Các phương thức chăm sóc da từ thiên nhiên !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 350 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ còn tin vào mỹ phẩm thiên nhiên nữa không ? em rất muốn học hỏi và chia sẻ với mọi người về cách chăm sóc da tự nhiên và các loại mỹ phẩm thiên nhiên hiện nay . Vì em không tin lắm và các phương pháp như Laze hay lăn kim, và các loại mỹ phẩm hiện nay , một số có nhiều chì một số lại không hề hiệu quả. Con người càng gần với thiên nhiên thì càng tốt đúng không ạ ?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 390 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

phương pháp từ thiên nhiên rẻ thì rẻ mà hiệu quả chậm được mỗi cái an toàn thôi
    • 115 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em thấy nhiều người nói lăn kim tốt mà không biết thực hư sao nữa, nhìn sợ quá. Thích tự nhiên hơn :')
    Tham khảo Cách sử dụng bộ trị nám Sakura để đạt được hiệu quả tốt nhất.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 339 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

với e thì đắp mặt nạ sữa chua nghệ, thỉnh thoảng xông hơi rồi mới đắp mặt, bôi kem dưỡng hadala bo hết, nếu bạn không bị mụn thì dùng sản phẩm thiên nhiên sẽ rất là mịn luôn
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lăn kim thực tế là tác động vật lý vào da sau đó sử dụng mỹ phẩm đển dưỡng da ai còn khoẻ thì phục hồi trong có vẻ đẹp nhưng da sẽ bị xấu đi ạ. Bạn nhung định đi lăn kim ah
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn daisy có thể nói rõ hơn về sữa chua nghệ đc không