Dáng đẹp

Trứng gà + mật ong + sữa đặc hấp cách thủy, bí quyết cho vòng 1 đẫy đã

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 72.1K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

23 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là lần trước ham hố em đọc được bài viết trên mạng nói về công thức hấp cách thủy (hấp nồi cơm) trứng gà ta + mật ong + sữa đặc --> ăn sau 1 năm hiệu quả rõ rệt luôn, nhưng tình hình là em ăn được 2 hôm ngán tận cổ, nghĩ là buồn nôn luôn, có mẹ nào đã dùng và hiệu quả tư vấn cho em để em phấn đấu tiếp. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 86 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình cũng đang phân vân khi đọc bí kíp ăn trứng gà+mật ong+sữa này, không biết chị nào ăn rồi chưa? sao thấy ăn nhiều đường quá zậy? 1 năm ko to ngực mà béo phì thì chán ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

ây da mình thì đọc được bài trứng gà + chuối khô + nước mía..tại vì hồi đó đang bầu bí nên không có làm được..có post sang bên hội chân gà thì có bạn làm rùi cũng kêu ngọt khé cổ theo không nổi nhưng 1 tuần thì chỉ ăn 3 lần thôi kết hợp massage...bài thuốc của ông thái y trung tủa làm cho bà phi tần gì gì đó mọi người vào đây đọc nhé http://www.bacsigiadinh.org/chuyen-m...n41-i3396.html
    • 563 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

chân gà và sữa đạu nành thôi chứ em thấy cái món sữa đặc với trứng gà béo dữ dội thật.............
    • 258 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ko bít có chị nào làm theo có kết quả chưa nhỉ ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này ăn khiếp lắm b ak, ngán quá, k theo đc rồi >.<
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

hic, e đnag định thử mà các chị kêu thế này thì e sợ quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ mình là thành vien mới ,rất hân hạnh được làm quen với các mẹ.mình đang ăn trứng gà mật ong và sữa đây ngán quá có còn cách nào cho vòng một to ra ko?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mebaophuc2011; 11/09/2012 vào lúc 09:57 PM.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebaophuc2011 Xem bài viết
    chào các mẹ mình là thành vien mới ,rất hân hạnh được làm quen với các mẹ.mình đang ăn trứng gà mật ong và sữa đây ngán quá có còn cách nào cho vòng một to ra ko?
    Chào các mẹ! Hôm trước mình cũng đọc được thông tin này trên mạng cũng về làm thử, mình ăn cũng được 1 tuần rồi, cũng ngon ngon không đến nỗi ngán lắm đâu, giống ăn bánh flan vậy. Không biết có tác dụng giống bài báo không vì thời gian ăn phải 1 năm, nhưng thôi cứ ăn thử vậy, không bổ bề ngang cũng bổ bề dọc mà, hj hj...
    • 3,529 Bài viết

• 3,493 Được cảm ơn

Tớ đang ăn nhưng không dùng sữa đặc mà dùng sữa tươi. Tớ chỉ lấy lòng đỏ đánh nhuyễn cùng mật ong. Sữa tươi thì quay LVS sôi rồi đổ vào hh trứng đánh tan và uống.
    Uống hơn chục ngày chưa thấy béo lên
    Được chưa ợ????
    • 120 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

mẹ nào quyết tâm lắm mới thử pp này
    • 1,119 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Hồi trước mình cũng thử rùi...suốt 2 tuần ý mà chẳng thấy tăng cân nào hay suy chuyển tí gì.
    Thanh lý Bộ quần áo I LOVE MAMA, PAPA lẻ size: http://zaodich.com/forum/f2929/thanh.../#post29913897
    Vẽ chibi đáng yêu và ngộ nghĩnh http://zaodich.com/forum/f2922/nhan-.../#post29697259
    Thanh lý quần áo http://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29725556
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hóng xem có ai có kqua ko,chứ mình theo vụ chân gà ko đc,ko có đk để hầm chân gà và dưỡng như thế ;(
    Cuộc đời buồn bã
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

em đã ăn thử rồi nhé, nhưng em đánh trứng sống lên, ko hấp cách thủy đâu ạ, nhắm mắt nhắm mũi uống 1 hơi vì tưởng tanh, nhưng ko hề tanh, ngon ngon, mỗi tội ngọt khé cổ
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

mình thấy đứa bạn bảo làm rồi thấy có vẻ khả quan nhưng mỗi tội lười..lúc nào nó nấu cơm thì tranh thủ làm luốn
    • 373 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Em báo cáo với cả nhà là mới 2 tuần em đã thấy cải thiện rồi ná thích lắm, chịu khó tí vì 1 tương lai ko màn hình phẳng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

oy có ai làm rồi chăm chỉ cập nhật tình hình cho chị em còn lấy động lực, mình cũng buồn vì v1 lắm, lưng ngực như 1, haiz
    • 94 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

ôi gặp đúng topic nhà mình wa. bắt đầu từ mai em cũng theo phương pháp này, dạo này em đang dịp tăng cân, híc, không biết ăn thêm cái này nữa thì thế nào, chắc phải thêm tập erobic wa
    • 136 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GiaChi Xem bài viết
    Tớ đang ăn nhưng không dùng sữa đặc mà dùng sữa tươi. Tớ chỉ lấy lòng đỏ đánh nhuyễn cùng mật ong. Sữa tươi thì quay LVS sôi rồi đổ vào hh trứng đánh tan và uống.
    Uống hơn chục ngày chưa thấy béo lên
    hình như sữa tươi mah kết hợp với trưng thì k tốt thì fai O.o
    • 314 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Mình thì trứng + mật ong + nước cam , mỗi ngày 2 ly , uống khoảng 2 tuần , tình hình là tăng được gần 2kg ( trộm vía lắm ) , bên cạnh đó thì cũng phải tích cực ăn thêm cơm ,trái cây và bất cứ món nào có thể ăn được , chả bít vòng 1 có toa ko nhưng tăng cân là mừng roài , mà tăng cân thì vòng nào mà chả to ra cả nhà nhể
    Sống....không giận..không hờn..không oán trách .... !
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6