• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

e thì có cái tật hay ăn khuya, mà ăn khuya thì lên cân khỏi nói lun, bây giờ đang tính mỗi tối uống 1 cốc sữa tươi ko đường của Vinamilk, cái loại bịch giấy ấy, ko bik có bị lên cân ko ha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 152 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ngày nào em cũng uống 1 bịch buổi sáng lúc khoảng 8,9h và 1 bịch buổi tối lúc 9,10h mà có thấy mập gì đâu chị Em uống như thế 2 năm nay rồi, chả thấy mập gì cả, chỉ thấy cao thêm dc 1,2 phân thôi.
    .
    .
    Ô hay tại sao ta sống chốn này?
    Quay cuồng mãi hoài có gì vui ...

.
    .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,878 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

mình cũng vậy, thường uống buổi tối loại có đường lun đó mà cũng ko thấy mập
    nhìu khi nghĩ ko biết có phải sữa tươi thật ko mà sao uống chẳng thấy gì, thấy giống như nước lã :Laughing: mà uống sữa bột mình lại ko quen

em là chim bói cá, anh là ánh trăng ngà, chỉ cách 1 mặt hồ... mà muôn trùng chia xa...

• 1,312 Bài viết

• 1,627 Được cảm ơn

Mình ko sợ mập , nhưng cho hỏi là uống sữa có đường nhiều có sợ bị nổi mụn hok ta . Vì nghe nói ăn đồ ngọt nhiều cũng ko tốt nên mình mới nghĩ vậy , sáng nay cũng mua mấy chục bịch sữa ko đường để dành uống . Cá nhân mình vẫn thích uống loại có đường nhưng sợ uống nhiều ko tốt thôi .
    • 1,878 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathy_ngoc Xem bài viết
    Mình ko sợ mập , nhưng cho hỏi là uống sữa có đường nhiều có sợ bị nổi mụn hok ta . Vì nghe nói ăn đồ ngọt nhiều cũng ko tốt nên mình mới nghĩ vậy , sáng nay cũng mua mấy chục bịch sữa ko đường để dành uống . Cá nhân mình vẫn thích uống loại có đường nhưng sợ uống nhiều ko tốt thôi .
    tùy cơ địa thôi bạn
    nếu da bạn thuộc da dầu thì ko nên ăn đồ ngọt nhìu
    da mình đó giờ ít nổi mụn lắm, lâu thật lâu có 1 hay 2 cái à, mình cũng ăn đồ ngọt như bình thường chẳng kiêng gì cả, thậm chí những trái cây nóng như xoài, sầu riêng, nhãn, vải, chôm chôm... mình ăn thoải mái lun mà cũng ko bị nổi mụn

em là chim bói cá, anh là ánh trăng ngà, chỉ cách 1 mặt hồ... mà muôn trùng chia xa...

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình thấy người ta bảo uống 1 cốc sữa ấm trước khi đi ngủ sẽ hấp thụ dinh dưỡng tốt nhất, ngủ sâu nữa, nhưng uống thế thể nào đêm chắc cũng phải dậy "lọ mọ" ý nhỉ nghĩ thế nên chẳng dám uống, ước gì uống vào béo nhanh thì còn có động lực nữa hix
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

vậy thì từ tối mai mình bắt đầu uống vậy, mình đang ăn kiêng nên cơm chiều ăn ít lắm, đã thế tối coi phim đến 12h, ko đói thì tự dưng cũng thấy muốn nhóp nhép cái gì đó, nghe người ta bảo trong sữa axit amin gì đó giúp hạn chế sự thèm ăn vào buổi tối nên người ta khuyên nếu hay bị tật ăn khuya thì nên uống 1 cốc sữa
    hồi trước bạn mình có đi bác sĩ tên gì đó quên rồi để ăn kiêng, bác sĩ bảo nó uống sữa đậu nành ko đường nhưng nó ko uống dc nên toàn chơi sữa tươi ko đường thôi, 1 ngày 4 hộp lun, vậy mà vẫn xuống cân ngon lành mới ghê
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 285 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

mình nghe nói là không nên uống sữa tươi lúc đói, hại lắm, mình thử một lần rùi, uống vô khó chịu lắm . Mình thấy uống sữa bột là tốt nhất đấy

14/07: CD 49mm; DMDG:0.95mm; 11w5d
    • 428 Bài viết

• 867 Được cảm ơn

Sữa tươi ko đường mà chưa tách bơ thì càng uống càng mập đó nha các mẹ.
    • 422 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHUOT.NUI Xem bài viết
    vậy làm sao biết được sữa đã tách bơ hay chưa bạn??? mua hiệu gì đây a??
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHUOT.NUI Xem bài viết
    vậy cái loại sữa bịch vinamilk ấy có tách bơ chưa nhỉ?
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon297 Xem bài viết
    mình nghe nói là không nên uống sữa tươi lúc đói, hại lắm, mình thử một lần rùi, uống vô khó chịu lắm . Mình thấy uống sữa bột là tốt nhất đấy
    uh, mình cũng đọc dc trên báo là như vậy nhưng mà khuya thèm thèm thì mình uống thôi chứ ko ăn mấy cái khác
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang uống sữa vinamilk không đường vậy có mập không các bà mẹ ? 1 ngày mình chỉ uống có 1 bịch àh
    • 244 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

cái gì ăn uống cũng tùy người hấp thụ thôi. có người uống k lên cân nhưng mình uống sữa ban ngày thôi mà cũng bị lên đấy. bạn cứ uống thử 1 2 tuần xem. vừa uống vừa nghe ngóng. nếu thấy lên cân thì ngừng lại, còn nếu k thì cứ an tâm uống tiếp, đẹp da lắm đấy
    • 90 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiKa. Xem bài viết
    Ngày nào em cũng uống 1 bịch buổi sáng lúc khoảng 8,9h và 1 bịch buổi tối lúc 9,10h mà có thấy mập gì đâu chị Em uống như thế 2 năm nay rồi, chả thấy mập gì cả, chỉ thấy cao thêm dc 1,2 phân thôi.
    C ơi, c bao nhiêu tuổi r ạ. E cao 1m62, nặng 55kg. Béo quá, hôm qua nghe đc bài: uống 1 túi buổi sáng, 1 túi buổi tối trc khi đi ngủ 2 tiếng sẽ giảm cân và cao lên. E 20t r, k biết có cao lên đc k nữa Hic
    • 777 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Mình đang muốn giảm 1-2 cân gì cũng dc, vậy mà sáng nào cũng quất cái ham bơ gơ vì đi làm ăn cái đó cho tiện. Tối thì thức khuya và ăn khuya, cũng muốn uống sữa tươi cho đẹp da, mà sữa k đường thì k ngon bằng sữa có đường .
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị toàn dùng TH true milk tuy có hơi đắt hơn 1 tí nhưng mà không sao cả!
    • 122 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình nghĩ là k sao. Bạn phòng mình cũng béo, uống sữa đấy suốt mà chả bị tăng cân j cả
    • 321 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Em nghĩ nếu mấy chị kĩ tính sợ mập thì uống loại nào skimmilk ý, calo cực thấp.

Em có cô bạn, uống hơn lit sữa mỗi ngày mà da trắng mịn thôi rồi, có mập đâu =p~
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiKa. Xem bài viết
    Em mới uống 1 tháng nhưng thấy da đẹp lên, may quá em cũng lùn lắm ,cao 1,2 phân cũng tốt.hi.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2