6 món mỹ phẩm dưỡng da chỉ từ 30k hiệu quả ngoài mong đợi bạn nên mua ngay

• 2.65K Lượt chia sẻ
  • 87K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 232 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Gel nha đam 3W clinic
    Gel nha đam có tác dụng làm mát da, cung cấp nước cho da, tạo độ ẩm cho da giúp da dễ đàn hồi, giảm bớt nếp nhăn, thu hẹp những mụn cơm và mụn nhỏ khô cứng mọc trên da, đặc biệt bạn nào mà đi ngoài nắng về da phồng rộp, đỏ thì bôi gel nha đam lên da sẽ giúp dịu da ngay lập tức. Khoảng 250k là có thể tậu 1 hũ khá to rồi.
    mat_na_lo_hoi_3w_clinic_aloe_vera_soothing_gel_1

Nước hoa hồng Evoluderm
    Chai nhựa, bao bì không đẹp lắm nhưng xài rất tốt, làm sạch sâu, tẩy trang xong dùng loại này lau sạch 1 lần nữa thì vẫn trôi đi 1 lớp bẩn đáng kể, và da không hề bị căng khô như khi xài Pond hay nivea mà vẫn lưu lại 1 lớp dưỡng ẩm trên da.
    Ưu điểm ở loại này là giảm thâm mụn nhanh, lúc mình bị thâm do mụn, xài em này khoảng hơn 1 tuần là thâm giảm rõ luôn rồi. Giá khoảng 150k
    0001826_nuoc_hoa_hong_giu_am_evoluderm_lotion_to

Quality First Mask
    Sản phẩm thay cho cả kem dưỡng ẩm luôn, cấp ẩm vượt trội so với mặt nạ thông thường, chống lão hóa, làm sáng da, sạch lỗ chân lông. Đắp loại này xong da căng mịn và tươi ra hẳn, mình sử dụng gói 7 miếng đắp liên tục trong 1 tuần, da rất mềm mại, ngồi máy lạnh cả ngay vẫn không hề bong tróc da. Vì dưỡng ẩm nhiều nên bạn nào da dầu thì xài cách ngày ra nhé, khoảng 2-3 lần/tuần là được rồi.
    fullsizerender3

Tẩy tế bào chết tràm trà Vedette
    Chất gel màu xanh đặc sệt lẫn các hạt scrub giúp loại bỏ sạch lớp da chết, thoa lên mặt thấy rất mát, cảm giác sau khi dùng sp này da sạch hơn rất nhiều, lỗ chân lông thông thoáng hơn, da sáng và mịn lắm luôn. Giá khoảng 30k/tuýp.
    Scrub_Tea_tree

Xịt khoáng Avene
    Xịt khoáng Avene giúp làm dịu da và chống kích ứng, bất kỳ lúc nào cũng có thể sử dụng được, lớp xịt khoáng mỏng nhẹ, dưỡng ẩm tốt, không gây rít da và không hề có mùi. Khoảng 250k 1 chai.
    eau_thermale_av_ne

Tinh dầu tầm xuân Life flo pure rosehip seed oil
    Đây là một loại tinh dầu mà theo nhiều nghiên cứu khoa học có thể cải thiện vết sẹo, vết rạn da, nếp nhăn và da khô. Về cơ bản, đây là một loại tinh dầu thích hợp dùng cho làn da lão hóa, khô và nhiều vết thâm như sau khi điều trị mụn, da mất nước và màu da không đồng đều. Giá khoảng 350k
    Life_Flo_Pure_Rosehip_Oil_Organic

mat_na_lo_hoi_3w_clinic_aloe_vera_soothing_gel_1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cảm ươn chia sẻ của mn nhiều naz. em đang tính mua cái lọ nha đam đấy ạ
    • 6,555 Bài viết

• 955 Được cảm ơn

Chỉ từ 30k mình cứ tưởng là dưới 30k
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tẩy da chết với mask bán ở đâu zậy ạ???

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Champisuv
    • 1,120 Bài viết