• 0 Lượt chia sẻ
  • 33K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 145 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các me cho em biết tác dung cua Bùn va mua bùn o dau voi a.Cam on các bác nhiêu.

• 175 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy đắp bùn khoáng rất khoái, đặp xong da mặt cứ đến là mịn màng không chịu được; lúc trước mình nhờ một mẹ trên này mua hộ nhưng vì mẹ ấy nhờ qua người bạn nữa mua từ Nha Trang đem về nên giá hơi cao; nếu mẹ nó ở Hà nội thì đến hàng Ngang hàng Đào ở ngã tư với phố hàng Buồm thì phải ở bên tay trái có cửa hàng mỹ phẩm to đùng bán đầy bùn khoáng Nha Trang: loại bùn ướt 40k/hộp, bùn khô 50-60k/gói (giá chính xác bao nhiêu thì quên mất rồi, chỉ nhớ khoảng chừng ấy thôi); Mình mua mấy hộp loại ướt nên vẫn còn dùng, còn bùn khô thì vẫn còn để nguyên chưa sử dụng nên chưa review được
    Mỹ phẩm Kalina
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 339 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Các mẹ có ai biết bùn khoáng Nha Trang đắp mặt bán ở đâu ở Sài Gòn không nhỉ? Hôì lâu rồi có đọc 1 bài báo nói địa chỉ ở SG, nhưng không ghi lại, thế là bị mất tờ báo rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,025 Bài viết

• 3,942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hugolina Xem bài viết
    Các mẹ có ai biết bùn khoáng Nha Trang đắp mặt bán ở đâu ở Sài Gòn không nhỉ? Hôì lâu rồi có đọc 1 bài báo nói địa chỉ ở SG, nhưng không ghi lại, thế là bị mất tờ báo rồi
    Mẹ nó ơi, đây nhé số điện thoại của Cty sản xuất ra bùn đó đây: 058. 835335 gặp Kim Cúc để hỏi mẹ nó nhé.

• 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cutin Xem bài viết
    Mình chỉ thấy đắp bùn khoáng rất khoái, đặp xong da mặt cứ đến là mịn màng không chịu được; lúc trước mình nhờ một mẹ trên này mua hộ nhưng vì mẹ ấy nhờ qua người bạn nữa mua từ Nha Trang đem về nên giá hơi cao; nếu mẹ nó ở Hà nội thì đến hàng Ngang hàng Đào ở ngã tư với phố hàng Buồm thì phải ở bên tay trái có cửa hàng mỹ phẩm to đùng bán đầy bùn khoáng Nha Trang: loại bùn ướt 40k/hộp, bùn khô 50-60k/gói (giá chính xác bao nhiêu thì quên mất rồi, chỉ nhớ khoảng chừng ấy thôi); Mình mua mấy hộp loại ướt nên vẫn còn dùng, còn bùn khô thì vẫn còn để nguyên chưa sử dụng nên chưa review được
    Các mẹ ơi, bây giờ muốn mua loại bùn khoáng này ở HN thì phải tìm mua ở đâu nhỉ? Giúp em với nhé.

• 492 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gauconthanyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, bây giờ muốn mua loại bùn khoáng này ở HN thì phải tìm mua ở đâu nhỉ? Giúp em với nhé.
    Mẹ nó mà vẫn chưa mua được thì mình có 2 hộp bùn tặng mẹ nó nhé. Mình ở HN.
    Niềm kiêu hãnh của Mẹ là Con yêu tự tin trong cuộc sống
    và làm chủ cuộc đời mình, Con nhé!

ĐT: 097.971.1308- quynhlan1611

• 816 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hugolina Xem bài viết
    Vợ Hugo ở SG thì đến các siêu thị mà mua bùn khô bùn ướt nhé, chính xác là chiều qua mình mới thấy ở Maximark Cộng Hòa. Rất rẻ, chính hiệu bùn tháp bà Nha Trang, bùn khô chỉ khoảng hơn 50k/1 hộp 100g, bùn ướt thì gần 30k/1hộp 200ml. Thế mà hôm trước mình suýt mua của 1 em rao trên này (mod đã xóa đi kịp) với giá gấp đôi đó.

• 65 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gauconthanyeu Xem bài viết
    Mình thấy ở shop bán đồ mỹ phẩm ở phố Núi Trúc, quên mất tên là gì rồi, nhưng nó to tướng và chỉ có một hàng thôi nên chắc không sợ nhầm đâu, có bán bùn khoáng này đấy. Nhưng hôm đấy mình thấy đóng vào hộp nhựa trông đơn sơ quá, lại thấy của tư nhân, chẳng bít chất lượng thế nào nên không xem nữa. Mình chỉ sợ họ đóng như thế chả biết có đảm bảo về chất lượng, bảo quản, rồi ko biết thấy bán chạy lại có hàng rởm, lấy bùn ở chỗ nào đóng lọ làm hàng nhái cho bà con đắp mặt thì toi. hì hì

• 483 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

oái, mình đii tìm mặt hàng này mãi, may quá có các mẹ chỉ cho địa chỉ mua, mai mình phải đi thửa một ít mới được. Trước đây mình đã dùng thử loại bùn của Nha Trang rồi, thích lắm, mìh còn đắp toàn thân nữa, phải nói dễ chịu thật. À mà có mẹ nào biết bùn ở Hòa Bình và bùn ở Nha Trang thì loại nào tốt hơn không?

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bùn ở Hòa Bình có 1 số spa vẫn nhập từ các nhà phân phối ở Nha Trang đấy các chị ạ!
    (Chữ ký vi phạm Nội quy, bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)