Dáng đẹp

Trà Tam Điệp giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 69.1K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 359 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em đi siêu thị thấy có bán trà Tam Điệp giảm cân , hàng Vn chất lượng cao , không biết hiệu quả tốt không ?Chị nào uống rồi cho em biết với , nếu có kết quả tốt em cũng muốn uống thử xem...péo wá rồi...huhuhu...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 144 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình đang định mua trà TAM DIỆP của công ty HÙNG PHÁT để uống...nhưng ko biết có tác dụng giảm cân không?.Bạn nào đã uống thì cho mình biết kết quả nha...không biết người bị tiểu đường có uống được ko và có tác dụng phụ nhiều ko? Cám ơn!
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemi777 Xem bài viết
    Mình đang định mua trà TAM DIỆP của công ty HÙNG PHÁT để uống...nhưng ko biết có tác dụng giảm cân không?.Bạn nào đã uống thì cho mình biết kết quả nha...không biết người bị tiểu đường có uống được ko và có tác dụng phụ nhiều ko? Cám ơn!
    Em dùng cái này ko biết bao nhiu hộp rồi chị à :Laughing::Laughing: lọai thế hệ 2 thì nó quảng cáo là giảm mỡ bụng. Hì hì, ưu điểm của nó là dễ uống, và nhuận tràng chị nào íu bụng em nghĩ là bị tào tháo rượt luôn đấy chứ ngòai ra em thấy cũng chả giảm cân gì cả đâu. Thì nó cũng ghi trong hướng dẫn sử dụng mà :Battin ey: kết hợp với chế độ ăn uống và tập luyện để đạt kết quả tốt nhất, mà thật sự chỉ cần ăn uống hợp lý + thể thao điều đặn thì ko cần trà cũng giảm cân ạ
    Nếu chị thích thì cứ uống đi chị, em thấy giá nó ko cao lắm, mà cũng dễ uống. Cá nhân em uống thì ko có tác dụng phụ gì
    Ngày xưa em uống Diva + đi bộ mà giảm đc 6kg trong 4 tháng đấy. Tháng đầu tiên giảm đc 2kg luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmitxixon Xem bài viết
    Em dùng cái này ko biết bao nhiu hộp rồi chị à :Laughing::Laughing: lọai thế hệ 2 thì nó quảng cáo là giảm mỡ bụng. Hì hì, ưu điểm của nó là dễ uống, và nhuận tràng chị nào íu bụng em nghĩ là bị tào tháo rượt luôn đấy chứ ngòai ra em thấy cũng chả giảm cân gì cả đâu. Thì nó cũng ghi trong hướng dẫn sử dụng mà :Battin ey: kết hợp với chế độ ăn uống và tập luyện để đạt kết quả tốt nhất, mà thật sự chỉ cần ăn uống hợp lý + thể thao điều đặn thì ko cần trà cũng giảm cân ạ
    Nếu chị thích thì cứ uống đi chị, em thấy giá nó ko cao lắm, mà cũng dễ uống. Cá nhân em uống thì ko có tác dụng phụ gì
    Ngày xưa em uống Diva + đi bộ mà giảm đc 6kg trong 4 tháng đấy. Tháng đầu tiên giảm đc 2kg luôn.
    DIVA là thuốc giảm cân hả bạn?.Cho mình biết chi tiết về nó được không?.
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

DIVA là thuốc giảm cân hả bạn?.Cho mình biết chi tiết về nó được không?.
    Em uống cái này cũng cách đây hơn 5 năm rồi chị à, lúc đó em 64 kg, em thấy nó quảng cáo trên TV. Anh họ em bán thuốc tây cũng bán khá đắt nên đưa em uống. Lúc đó em giá 1 vỉ là 25k, nó ghi huong dẫn sử dụng là ngày 3 viên, nhưng em uống ngày có 2 viên thôi :Sad:. Hình như HDSD chỉ cho mình uống tối đa là 3 tháng thôi. Ko biết có phải cảm giác không mà hình như từ lúc uống em thấy ít thèm ăn lại, với lại lúc đó em có thời gian nên ngày nào cũng đi bộ từ 30 phút đến 1 giờ. Tháng đầu tiên nhảy lên cân mừng phát khóc :Laughing::Laughing: còn 62kg thôi, sau đó từ từ còn có 57kg Trà giảm cân thì em uống nhiều lọai lắm rồi, trà Tam diệp, Trà Herbal gì đó rồi 1 số lọai trà em mua ở hàng thuốc tàu nữa, uống cả cái Hydra ( em quên mất tên) nhưng ko cái nào giảm bằng cái Diva này
    Nhưng thật sự em khuyên chị nên cân nhắc kỹ khi uống thuốc giảm cân :Sad: lúc đó em mới 18t thôi, béo quá nên đâm ra mặc cảm, muốn giảm cân bằng mọi giá. Bây giờ em đang lo ko biết có tác dụng phụ gì về sau không :Crying::Crying: Lúc em uống giảm nhiều quá nên các cô hành xóm cũng uống theo, các cô cũng khen, nhưng cũng nói là úông nó vào nóng người quá, bản thân em uống nó cũng bị nổi mụn bọc ý :Sad:
    Bây giờ em lại tăng cân 60 kg :Laughing::Laughing: nhưng thôi, em chấp nhận vậy, có thời gian thì tập thể dục, không thì đành chịu chứ ko dám dùng thêm cái nào nữa.
    • 119 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mẹ mình có dùng trà này rồi nhưng ko hiệu quả chỉ thấy nó nhuận tràng và đi tiểu nhiều. Đi chơi xa là ko dám uống vì nó cứ làm mình muốn đi tiểu hoài và cân nặng vẫn như cũ ko thấy tiến triển gì hết nên đàng bye nó lâu rồi. Nếu bạn muốn uống thì xem kỹ rồi hãy qđịnh
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0944293999 Xem bài viết
    Mẹ mình có dùng trà này rồi nhưng ko hiệu quả chỉ thấy nó nhuận tràng và đi tiểu nhiều. Đi chơi xa là ko dám uống vì nó cứ làm mình muốn đi tiểu hoài và cân nặng vẫn như cũ ko thấy tiến triển gì hết nên đàng bye nó lâu rồi. Nếu bạn muốn uống thì xem kỹ rồi hãy qđịnh
    Chính xác đó chị
    • 1,044 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

