Dáng đẹp

Trà giảm cân - Made in Vietnam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 87 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào giúp mình với.
    Mình đang muốn tìm các loại trà VN có tác dụng làm giảm cân ; SLIM TEA ấy, có mẹ nào đã uống rồi hoặc có kinh nghiệm về các loại trà này chỉ cho mình biết nhé.
    Cụ thể là trà gì, cty nào, chỗ mua ở đâu ...

Thanks các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,109 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Ra hàng thuốc bắc mua lá sen khô về uống như trà, có tác dụng giảm cân, giảm mỡ máu. Thuần túy Việt Nam nhé:Laughing:
    • 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cục sắt Xem bài viết
    Ra hàng thuốc bắc mua lá sen khô về uống như trà, có tác dụng giảm cân, giảm mỡ máu. Thuần túy Việt Nam nhé:Laughing:
    Chị ơi, cho em hỏi kỹ thêm chút. Tác dụng giảm cân có nhanh không ạ và đang cho con bú thì có dùng đc không? cám ơn chị trước nhé.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 1,044 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Chị thử trà Figura xem. Em dùng rồi thấy được lắm, tuy xuống cân hơi chậm 1,5 ký/tháng Lúc trước em có thử qua trà đắng, trà HP,.. nhưng không hài lòng lắm, tuy xuống nhanh nhưng cũng lên nhanh ,lại còn bị họ Tào đuổi:Sick:
    • 87 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đang muốn tìm loai trà này mà ko biết đây là loại trà của cty nào, Mình thấy khen trà này , có mẹ nào biết ko
    Hình đính kèm
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Bác ơi trà Figura có đắt không ạ, giá rổ thế nào hả bác? Mà bác uống mỗi trà Figura thôi mà giảm những 1,5kg / tháng hay phải kết hợp cả tập luyện nữa ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng muốn tìm loại trà nào jam nhanh. Mẹ nào có kinh ngiêm thj chia sẻ nhé
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Bác ơi trà Figura có đắt không ạ, giá rổ thế nào hả bác? Mà bác uống mỗi trà Figura thôi mà giảm những 1,5kg / tháng hay phải kết hợp cả tập luyện nữa ạ?
    Trà Figura có 2 mẫu chị à, vỏ màu xanh và màu vàng, lúc trước em mua của Đại lý luôn thì khoảng 39k/ hộp (ko chát quá chị nhỉ? ) bây giờ chắc giá trên 40k thôi, uống nó hơi chua chua và chát 1 tý, sao em uống lại thấy bị đổ mồ hôi nhỉ
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Sao dạo này trên WTT nhà mình có nhiều người lên để tiếp thị quá nhỉ??
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 538 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

tớ thì thấy uống trà ko hiệu quả là mấy , thật thế đấy.

Quan trọng nhất vẫn là chế độ ăn và tập luyện
    • 1,109 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Mẹ tớ uống Figura phải mấy bao tải rồi í, chả có tác dụng mấy. Giờ vẫn uống như thói quen thôi.
    Lá sen khô thì cũng giảm từ từ, kết hợp chế độ ăn hợp lý mới ổn, ngưng cái lại lên cân vù vù ( kinh nghiệm trực tiếp từ mẹ tớ).
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trà SLIM TEA là của công ty Đạt Thông:
    CÔNG TY TNHH MTV ĐẠT THÔNG
    Địa Chỉ : 69/13 Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Điện Thoại : +84 (8) 3152 2818 / +84 (8) 3152 2868
    Email : info@slimspa.us
    website: www.slimspa.us
    Là loại trà do Việt Nam gia công, nguyên liệu của Mỹ.
    Mình thì chưa dùng loại trà này vì vẫn đang làm người mẫu cho hãng tăm tre việt nam. Đi siêu thị chung với bà chị thấy nó có bán ở maximax, sieu thi An Phú một số nhà thuốc, giá 140K/1hop/20 goi.
    Bạn cứ thử thử xem. Tuy nhiên thấy giá cao quá sức.
    • 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

:Straightf:Cho mình hỏi nhé! Mình sinh em bé được 3 tháng rồi, bé không bú mẹ vì mình không có sữa, giờ mình muốn uống thuốc giảm cân liệu có uống có sớm quá không nhỉ?
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trà giảm cân Green coffee hiệu quả đấy chứ các mẹ nó
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng thử trà Trà giảm cân Slimming bag green tea uống theo chỉ dẫn cộng với tập thể dục mỗi sáng mình đã giảm được 5-6 Kg giờ mình vẫn còn dùng trà này bạn thử xem sao nha:
    Mình mua của trang web này:Trà giảm cân
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trà SenChi có giới thiệu trên Hãy chọn giá đúng VTV3, Cty dược Sơn Việt Nam thuần túy, thành phần chính là lá sen và linh chi nên có tên là Sen chi:

Công dụng:

- Thanh nhiệt, giải khát, giảm mệt mỏi, căng thẳng.

- An thần, giúp ngủ sâu và kéo dài giấc ngủ.

- Giảm cholesterol, chống lão hóa, làm đẹp da.

- Hạ mỡ máu, giảm cân, tiêu mỡ vùng bụng, hông, đùi

- Hỗ trợ điều trị người bị gan nhiễm mỡ.

