Dưỡng da - Làm đẹp da

ai đã dùng kem New Fair & White cho em í kiến với!

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hnay em đi mua kem dưỡng da, lên hàng Liên Thắng ở tận Hàng trống - Hàng Bông (nghe nói shop này đảm bảo), chị ấy hướng dẫn nhiệt tình và chỉ cho em lọ New Fair and White, của Japan, giá 280k, chất kem lỏng, trắng, hộp màu vàng (chứ k phải chất kem hơi đặc, màu ngà ngà) :-s em thấy chị ấy bảo hàng này bán chạy lắm, ngta hay mua! em bôi thử ra tay thì thấy mát mát, thấm và khô luôn.

nhưng mà em thắc mắc: tại sao trên mạng cũng bán loạ kem này hay sao ấy, và kem lại màu vàng chứ k phải màu trắng, chất lỏng như của em, màu vàng ngà ngà, em cứ liên tưởng đến kem trộn ấy.

ở dưới đáy hộp ghi thành phần là: restoring complex, ascorbic, collagen, elastin nguyên chất.

chị nào đã dùng hàng này rồi thì cho em í kiến với. :-s
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,601 Bài viết

• 1,364 Được cảm ơn

trc mình cũng dùng hãng này rồi, chất kem lỏng, trắng, nhưng hộp lại màu trắng, cách đây 2 năm mình mua cũng gần 300k rồi í
    hồi mình dùng thì mình có 1, 2 cái mụn, bôi kem nay lên thì thấy mấy hsau mụn xẹp, tz đầu da có láng, thích lắm
    mình có ngừng 1 tuần ko dùng, hjc, mụn lên thêm vài cái và thấy da xỉn lắm, mình lại dùng tiếp kem này => da lại đẹp, mụn ít
    nhưng mình thấy cứ ngừng là da xuống lắm, lcl nhìu hơn, nên mình ko thiết loại này nữa, ko bit mọi ng dùng sao
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

éc. thật à chị! T.T hic, em chỉ định dùng kem làm trắng này 1 time thôi, xong đạt đến độ rồi thì chuyển qua dưỡng viatamin E. hnay tự nhiên mua cái này, nên em mới hỏi! :-s hic!

so buồn!
    • 63 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

tui cũng giog bạn ở trên đó, thậm chí là mình đã dùng tói 2 lọ rùi kia, mua ngay mỹ pphamr hà xuân, nhưng mà những cua hàng đó chỉ toàn hàng fake thôi b ah,
    thời gian đầu dùng mụn và vết thâm giảm hẳn, da sáng và căng lên, nhưng b dừng k dùng nữa một thòi gian ngắn da bị xỉn và mụn lại ghé thăm như thường, thậm chí còn tổng tấn công luôn đó, da mình k phải là da dầu nhưng tại mình thấy nó lên nhiều qua mua lọ mới ai ngờ, đi ra nắng k bảo hộ có 2b mà nắng ấm mùa đông chứ k phải mùa hè vậy mà da trở nen vàng ệch luôn, nó bắt nắng kinh khủng lắm đo bạn
    mxy phẩm kiểu mà có td nhanh như vậy thì cũng hại da nhiều lắm đó, cứ chăm sóc theo cách thủ công ấy, bác hồ dạy đanh địch là phải oánh lâu dài, đốt cháy giai đoạn là $ giảm mà lại mang vạ vào thân đó
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Mình thấy đứa chị mình dùng cái này,hộp màu trắng,hình như cái nắp như kiểu thủy tinh
    Mặt nó trắng phết...trắng đến nỗi nhìn thấy gân xanh luôn

Ôi,nói chung là mua kem dưỡng da mặt thì mua cái có "thương hiệu" 1 tí mà dùng,body thì bôi j cũng đc
    Chả hiểu sao,mình thấy sợ những loại kem thế này,k nguồn gốc,nhìn cái lọ đã thấy ớn rồi

