Dưỡng da - Làm đẹp da

Các mẹ tư vấn về kem làm trắng vs muối tắm trắng cho mình cái.mẹ nào dùng rồi nhé :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 129K Lượt đọc
  • 390 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng muối abone của thái nè. thấy thơm ghê. dùng muối tắm + cám gạo thuốc bắc thích lắm. mình cũng đang muốn dùng kem tắm trắng mà hoa hết cả mắt vì không biết loại nào an toàn và hiệu quả cả. các mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình
    .:. sống trên đời cần có một tấm lòng .:.
    • 111 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

kem dưỡng trắng chắc an toàn hơn đấy ạ?c thử tìm hiểu cái ready2 white body lotion của cathy doll xem.e thấy khá tốt
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới tậu 1 lọ Oiily về tắm thấy da mịn hẳn nhé. Cũng mới mua kem và bột tắm trắng snails today đã có mẹ nào dùng loại này chưa.... kết quả như thế nào ạ. thấy mấy mẹ bảo tắm trắng nhiều loại ko tốt mà em sợ quá...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bethy017149 Xem bài viết
    Hì, thì mấy 4-5 loại trộn vs nhau á b ??.. cái này công thức riêng nên pm riêng cho mình nếu b mún nha
    pm cho mình vs
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cá mẹ tốt nhất ra spa mà tắm. Làm liệu trình. Người ta sẽ đảm bảo được cho mình về độ trắng. CÒn mua về tắm ở nhà hay lười và mình đôi khi ko làm đúng bước. Kem trên thị trường em thấy mấy loại được. Lotion thì có kem của meo pink ý. Thấy nh người dùng. Trắng nhanh hơn có kem cốt của Linh Pham. E thì da trắng sẵn rùi nên toàn mua chuối về nhà tự tắm. Thấy da sáng lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 193 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em đi nước ngoài lâu rồi nhưng chưa tìm được scrub ưng ý các mẹ ạ... Ngờ đâu bà chị vô tình gửi tí bột body scrub bà ih tự xay ra dùng "xung xướng" nhắm! Toàn thiên nhiên thôi, cám gạo vs bột đậu ngũ cốc, tắm ra da mướt mah sáng thích lắm đấy! Mẹ nào thích thì pm em bảo chị ih xay cho các mẹ nhé!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hôm trước thấy con bé hàng xóm sang tắm trắng của chị linh phạm da trắg lắm.xin mãi mới được cái địa chỉ Số 32 Ngõ 1081 Đường Hồng Hà, Hoàn Kiếm, Hà Nội
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng kem Babie Mon được 2 tháng rùi, thấy trắng ra, đã ngưng dùng 1 tháng nay (vì bận bịu) nhưng không thấy đen lại. Kem thơm, thấm, không bệt, cảm thấy ok.
    • 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị ko nên dùng muối tắm để tẩy tế bào chết dùng gel thôi vì dùng muối sẽ có 2 tác hại : da khô nhanh ) nó tạo cảm giác da mướt khi dùng nhưng về lâu về dài), da mỏng dễ kích ứng vì cọ xát lên da . Gel chỉ làm mềm và mướt da ko làm da sáng gì cả nhưng dùng rất yên tâm vì da vẫn mạnh khỏe. Kinh nghiệm này em đút kết từ nhiều năm dùng muối các hiêu m tẩy tế báo chết body và gel.
    • 1,236 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

mổi lần tắm bằng muối spa. cái bàn tay nó cứ xót xót vì phải tiếp xúc muối rồi chà chà...mỏng da tay là thấy luôn, nể mấy chị dùng mà ko thấy rát
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Muối tắm abone mà hương trái cây xài tốt hk vậy. E tắm thay cho sửa tắm đc k