Dáng đẹp

Xin kinh nghiệm dùng thực phẩm bổ xung chất xơ của AMWAY

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.37K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em sắp lấy chồng mà người em thì đẫy đã quá. Thấy Amway quảng cáo nh quá nên định mua thực phẩm bổ xung chất xơ. Bác nào dùng rùi cho em xin ít kinh nghiệm với.
    Cảm ơn các bác nh lắm ah.

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chưa bác nào dùng cái này ah?

• 471 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Bổ sung chất sơ và khoáng chất luôn, bạn dùng tảo Spirulina Nhật như mọi người kết quả sẽ ok hơn ah. Hàng Amway mình cũng uống rồi mà không thích bằng loại này.
    :Smiling: Cùng nhau học tiếng Nhật leaf79jp@yahoo.com :Smiling:

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hikarivn Xem bài viết
    Bổ sung chất sơ và khoáng chất luôn, bạn dùng tảo Spirulina Nhật như mọi người kết quả sẽ ok hơn ah. Hàng Amway mình cũng uống rồi mà không thích bằng loại này.
    Vậy loại đó mua ở đâu vào bao nhiêu tiền ah? giúp em với

• 471 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Medicare có bán loại chai nhỏ chừng mấy trăm viên/chai giá 340k thì phải. Còn bạn thích hàng xách tay từ Nhật thì mình pm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hikarivn; 17/10/2009 vào lúc 08:34 AM.
    :Smiling: Cùng nhau học tiếng Nhật leaf79jp@yahoo.com :Smiling:

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhai thuốc trong bữa ăn nó sẽ làm giảm hấp thu chất béo vào cơ thể. Còn bạn muốn giảm cân thì phải cung đủ năng lượng cho cơ thể mà không cần ăn nhiều thì phải bổ sung sửa protein power sẽ đủ nang luong cho ca ngày làm việc.tới bua an thi nhai thêm vitamin chat xo rau củ sẽ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH1; 25/03/2011 vào lúc 09:17 PM. Lý do: Xóa thông tin cá nhân - Vui lòng nhắn tin riêng.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi tên công,nhà phân phối công ty amway,nếu bạn muốn biết vè các SP của amway thi pm tôi giúp,với 3 năm kinh nghiệm tôi nghĩ mình có đủ kiến thức để trả lời các câu hỏi của bạn 0903 281 683