Viên uống tăng vân Multi vitamin Thái Lan ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị các mẹ !
    Như tiêu đề ah, có ai từng dùng qua loại thuốc tăng cân Multi Vitamin của Thái Lan 450k một hộp chưa vậy, cho em xin ít ý kiến có nên dùng không, có hiệu quả và có bị tác dụng phụ gì không, em định mua cho vợ em uống mà search thông tin trên mạng thì không thấy ý kiến gì nhiều toàn lời khen với quảng cáo sản phẩm của mấy người bán.
    Untitled_1_1
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Alo, chưa ai từng dùng qua ah
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

upupup ai dùng qua chưa ạ
    • 273 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

nếu bạn tham khảo thật kỹ thì thấy thuốc này toàn feedback tốt của chính những ngwoif bán thuốc, và làm CVT bán thuốc, mình đã search tt những ng trên feedback và hỏi, thì phát hiện ra toàn là những người bán thuốc cả

còn nếu bạn hỏi về tác dụng, thì đúng là nó khiến tăng cân thật, nó còn trưng cả giấy xét nghiệm của BV, và thậm chí làm câu hỏi giả vờ và có câu trả lời của giáo sư, nói chung chung là nếu thuốc dc kiểm định rồi thì yên tâm mà uống, nói chung nó làm marketing tất cả các kênh. Tuy nhiên, hậu uống thuốc thì ko sớm thì muộn cũng giảm kg thôi, ko giữ dc mãi như vậy đâu, còn thành phần thuốc có gây tác dụng phụ nào ko, thì theo như mình hỏi: phụ nữ có thai uống dc ko, nó bảo ko, cả trẻ em dưới 8 tuổi cũng k dc uống>>> suy ra như vậy là thuốc cũng có rất nhiều tác dụng phụ chưa kể đến. Chỉ có những loại thuốc mà ghi là: dùng cho mọi đối tượng kể cả phụ nữ có thai cho con bú, và trẻ em từ 0 tuổi, thì mới thực sự an toàn nhé (đó là thuốc bổ chiết xuất từ trái cây, mình đã từng uống 1 loại như thế, của Mỹ)

KL của mình là: nếu bạn quá gầy, ăn uống quá kém, lại thêm CViec vất vả, ko có thời gian nghỉ ngơi an dưỡng nhiều, và đang muốn tăng KG ngay trong 1 thời gian ngắn để có sức bật tăng cân ( nếu quá gầy) thì có thể tham khảo để uống ( uống liều 1 lọ thôi, đừng ham uống nhiều), nhưng nếu bạn trông đợi uống xong mà mãi mãi vẫn béo như vậy thì k có đâu, cái gì nhanh quá cũng đều có hại hết,

nếu có điều kiện bạn nên tham khảo các thuốc bổ có nguồn gốc rõ ràng (ko gây tác dụng phụ, loại mà bạn hỏi có bầu có uống dc ko, mà uống dc, thì loại đó là vô hại và rất tốt- tuy nhiên hiệu quả chắc chắn ko phải ngày 1 ngày 2 dc)

Ngoài uống thuốc bổ, nên đầu tư vào ăn uống, với cả nên ngủ sớm, dậy sớm

Đó là kinh nghiệm rút ra của mình, nói tóm lại là, bạn chỉ nên uống những loại thuốc như này, khi thực sự quá gầy yếu mà thôi, luôn nhớ đây là cách cuối cùng bạn nhé

note thêm đó là các nhà thuốc này ko phải nhà thuốc, chỉ là các shop hàng trôi nổi, lấy hàng về bán qua tay là xong thôi, ko hề có chuyên môn, nếu có chuyện gì xảy ra, hoàn toàn do lỗi của KH, tự nguyện chọn mua nhé. nó cũng không khác gì các shop bán kem tắm trắng, lột da.... đủ thứ trên facebook ấy. mình uống có như nào cũng là do mình chịu thôi.

Mong bạn có lựa chọn sáng suốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều, tăng cân vấn đề lớn của vợ mình, chắc do cơ địa hay sao ấy, bài này lâu quá không thấy ai tl giờ lên search lại mới thấy có nhận xét của bạn, đến giờ mình cũng chưa dám mua dùng do theo dõi thuốc đa phần là feedback tốt với giờ thì thấy kg còn sôi nổi như trc nữa
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

THUOC DO DAY BAN AMINH GUI HINH ANH CU THE CUA CON TRAI MINH TRUOC VA SAU KHI DUNG THUOC DA NGUONG THUOC 2 NAM NAY CHAU VAN AN TOT VA MAP

IMG_2030
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

1410941789610
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

SAU DUNG THỨC BẠN CÓ THỂ SO S ANH !ĐÂY LÀ THẰNG CU NGÓI

13606810_113331172435438_4453962616003627559_n
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

IMG_2611
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

HAI BAN AY LUC CA NHA MINH VE QUE 2 NAM TRRUOC NE !!!VAY MA MINH DUNG DUNG 2 LIEU TRINH THEO CHI DINH CUA DUOC SI MA 2 BAN AY GIO NGUNG THUOC VAN AN TOT NGU TOT VA GIU CAN KHONG DAM CHO LEN!!!
    1410941807095
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

XL MINH GUI NHAM HINH NHA MINH

1410941810918
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Minh vi sao gui hinh anh tu lie gia dinh nhun vay cho ban la vi minh muon noi thuoc tay ,thuoc nam ,thuoc bac deu phai uong theo chi dinh cua nguoi ban co chuyen mon uong theo lieu trinh dung va du se co ket qua hinh anh 100% that ban co the nhin thay su thay doi ngac nhien cua cac chau kg sd digital ok
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban hvlh ơi, cho mình thông tin về thuốc vs
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ban hoi la ban oi minh xl vi gio minh moi vao xem va tra loi ban duoc thanh that xl ban nha !!!! thuoc bo cua thai lan do ban a! thuoc thi cuc tot nha ban xin de lai sdt minh tu van truyc tiep nha ban
    • 395 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

sao bạn lại uống thuốc tăng cân mà không tìm cách khác nhỉ, uống thuốc tăng cân nhỡ đâu tác dụng phụ thì làm sao
    Hy vọng một ngày mai tươi sáng
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sản phẩm này thì mình chưa dùng qua nhưng 2 năm trước mình có dùng sản phẩm Vitamin wisdom weight có nguồn gốc từ Indonesia do công ty Thảo dược Đức Thịnh phân phối qua trang web này: http://thaoduocquy.net/products/thuo...-wisdom-weight
    Sau khi uống, mấy ngày đầu mình thấy hơi buồn ngủ với mệt nhưng vài ngày sau là hết mà thấy thèm ăn hơn, ngủ cũng ngon hơn. Sau khi dùng hết một lọ mình tăng được 2 kí ak, rồi thôi không uống nữa nhưng cân nặng vẫn tăng từ từ chứ hổng có giảm. Hồi đó mình có 40 kí à giờ mình tăng được 45 kí rồi.
    Bạn nào muốn tăng kí cũng có thể dùng thử nhé.
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thuoc tang can la thuoc bo ho trpo co the ma ban co the chung ta dau phai ai cung giong ai dau co nguoi tim du moi cach luyen tap nhung khong hieu qua nho thuoc bo ho tro va ho cam thay kha hon cuoc song cung do met moi hon ,su lua chon la o moi nguoi ma ban .
    • 101 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

san pham nay la 9 vitamins cua THAILAND co xuat su tu thailand ban a! no tot hon Wisdom Weight vi con nit 1 tuoi tro len la sai duoc a.