Em uống loại này rồi, họ Tào đuổi quá trời:Laughing: Nghe bác sĩ tư vấn là không nên uống vì rất có hại cho đường ruột:Battin ey:
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ uống phấn trinh nữ hoàng cung ấy. Giảm cân tốt mà không bị họ Tào rượt. Mình và bạn bè dùng thấy giảm 3kg tháng nhất là các mẹ dư cân nhiều mà da vẻ cũng mịn màng theo.
    • 75 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hồi xưa béo em uống trà Bailing mua ở Fivimark, hiệu quả phết và bây h chưa bị tác dụng phụ gì (trộm vía), bây h hôm nào ăn nhiều quá thì em lại làm một gói để "tống" bớt "dư thừa" đi onttella:
    • 144 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me danghuy Xem bài viết
    Các mẹ uống phấn trinh nữ hoàng cung ấy. Giảm cân tốt mà không bị họ Tào rượt. Mình và bạn bè dùng thấy giảm 3kg tháng nhất là các mẹ dư cân nhiều mà da vẻ cũng mịn màng theo.
    Phấn đó mua ở đâu vậy Me danghuy cho minh biết cụ thể nha...ca1c nhà thu6o1c tây có bán ko/ Giá bao nhieu..? Cám ơn!
    • 144 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cám ơn tất cả các mẹ đã quan tâm chia sẽ!!!
    • 73 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình uống đến 10 hộp rồi chẳng thấy giảm cân nào. Trước đây mình ko bị táo bón, giờ uống trà này vào, khi nào ko uống là táo bón nên vẫn phải duy trì, có điều uống vào mình thấy đẹp da hơn, ko bị mụn nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,669 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

Phấn đó mua ở đâu vậy Me danghuy cho minh biết cụ thể nha...ca1c nhà thu6o1c tây có bán ko/ Giá bao nhieu..? Cám ơn!
    trà trinh nữ hòang cung có bán ở co-op NDC đó, 2-3 chục gì à.
    • 1,669 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

nghe nói trà tam điệp TQ rất đắt (>1tr) mà bị táo tháo nữa, còn trà Hùng Phát rẻ rề ah, khoảng 40k, em mới mua 1 hộp về thử coi có bị tào tháo ko
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Ngày đầu tiên uống 4 gói, những ngày sau ngày 3 gói ) Chị uống rồi có khi ngại đi xa
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Em thấy Hội chợ hàng VN chất lượng cao năm nào cũng có HÙng Phát này, nên em nghĩ chắc nó ko có hại gì đâu, còn giảm cân thì đừng nên hy vọng nhiều quá
    • 1,669 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

sau khi search google thì cái trà tam điệp mà gây tiêu chảy đúng là của TQ, do cty Húc Nhật nhập khẩu, chẳng ăn nhập gì với Hùng Phát nhé, mừng ghê. Mình mới uống 2 gói chẳng thấy có vấn đề gì hết
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Chị uống 2 gói/ ngày à, trà thế hệ 2 thì em chưa uống bao giờ. Em chỉ uống loại 1 thôi, ngày 3 gói. Ko đến nỗi Tào tháo rượt nhưng nhuận tràng hơi bị tốt :. Bạn em uống thì bị rượt, chắc còn tuỳ cơ địa mỗi người. Còn cái tên Trà Tam diệp thì ngoài loại của TQ (đắt kinh khủng) thì vẫn còn 1 số hãng trong nước lấy tên này, các chị đi Siêu thị sẽ thấy ngay. Nhưng em thấy của Hùng Phát là dễ uống nhất
    • 435 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mình uống trà Tam Diệp thế hệ 2 của Hùng Phát mấy gói mà Tào Tháo ruợt chạy muốn đứt hơi luôn , giờ không dám uống nữa . :mad::mad:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4