• 10 Lượt chia sẻ
  • 43.3K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 195 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các chị ơi, em hỏi chút là mình ăn trứng cả tuần như vậy có hại gan ko nhỉ? EM cũng muốn làm lắm rùi, hum qua vừa đi sắm cái máy đánh trứng rùi
    • 205 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cho_dom87 Xem bài viết
    Các chị ơi, em hỏi chút là mình ăn trứng cả tuần như vậy có hại gan ko nhỉ? EM cũng muốn làm lắm rùi, hum qua vừa đi sắm cái máy đánh trứng rùi
    cách 1 ngày ăn 1 ngày á bạn, với lại cũng ko cần máy đáng trứng, lấy lòng đỏ bỏ vào ly đánh 1 khoảng 5p' là dc rồi, cho mật ong với cam vào, ko hề tanh. mịn da, tăng cân nữa..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 238 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi , nếu muốn tăng cân thì nên ăn kiểu đánh kem, hay ăn kiểu ngâm lấy lòng đỏ trứng ngâm mật ong để qua đêm (có cần bỏ tủ lạnh k nhỉ ) thì kiểu nào sẽ lên cân tốt hơn ạ , mình muốn tăng cân lắm , mà cho mình hỏi thêm là nếu mình luộc trứng lên , lấy lòng đỏ trộn đều với mật ong ăn có được không , hay cứ phải để sống nhỉ
    • 195 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisytea Xem bài viết
    cách 1 ngày ăn 1 ngày á bạn, với lại cũng ko cần máy đáng trứng, lấy lòng đỏ bỏ vào ly đánh 1 khoảng 5p' là dc rồi, cho mật ong với cam vào, ko hề tanh. mịn da, tăng cân nữa..
    Hôm qua mình vừa mới làm thử và để qua đêm ah. Tình hình là ko biết mật ong mình ko chuẩn hay là lòng đỏ to quá .Mà nó chỉ chín ( dai dai ) ở diềm ngoài thui, trong vẫn loãng ý bạn ah.
    • 205 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cho_dom87 Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa mới làm thử và để qua đêm ah. Tình hình là ko biết mật ong mình ko chuẩn hay là lòng đỏ to quá .Mà nó chỉ chín ( dai dai ) ở diềm ngoài thui, trong vẫn loãng ý bạn ah.
    ko biết bạn làm thế nào mà để wa đêm ? mình lấy lòng đỏ trứng (gà ta bé xíu à), đánh khoảng 5-10p cho lên bọt, rồi sau đó cho mật ong vào, đánh tiếp khoảng 5p, rồi vắt cam vào uống thôi....uống như nc cam bình thường...ko tanh gì cả.
    • 205 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cu_ti8989 Xem bài viết
    Các mẹ ơi , nếu muốn tăng cân thì nên ăn kiểu đánh kem, hay ăn kiểu ngâm lấy lòng đỏ trứng ngâm mật ong để qua đêm (có cần bỏ tủ lạnh k nhỉ ) thì kiểu nào sẽ lên cân tốt hơn ạ , mình muốn tăng cân lắm , mà cho mình hỏi thêm là nếu mình luộc trứng lên , lấy lòng đỏ trộn đều với mật ong ăn có được không , hay cứ phải để sống nhỉ
    c ơi ăn xoài nhiều vô, nhanh lên cân lắm á..xoài chín á, trưa ăn cơm xog 1 quả, chiều ăn cơm xog 1 quả, uống sữa béo buổi sáng, tối trc' khi đi ngủ uống 1 bịch sữa tươi, thêm 1ly bơ nữa..e từ 42kg- 46kg á ( uống thêm trứng mật ong cam 3b/1 tuần nưã)
    • 238 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

có mẹ nào đánh kem cả fần trắng trứng không
    • 99 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cu_ti8989 Xem bài viết
    Mình cũng có câu hỏi như mẹ này, nhưng muốn áp dụng cho bé 1.5 tuổi có được không ah.
    • 797 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Mình cũng đang áp dụng được 3 ngày rồi. Bao giờ mới được 45kg đây hả trời. Bao lâu thì các mẹ tăng cân ạ? EM thèm tăng cân quá!
    • 1,418 Bài viết

• 1,492 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn áp dụng nhưng tìm đâu ra trứng gà ta ko ăn hóa chất + mật ong xịn bây giờ.

/ [/IMG]

G] [/URL]
    • 205 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipyeu1610 Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn áp dụng nhưng tìm đâu ra trứng gà ta ko ăn hóa chất + mật ong xịn bây giờ.
    mua ở nhà nuôi á c, còn mật ong thì e ở Daklak, nên cũng đỡ lăn tăn mấy cái vụ này
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi, nếu muốn tăng cân thì uống vào thời gian nào là hiệu quả nhất nhỉ? uống buổi sáng hay là uống trước khi đi ngủ các mẹ nó nhỉ?
    • 797 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mainhan_89 Xem bài viết
    Mọi người ơi, nếu muốn tăng cân thì uống vào thời gian nào là hiệu quả nhất nhỉ? uống buổi sáng hay là uống trước khi đi ngủ các mẹ nó nhỉ?
    Mình thì uống thế này. Bạn cứ search trên mạng ấy, uống mật ong + chanh vào sáng là tốt nhất, uống ấm nóng nhé. Tối trước khi đi ngủ, mình uống tầm 9h30 1 cốc sữa Ông Thọ nóng. Mà mình uống sữa Ông thọ ngày 2,3 cốc ấy. Uống được 3 tuần rồi. Hình như cũng lên cân, chắc được 5langj rồi. Hix!

Tạng người mình khó lên cân lắm, cũng suốt ngày vào mạng học hỏi cách lên cân đây!
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em cũng đang áp dụng pp này Trứng gà + mật Ong+ sữa đặc vì hôm trc em có đọc bài ăn như thế này v1 sẽ nở nang. Ham quá cơ. Em hấp cách thủy vì em đọc báo nói ko nên ăn trứng sống vì trứng sống cơ thể chỉ hấp thụ đc 30% so với trứng chín. Người bị gan thì nên ăn cả lòng trắng với lòng đỏ, ko nên ăn quá 3 lòng đỏ 1 tuần sẽ rất hại gan và bị cái j mà tắc nghẽn mạch máu j đó . Hấp lên ăn như bánh ấy ạ, dễ ăn lắm, em ham nhất là vụ tăng v1, còn đẹp da hay ko chưa biết
    • 314 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

E cũng uống trứng gà , mật ong với nước cam được tuần rùi , ko bít đã lên được gram nào chưa nữa , chắc phải đi cân để kiểm tra tình hình thui .

E mua trứng gà ta mà là trứng con so nên nó chỉ to hơn ngón chân cái 1 tẹo , e chơi luôn cả lòng trắng , lòng đỏ luôn , có lòng trắng nên nó sẽ khó uống hơn 1 tẹo , nhưng nhắm mắt, nín thở thì mỗi ngày e cũng chén đều 2 ly ...hihihi

Mà ngày nào e cũng uống 2 cữ như vậy ko bít có nhiều quá không nhỉ ? , khổ nỗi mỗi lần e mua 1 chục trứng , ko uống nhanh để ở ngoài thì nó lại bị hư mất
    Sống....không giận..không hờn..không oán trách .... !
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Minh cung ap dung chieu trung ga, mat ong va cam dc ba ngay rui. Hy vong beo va dep da. Minh danh long do trung voi cam, de tu lanh qua dem. sang hom sau vat cam vao uong sau khi an sang. Minh may man la co nguon trung ga que doi dao, do me minn tai tro))
    • 117 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacaitrang Xem bài viết
    Món này mình đã ăn được 20 ngày, đẹp chưa thấy đâu, nhảy lên cân vèo phát tăng 2,5 cân thịt, choáng bỏ luôn
    tăng được thế này chắc em phải làm ăn luôn thôi, hì
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mật ong với trứng gà có tác dụng tăng cân đấy bạn. Cơ mà tuần ăn 3 lần thôi, ăn nhiều cũng không tốt. Minh đang băn khoăn là mình trộn sẵn rồi tới bữa chưng or hấp ăn cho tiện không biết để lâu rồi có còn tác dụng không hay lại sinh ra các vấn đề nào khác. mấy chị nào từng làm rồi tư vấn giúp e với nhé. thanks all.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mình đẹp hơn nhiều khi được trang điểm

Ai cũng bảo mình không xinh nhưng có nét duyên ngầm mặc dù các nét trên khuôn mặt không đẹp lắm: ...

• Năm sai lầm thường gặp khi ăn trứng gà

Dân Việt - Trứng gà luộc, ốp la hay rán sẽ giữ lại được nhiều chất dinh dưỡng nhất? Một số bệnh nào cần hạn chế ăn trứng gà? Trứng gà là thực phẩm giàu dinh dưỡng, tỷ lệ protein đáp ứng đủ cho nhu cầu sinh lý của con người, lại được hấp thụ bởi cơ thể, sử dụng hơn 98%, chế độ ăn giàu giá trị...

• Huyết thanh sống CAVIER Hàn Quốc có tốt không ?

Bữa nay rỗi một tí, tớ ngồi viết review về sản phẩm được cho là HOT của mùa hè 2014 này - HUYẾT...

• trứng gà + mật ong mẹ nào đã thử cho em ít kinh nghiệm với

chả là em thíc ăn trứng gà hôm trước mama mới cho ít trứng gà thả vườn ngon em thấy trên mạng có món trứng gà mật ong nhưng nhiều mẹ ăn kêu ngán có mẹ nào dùng thử chưa ạ em muốn đánh trứng + mật ong thành kem trứng để ăn có được ko ạ

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang làm lòng đỏ trứng + mật ong+ nước cam cho cả 2 vợ chồng uống, mình thì ko cần mập ( vì cũng mập rồi) nhưng cần đẹp da, còn ax mình thi 2 đang rất muốn mập, mới uống 1 ngày nên chưa thấy gì, để thêm 1 tuần nữa xem sao
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3