Dưỡng da - Làm đẹp da

Bột thuốc bắc,có mẹ nào đã dùng ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 727 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Heloo các mẹ xinh đẹp ♥
    Hôm nay cũng rảnh rỗi nên e lên đây viết đôi lời.Đây là kinh nghiệm thật của e ạ.
    Như tiêu đề topic,có mẹ nào đã dùng thử bột thuốc bắc thảo mộc chưa ạ.,e đã dùng và thấy hiệu quả rất tốt.dịp hè e có cùng gia đình đi Nha Trang.hihi.cũng k che chắn gì nhiều.thành ra cái mặt bị nặng nề nhất.nám,sần sùi,đỏ ửng lên.híc,lúc đó e đã tìm rất nhiều liệu pháp để thử,nhưng cũng nhát gan.k dám dùng mĩ phẩm gì.E quyết tâm tìm ra 1 sp thiên nhiên có thể phục hồi da.Sau khi dùng thử bột thuốc bắc mix vs mật ong.1 tuần/3 lần.hiện tại thì da mặt e đã trở lại mức bình thường.tức là nám đã mờ hẳn í ạ.da mặt cũng hồng hào(chứ k trắng bệch nha),thực sự thấy tốt quá.nên e có lấy 1 ít về bán ạ.đây là loại mà helen thanh thảo bán mắc cắt cổ vs zá trên trời.hic.nhưng topic này e chia sẻ thôi nhé.mẹ nào có nhu cầu cứ inbox e ạ.e sẽ tư vấn cho.hi.và đây cũng chỉ là e chia sẻ thôi.e k có í pr gì hết đâu.,tk's các mẹ đã đọc.thân ái chào quyết thắng!
    Chúc các mẹ có làn da trắng,khỏe mạnh,hồng hào nha
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Trang_bi; 22/07/2013 vào lúc 05:54 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• thời trang của bé

http://thegioingaymai.vn/UploadFiles/Images/Products/Thumbnail/11222011/154/ao-len-vest-zara-2907140...

• Làm đẹp da bằng bột thuốc bắc- có mẹ nào thử chưa?

Không biết nhà mình đã có mẹ nào xài thử bột thuốc bắc để đắp mặt chưa và nếu có thì hiệu quả ra sao chứ hôm nay thì em hoàn toàn tin tưởng " em thuốc bắc" này rui các mẹ ah! Đang trong trạng thái hồ hởi và phấn khởi nên phải lên đây khoe với các mẹ lun! ( tính em hay buôn chuyện nên ko giữ được...

• Thuốc Royalpanacea, có mẹ nào đã dùng rồi k?

Chào các mẹ Em đi khám, BS kê thuốc Royalpanacea của Hàn Quốc, về nhà xem thấy thành phần thế này ạ Royal jelly: 50mg Aloe ext: 3mg Retinol acetate (Vitamin A): 2,000IU Ferrous fumarate: 25mg Magnesium Oxide: 40mg Zinc oxide: 10mg Dibasic Calcium Phosphate: 120mg

• Huyết thanh sống CAVIER Hàn Quốc có tốt không ?

Bữa nay rỗi một tí, tớ ngồi viết review về sản phẩm được cho là HOT của mùa hè 2014 này - HUYẾT...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang_bi Xem bài viết
    Heloo các mẹ xinh đẹp ♥
    Hôm nay cũng rảnh rỗi nên e lên đây viết đôi lời.Đây là kinh nghiệm thật của e ạ.
    Như tiêu đề topic,có mẹ nào đã dùng thử bột thuốc bắc thảo mộc chưa ạ.,e đã dùng và thấy hiệu quả rất tốt.dịp hè e có cùng gia đình đi Nha Trang.hihi.cũng k che chắn gì nhiều.thành ra cái mặt bị nặng nề nhất.nám,sần sùi,đỏ ửng lên.híc,lúc đó e đã tìm rất nhiều liệu pháp để thử,nhưng cũng nhát gan.k dám dùng mĩ phẩm gì.E quyết tâm tìm ra 1 sp thiên nhiên có thể phục hồi da.Sau khi dùng thử bột thuốc bắc mix vs mật ong.1 tuần/3 lần.hiện tại thì da mặt e đã trở lại mức bình thường.tức là nám đã mờ hẳn í ạ.da mặt cũng hồng hào(chứ k trắng bệch nha),thực sự thấy tốt quá.nên e có lấy 1 ít về bán ạ.đây là loại mà helen thanh thảo bán mắc cắt cổ vs zá trên trời.hic.nhưng topic này e chia sẻ thôi nhé.mẹ nào có nhu cầu cứ inbox e ạ.e sẽ tư vấn cho.hi.và đây cũng chỉ là e chia sẻ thôi.e k có í pr gì hết đâu.,tk's các mẹ đã đọc.thân ái chào quyết thắng!
    Chúc các mẹ có làn da trắng,khỏe mạnh,hồng hào nha
    Chị ơi. Bột thuốc bắc c nói là c mua ở đâu z ạ? C có thể chia sẻ cụ thể hơn k c?