Dáng đẹp

Trà giảm cân - Made in Vietnam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 88 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào giúp mình với.
    Mình đang muốn tìm các loại trà VN có tác dụng làm giảm cân ; SLIM TEA ấy, có mẹ nào đã uống rồi hoặc có kinh nghiệm về các loại trà này chỉ cho mình biết nhé.
    Cụ thể là trà gì, cty nào, chỗ mua ở đâu ...

Thanks các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,109 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Ra hàng thuốc bắc mua lá sen khô về uống như trà, có tác dụng giảm cân, giảm mỡ máu. Thuần túy Việt Nam nhé:Laughing:
    • 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cục sắt Xem bài viết
    Ra hàng thuốc bắc mua lá sen khô về uống như trà, có tác dụng giảm cân, giảm mỡ máu. Thuần túy Việt Nam nhé:Laughing:
    Chị ơi, cho em hỏi kỹ thêm chút. Tác dụng giảm cân có nhanh không ạ và đang cho con bú thì có dùng đc không? cám ơn chị trước nhé.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 1,044 Bài viết

• 689 Được cảm ơn

Chị thử trà Figura xem. Em dùng rồi thấy được lắm, tuy xuống cân hơi chậm 1,5 ký/tháng Lúc trước em có thử qua trà đắng, trà HP,.. nhưng không hài lòng lắm, tuy xuống nhanh nhưng cũng lên nhanh ,lại còn bị họ Tào đuổi:Sick:
    • 88 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đang muốn tìm loai trà này mà ko biết đây là loại trà của cty nào, Mình thấy khen trà này , có mẹ nào biết ko
    Hình đính kèm
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Bác ơi trà Figura có đắt không ạ, giá rổ thế nào hả bác? Mà bác uống mỗi trà Figura thôi mà giảm những 1,5kg / tháng hay phải kết hợp cả tập luyện nữa ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng muốn tìm loại trà nào jam nhanh. Mẹ nào có kinh ngiêm thj chia sẻ nhé
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Bác ơi trà Figura có đắt không ạ, giá rổ thế nào hả bác? Mà bác uống mỗi trà Figura thôi mà giảm những 1,5kg / tháng hay phải kết hợp cả tập luyện nữa ạ?
    Trà Figura có 2 mẫu chị à, vỏ màu xanh và màu vàng, lúc trước em mua của Đại lý luôn thì khoảng 39k/ hộp (ko chát quá chị nhỉ? ) bây giờ chắc giá trên 40k thôi, uống nó hơi chua chua và chát 1 tý, sao em uống lại thấy bị đổ mồ hôi nhỉ
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Sao dạo này trên WTT nhà mình có nhiều người lên để tiếp thị quá nhỉ??
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 538 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

tớ thì thấy uống trà ko hiệu quả là mấy , thật thế đấy.

Quan trọng nhất vẫn là chế độ ăn và tập luyện
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3