Giá của em nó là 58k/1 hộp 20 gói

Hàng Việt Nam nên các Mẹ yên tâm, nếu có nhu cần dùng thử nhắn cho mình: Hương 0989393104 - chat: metwametwa
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này mình vừa cop nè. Mọi người tham khảo nhé:

Các loại trà giảm béo hiệu quả

Lợi ích của trà từ lâu đã được khoa học chứng minh. Hơn thế nữa, nếu biết cách uống trà bạn sẽ thấy mình "nhẹ nhõm" hơn rất nhiều.

Trà lá dâu

Tác dụng: Ngừng ho, giải nhiệt, chữa hoa mắt chóng mặt, loại trừ mệt mỏi của mắt, tiêu phù, thanh máu, trị bệnh trĩ, bổ gan, đẹp da, lợi tiểu giúp loại bỏ thành phần nước thừa trong các tế bào, từ đó làm giảm phù nước.

Ngoài ra trà còn có tác dụng làm giảm lượng mỡ trung tính và lược cholesteron trong máu, từ đó giúp thanh lọc máu.

Trà Ô Long

Trà ô long được nhiều người ưa dùng một phần là do nó có khả năng dung hoà mỡ trong cơ thể. Theo các nhà nghiên cứu, trà ô long có thể giảm được lượng cholesteron trong máu. Mỗi ngày uống 1 cốc trà ô long, có tác dụng khống chế tăng lượng cholesteron trong máu.

Lượng trà uống phụ thuộc vào sở thích của mỗi người, nhưng nếu trong thức ăn của bạn có nhiều chất béo ngậy thì nên uống nhiều trà ô long một chút. Uống nhiều trà ô long không những đánh lừa được dạ dày còn giúp loại trừ bớt chất béo ngậy trong thức ăn.

Một số cách giảm béo với trà xanh

Trà xanh+Yogurt

Một thìa bột trà xanh trộn với Yogurt, dùng trước khi ăn cơm 1-2 tiếng. Nếu bạn có thể dùng trà xanh yogurt thay cho bữa trưa và bữa tối thì kết quả trên cả mong muốn.
    Trà xanh+nước chanh ép

Pha nước chanh ép với nước theo tỷ lệ 1:1, thêm 2 thìa bột trà xanh, uống sau bữa ăn. Thức uống này phù hợp với người có thân dưới phù nước, tuy nhiên nếu bị bệnh dạ dày thì không sử dụng phương pháp giảm béo này.

Nước chanh và trà xanh đều có tính bazơ, giúp tăng cường trao đổi chất, loại bỏ lượng nước thừa ra khỏi cơ thể.

Trà xanh+nước táo ép

Nước ép của 1 quả táo trộn với một thìa bột trà xanh. Mỗi buổi sáng tối uống một lần trước bữa ăn, tốt nhất ăn cả bã táo.

Phương pháp này phù hợp với những người muốn giảm béo nhưng không thể kiêng ăn.

Táo chứa lượng kali vô cùng phong phú, có khă năng khống chế phù nước do lượng natri quá nhiều gây ra. Ngoài ra táo còn chứa nhiều vitamin giúp phòng ngừa táo bón, lợi tiểu.

Chú ý: Muốn giảm béo tốt nhất dùng trà nóng, không cho đường, sữa. Nên uống sau bữa ăn ít nhất 1 tiếng.

Lượng trà uống tuỳ theo thể trạng mỗi người. Nếu uống trà mà bạn thấy trong người khó chịu như đau dạ dày, mất ngủ... tốt nhất không nên tiếp tục dùng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại mình cũng đang dùng 1 loại trà giảm cân của New Zealand. Mình thấy loại trà này rất hiệu quả.

Mình đã sử dụng được 2 tuần và giảm được gần 4 cân. Cảm giác người nhẹ nhàng và ăn uống dễ chịu hơn hẳn, vì dạ dày mình cũng hơi có vấn đề nên mọi khi cứ hôm nào ăn hơi nhiều một chút là thấy tức bụng lắm, bây giờ thì hết rồi.

Mỗi ngày mình đi bộ khoảng 45phut vào buổi tối, đi bộ nhẹ nhàng thôi, cơ thể vừa được vận động, đầu óc cũng thấy thoải mái hơn, đi về rất là dễ ngủ. Mình thấy trà này rất dễ uống, tác dụng cũng khá nhanh chóng, mà ko gây tác dụng phụ. Mình vừa giảm được cân, tiêu hóa tốt hơn, ngủ cũng ngon hơn, mà quan trọng là mình thấy da mình ko bị tối lại, và bị chảy xệ ra. Mình thấy ở hãng này còn có cả viên đốt cháy mỡ thừa, và viên giảm cảm giác thèm ăn cũng hiệu quả lắm, mình thì chưa cần thiết lắm, bởi mình thấy uống trà thui đã hiệu quả lắm rùi.
    • 30 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

bạn Gialinh có thể cho mình biết tên trà đó được ko cảm ơn nhiều
    • 438 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Trà Figura mình uống thấy chua lắm, khó nuốt mà cũng chẳng giảm được gì. Trà Tam diệp thì ngọt, như trà thanh nhiệt ý, nhưng uống bị tào tháo uổi ác quá nên....
    Cafe giảm cân thì uống vào tức tức ngực, đầu óc lâng lâng, cơ thể lcus nào cũng như bị ép "no" ý, không thèm ăn gì, chỉ thèm uống nước.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2