Dưỡng da - Làm đẹp da

Bị thâm vùng kín, làm sao cho hết

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 81.3K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 64 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Khổ quá các mẹ ạ. Vùng kín của mình hơi bị sẫm màu. Mình xem trong các phim thấy vùng kín của nhiều cô trắng hồng nhìn thấy mà ham, không rõ họ tẩy kiểu gì. Mình cũng ko cần trắng trẻo ra đến vậy nhưng ít nhất cũng cần cải thiện 1 chút, chứ như hiện thời ko đc thẩm mỹ lắm.
    Các mẹ có thể cho mình 1 lời khuyên về cách điều trị ko.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo em biết thì cái này do gien di truyền, ko làm gì được đâu. Mà bác đua với mấy em trên phim làm gì, họ... đẹp thế nên đã... là diễn viên :P
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 923 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _YY_ Xem bài viết
    Theo em biết thì cái này do gien di truyền, ko làm gì được đâu. Mà bác đua với mấy em trên phim làm gì, họ... đẹp thế nên đã... là diễn viên :P
    Đúng rồi đó ..hì ....hì

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:

• 2,411 Bài viết

• 5,091 Được cảm ơn

Người da trắng nó mới hồng được. Mình người da vàng mà. Dân da đen mà ước mơ có được chỗ ấy trắng hồng chắc...... Trời cho sao để vậy đi bạn ơi. "Tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh mà"....kekeke... Mà đèn phòng ngủ màu vàng thì phải nhỉ....hihihi....

• 435 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mình để ý hình như đa số sau khi sinh con nó mới bị như thế , nhất là khi mình đang trong thời kỳ ở cử mà có hơ nóng vùng kín . Còn di truyền thì cũng chưa chắc ví như chị mình da trắng còn mình da đen , bảo đảm màu da vùng kín cũng phải khác nhau :Sad:

• 1,894 Bài viết

• 3,142 Được cảm ơn

Mình cũng đang bất mãn về vụ này đây. Mình da trắng môi đỏ, vậy mà những chỗ quan trọng đó lại "không trắng như da, không đỏ như môi". Không biết có cách nào cải thiện không. Thấy bên một mục khác có nói mỹ viện Mai Thuỷ có phương pháp tẩy trắng các vùng bị thâm như nách và mông, không biết có hiệu quả với trường hợp của bọn mình không.

• 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Sao dạo này các mẹ hay post bài kiểu này trong Box này thế, vào Box : Hôn nhân và gia đình đi các mẹ ơi.

• 2,786 Bài viết

• 5,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.be`o Xem bài viết
    Khổ quá các mẹ ạ. Vùng kín của mình hơi bị sẫm màu. Mình xem trong các phim thấy vùng kín của nhiều cô trắng hồng nhìn thấy mà ham, không rõ họ tẩy kiểu gì. Mình cũng ko cần trắng trẻo ra đến vậy nhưng ít nhất cũng cần cải thiện 1 chút, chứ như hiện thời ko đc thẩm mỹ lắm.
    Các mẹ có thể cho mình 1 lời khuyên về cách điều trị ko.
    Màu da chỗ đó như thế nào tuỳ thuộc vào chủng tộc và cơ địa của từng người rồi, ko thay đổi được đâu. Nhưng theo mình nghĩ, chỗ đó nên hơi sậm màu với vùng da chỗ khác thì lại hấp dẫn hơn, vì nó rất feminine. Xã mình nói nhìn ai mà chỗ đó trắng toát và đỏ au thì rất turned off, có cảm giác như thịt tươi:Sick:.
    Wax thường xuyên cũng giúp làm da sáng hơn 1 tí đó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 390 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Em thấy đúng như các chị nói là mình có sao thì chấp nhận vậy. Ở chỗ kín đó đừng nên đụng chạm hoá chất nhiều đến nó làm gì. Em nghĩ không tốt lắm đâu.

• 145 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu là vùng xung quanh đường lượn ở bikini thì tẩy đc chứ ở bên trong thì không nên đâu các mẹ ơi, nguy hiểm lắm đó.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5