Dưỡng da - Làm đẹp da

Các mẹ có ai dùng thuốc và kem trị nám Transino whitening của Nhật chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho em hỏi ở đây có mẹ nào dung thuốc và kem trị nám Transino whitening của Nhật chưa ạ

Các mẹ có ai sử dụng cho em thông tin về kết quả với nhé.

Thanks các chị
    Chỉnh sửa lần cuối bởi aloolavn; 19/03/2012 vào lúc 01:19 AM.

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em tìm trên mạng thấy transino whitening có cả loại uống và loại bôi

Ko biết dùng loại nào thì hiệu quả hơn hay phải song kiếm hợp bích nhỉ

• 409 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Up lên các mẹ ai dùng rồi Cho ý kiến với ah

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em sưu tầm được thêm ít thông tin cho các mẹ tham khảo ạ

Transino
    là một trong những nhãn thuốc làm trắng da tốt nhất của Nhật, Kem hiệu quả trong việc loại bỏ các vết nám, vết thâm, tàn nhang và chàm.Kem trị nám Transino là một sản phẩm mới của công ty, đạt được giải thưởng lớn nhất nước Nhật về công hiệu mới trong việc trị nám.Trong thuốc chứa một thành phần chính đó là trannexamic acid rất hiệu quả trong việc trị nám, tàn nhang và chàm. So với sản phẩm trị nám trước đây của công ty mà Vitamin C là thành phần chủ yếu thì Transino hiệu quả hơn rất hiều.
    Thành phần: tranexamic acid- 750mg.

L-Cysteine- 240mg.

Ascorbic acid (vitamin C)- 1,000mg.

Pyridoxine hydrochloride(vitamin B6) - 6mg.

Calcium pantothenate- 24mg.

Transino giúp duy trì một làn da trẻ trung cho phụ nữ Nhật. Transino là loại kem duy nhất được chứng nhận ở Nhật là có hiệu quả trong việc triệt tiêu các vết thâm đen được gây ra bởi nám, đồng thời cũng là loại kem duy nhất của Nhật nhận được sự tán thành và ủng hộ rộng rãi của công chúng về hiệu quả lợi ích mà nó mang lại cho bệnh nhân. Kem được sử dụng cho phụ nữ từ 30 tuổi trở lên. Chống chỉ định với phụ nữ dưới 20 tuổi.

Cách dùng: Hàng ngày, sau khi sử dụng nước hoa hồng, lấy một lượng vừa phải kem Transino vào đầu ngón tay sạch, bôi và xoa nhẹ vào chỗ thâm và vùng bị nám.

Cách sử dụng hiệu quả:
    Sử dụng hàng ngày vào buổi sáng và tối ( 2 lần trong ngày )
    Tác động của tia cực tím làm lão hóa da và gây nám. Vì vậy, cho dù là mùa hè bạn cũng nên mặc áo dài tay, đội mũ, đeo kính, dùng ô, bôi kem chống cháy nắng để tránh tia cực tím.

Tăng cường ăn nhiều hoa quả có chứa nhiều Vitamin C và các loại rau xanh,

Transino Whitening Essence có độ kích thích thấp, không chất tạo mùi, không chất tạo màu, đã kiểm tra dị ứng (tuy nhiên, không có nghĩa là tất cả mọi người sử dụng đều không bị dị ứng)

Chú ý:
    Nếu không hợp với da, hoặc da bị trầy xước thì không nên dùng.
    Khi đang sử dụng, hoặc sau khi sử dụng thấy xuất hiện bất thường như có vết đỏ, bị ngứa thì ngừng sử dụng và đi bác sỹ da liễu. Nếu cứ tiếp tục sử dụng, triệu chứng có thể sẽ nặng hơn.
    Đối với người có da mỏng, thì nên bôi một chút vào vùng da mỏng ở mặt trong của cổ tay để thử trước xem có bị đỏ tấy hay ngứa không.
    Chú ý không để vương vào mắt. Nếu chẳng may bị vương vào mắt thì phải rửa ngay bằng nước.
    Không để nơi gần tầm tay của trẻ em.
    Không để nơi có ánh sáng trực tiếp tiếp, có nhiệt độ cao hay có độ ẩm thấp.
    Sau khi sử dụng phải đóng nắp thật chặt.

Tất cả sản phẩm của chúng tôi đều là hàng xách tay trực tiếp từ các nước Châu Âu , Nhật , Hàn Quốc , Úc .... với chất lượng tốt nhất.

Nếu những sản phẩm trên chưa phù hợp với chủng loại mà khách hàng quan tâm , khách hàng có thể yêu cầu chúng tôi nhập về sản phẩm phù hợp nhất với mình.

Để trị nám tàng nhang bạn nên dùng kèm với sản phẩm :

Thuốc trị nám và trắng da Transino Whitening 360 Viên

Transino giúp duy trì một làn da trẻ trung cho phụ nữ Nhật. Transino là loại thuốc duy nhất được chứng nhận ở Nhật là có hiệu quả trong việc triệt tiêu các vết thâm đen được gây ra bởi nám, đồng thời cũng là loại thuốc duy nhất của Nhật nhận được sự tán thành và ủng hộ rộng rãi của công chúng về hiệu quả lợi ích mà nó mang lại cho bệnh nhân. Thuốc được sử dụng cho phụ nữ từ 30 tuổi trở lên. Chống chỉ định với phụ nữ dưới 20 tuổi.

• 191 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Co ai bit o Sg mua thuoc uong transino o dau gia hop ly ma hang chuan Ko chi giup minh voi...thay tren web tum Lum gia het ma so mua nham hang Hong Kong, Malaysia wa..thanks

• 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu chỉ dùng kem thì có tác dụng k nhỉ? Mình sợ dùng cả 2 thì đau túi tiền lắm. Chưa có bạn nào dùng loại này nhỉ? Bạn nào dùng rồi vào cho ý kiến chút đi, dạo này mặt mình cũng bắt đầu xuất hiện nám rồi nên muốn tìm hiểu loại nào trị nám tốt.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à, saly_SG ơi, bạn em nó làm ở cty nhật, hay đi công tác bên nhật lắm, nó cũng có mua trasino này bán lại cho người quen í, giá thuốc uống là 1tr7, chị liên thử nhé. 0936999011 tên Bích

• 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thui cứ uống collagen là tốt nhất, uống lâu dài là bảo đảm da mẹ hết nám luôn, còn về trị nám thì em chưa dùng qua Transino, em nghe bảo Haku tốt hơn nên em chỉ dùng Haku và kết hợp uống collagen thôi

• 608 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em có 1 tuýp tinh chất TRANSINO 50gr, em ko dùng đến, còn date đến 2015 ạ, em thanh lí lại 1tr4, mẹ nào cần pm cho em nha, giá thị trường rất cao ạ