ngay về dùng.
    Tớ bị thể nhẹ, tay chỉ nổi hột chứ k bị ngứa. Thế nhưng hôm rồi wax cái chân, giờ bị viêm luôn
    Thế mẹ loanp82 đang ở giai đoạn nào của viêm đấy? Tớ thì chuyển qua đầy vết thâm luôn roài, violong mọc ngược và thế là gãi suốt, giờ thì đầy vết thâm, chân hoa gấm buồn lắm cơ
    Toàn bọn vớ va vớ vẩn!
    • 478 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

thuốc này cứ ra hiệu thuốc mua là có hả các mẹ, ox em cũng khổ sở vì cái bệnh này bảo đi khám thì cứ ngại ko muốn đi mà em nghe nói cũng khó chữa khỏi nên cũng ko cố ép.
    • 173 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Các mẹ các chị đã mua chưa ạ,hiệu quả thế nào lên review cho em nghe với
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tuýp thuốc đó 150k phải ko c?
    • 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hôm wa e đi hỏi mấy nơi mà ko có thuốc này. Hix
    • 171 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_phuong Xem bài viết
    Chủ top ơi, Bactroban ngày bôi mấy lần thế? Để mình mua về chuột bạch luôn xem nào
    Mình thấy đọc trong hướng dẫn ghi là bôi ngày 2 lần nhưng mình lười với lại bôi kiểu ko hy vọng j lắm nên toàn bôi mỗi 1 lần buổi tối trước khi đi ngủ thế mà cũng khỏi mẹ nó ạ.
    • 171 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lengocbichtrang Xem bài viết
    tuýp thuốc đó 150k phải ko c?
    Mình mua có 45k thôi,có chỗ còn bán 42k ý,chắc bạn nhầm với thuốc khác rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi loanp82; 28/11/2011 vào lúc 12:25 PM.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4