Mà Liên Thắng cũng có hàng fake như Hà xuân,có phải toàn bán hàng xịn đâu
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em dùng mỗi lọ đấy ồi! da dẻ cũng lên đc 1 độ, dừng lại rồi k bôi tiếp nữa! =)) trộm vía cũng hem có sao cả! thôi thì cẩn thận cứ dưỡng ẩm thui
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng loại này từ hồi lớp 8, tính ra 7-8 năm r dùng nó như 1 dạng kem nền, ra ngoài thì bôi, trắng đẹp tự nhiên, chả có tác dụng phụ gì sất, mình giới thiệu ai dùng cũng thích, chả hiểu mọi ng như nào ^^
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hóng.............................
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà kem này có trị nám tàn nhang ko nhỉ...mình cũng đang phân vân nên mua hay ko..mặt dạo này đi nắng tàn nhang nhiều quá..
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthao92 Xem bài viết
    mình dùng loại này từ hồi lớp 8, tính ra 7-8 năm r dùng nó như 1 dạng kem nền, ra ngoài thì bôi, trắng đẹp tự nhiên, chả có tác dụng phụ gì sất, mình giới thiệu ai dùng cũng thích, chả hiểu mọi ng như nào ^^
    có trắng lên hem p?có trắng nhanh hem?
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose2606 Xem bài viết
    có trắng lên hem p?có trắng nhanh hem?
    có trắng, da mình từ da nhờn thành da thường, k có tí mụn nào hết, se khít chân lông nữa )
    mà trắng mỗi mặt thôi nhìn kinh lắm, b mà muốn trắng thì trắng cả ng, k thì nhìn bùn cười lắm
    cơ mà cái bạn chủ top bị mua phải kem đểu rùi, kem mama mình mua cho đặc và màu vàng vàng(kem ngày) lỏng màu vàng khè(kem đêm)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái lọ này mua ở đâu đc nhỉ?
    Em muốn mua 1 lọ nhưng ngại đi xa
    Hiện nay em đang ở Nhổn nhá
    • 389 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô mình mới mua 2 lọ này, mua ở thẩm mỹ viện, chưa dùng nên chưa biết lên đây đọc tham khảo, mà giá của nó là 2 triệu 200 ngàn cơ, k phải mấy trăm đâu, chắc là hàng chuẩn, ko biết dùng có đc ko các chị ?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[ bạn ơi mẹ bạn mua ở đâu thế? cho mình địa chỉ nhé
    thk bạn
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này cũng là 1 dạng của kem trộn đó bạn,loại 1 là loại kem hơi sánh chứ ko phải đặc,chất kem màu vàg là kem đêm,màu trắng là kem ngày,loại 2 chất kem đặc và kem ngả vàng,mình bán mỹ phẩm nên những dòng này mình biết,nếu bạn da ko xấu lắm thì mình nghĩ ko nên dùng những hàng này,khuyên chân thành đấy nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

.... mình dùng kem new fair and white trắng đã 4 năm rồi, kem rất lành tính, sạch mụn, da mịn màng và trắng đẹp, bạn nào muốn hỏi về kem này cứ gọi cho mình, hoặc hỏi tư vấn chăm sóc da mụn, mình từng bị mụn rất nặng giờ thì da đẹp rồi^^ sau khi biết cách chăm sóc, số của mình nhé 0947071268, Trang.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái nì e bán 1tr350k/bộ. Nhập từ Vi Thỏ Home Spa nhé. Kem ngày + kem đêm. Kem ngày đặc hơn kem đêm,bôi lên da nhìn trắng hơn,kem đêm màu vàng nhạt,bôi lên thấm vào da,cảm giác mát,mùi dễ chịu,e vẫn đang dùng :"). Bôi từ 12-17 ngày là có tác dụng r nhé. mịn/căng/bóng/trắng. Da đẹp hoàn hảo =]…
    .Mn qtam thì ib e nhé
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn