Dưỡng da - Làm đẹp da

Ai trị mụn ở Vân Nga trên đường Huỳnh Văn Bánh rồi cho em xin review

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.68K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 519 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Em được vài người chỉ tiệm Vân Nga trên đường Huỳnh Văn Bánh trị mụn hay lắm nên muốn đi thử nhưng còn đắn đo quá . Bạn e 3 đứa , đứa nào cũng mụn te tua mà đi ở đây sạch trơn .

Mà nghe quy trình trị mụn ở đây e chưa an tâm. Đầu tiên là nặn mụn , chiếu ánh sáng xanh gì đó . Xong về sẽ có 2 hộp thuốc . 1 hộp nước để rửa mặt , 1 hộp kem bôi trị mụn . Nhìn hộp thuốc nước e thấy sao giống rượu rễ cây quá , còn hộp kem thì kem trộn chắc luôn . Nhưng nhìn gương 3 bạn mình mà em bị lung lay dữ quá . Vậy ai đi rồi xin cho em 500 review nhen ^^
    19 Forever
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 233 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình chưa đi chỗ này nhưng có đi 1 chỗ bên gò vấp rồi, hết mụn, da láng đẹp luôn, nhưng bây giờ mình ngưng rồi , 1 phần vì hết tiền, 1 phần vì cũng sợ dùng kem của chỗ đó lâu ngày da mình sẽ yếu đi, mất chất sừng, da mình trước đây là da dầu nhưng tết vừa rồi về quê gặp trời lạnh nên da khô đi, tới giờ mới hết nè, mình nghĩ 1 phần cũng do kem chỗ mình trị mụn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_eyes_blue_sky Xem bài viết
    Em được vài người chỉ tiệm Vân Nga trên đường Huỳnh Văn Bánh trị mụn hay lắm nên muốn đi thử nhưng còn đắn đo quá . Bạn e 3 đứa , đứa nào cũng mụn te tua mà đi ở đây sạch trơn .

Mà nghe quy trình trị mụn ở đây e chưa an tâm. Đầu tiên là nặn mụn , chiếu ánh sáng xanh gì đó . Xong về sẽ có 2 hộp thuốc . 1 hộp nước để rửa mặt , 1 hộp kem bôi trị mụn . Nhìn hộp thuốc nước e thấy sao giống rượu rễ cây quá , còn hộp kem thì kem trộn chắc luôn . Nhưng nhìn gương 3 bạn mình mà em bị lung lay dữ quá . Vậy ai đi rồi xin cho em 500 review nhen ^^
    ở đây dùng my pham jì vậy ạh? dùng kem trộn không tốt cho da đâu huhu.
    • 519 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lan.nguyenthi93 Xem bài viết
    ở đây dùng my pham jì vậy ạh? dùng kem trộn không tốt cho da đâu huhu.
    Chả dùng mp gì cả . Kem trộn với nặn mụn thôi chị ơi nên e cũng phân vân quá
    19 Forever
    • 233 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

thường thì những chỗ trị mụn hay xài kem trộn lắm, nhưng mình dùng time đầu thôi , rồi ngưng dùng, miễn là hết mụn
    • 1,904 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

mình xài kem trị mụn SY TIÊN, và 1 tuần đắp mặt nạ cám gạo nghệ 2 lần. trong vòng 1 tháng da mình sạch mụn, hết thâm, mịn luôn. k ngờ luôn đấy. hehe.
    • 519 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-Tisu Xem bài viết
    mình xài kem trị mụn SY TIÊN, và 1 tuần đắp mặt nạ cám gạo nghệ 2 lần. trong vòng 1 tháng da mình sạch mụn, hết thâm, mịn luôn. k ngờ luôn đấy. hehe.
    Cái cám nghệ công nhận tốt ko mua tẩy da chết của dermalogica mà rẻ bèo vài mươi k 1 bịch . dermal hũ 75gr cả triệu bạc ...
    19 Forever