• 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

E vừa được biết trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại thuốc tăng vòng 1 như thuốc 3D Double D Capsule,thuốc(or thực phẩm chức năng,e cũng k rõ)Breast Success....FFax mẹ nào dùng rồi thì cho e xin ít ý kiến để tham khảo xem ntn.Vì e thấy search trên mạng nhiều người khen cũng có người chê,nên e chả biết đường nào mà lần cả:Worried:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi keodang8x; 09/03/2011 vào lúc 12:42 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tăng vòng 1...nghĩa là có ngực nhỏ thành ngực to đó hả chị????Ngực sệ thì sao có được ko?:Battin ey:
    • 548 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

vụ này em không rõ nhưng mờ em ra cửa hàng mỹ phẩm thì thấy nó cũng có khá nhiều loại kem làm nâng nở ngực hay matxa săn chắc ngực đấy chị ạ,nhưng mà về nguyên lý thì trừ nâng ngực còn lại mấy cái kem mà xoa xoa lên nó...to ra thì em hông tin tưởng lắm hihi,săn chắc thì còn được chứ to ra thì em e là ko khả thi lắm
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mấy thuốc này là uống e ạ,nên chị cũng k rõ là có tác dụng phụ hay có hbieeuj quả thật k nữa...thế chưa mẹ nào dùng thuốc này à?
    • 184 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Cái này khi ngừng uống thì có trở về vị trí cũ không các mẹ ?:Thinking:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chắc khi dừng lại là cũng về như thủa ban đầu đấy mà,... nhưng mình nghĩ cứ uống vào cũng sợ lám... nhỡ về sau có tác dụng phụ, bệnh tật... thì chết :Sick:
    thôi cứ chịu khó mát xa và dưỡng da vùng ngực thui...
    • 115 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

em đọc thấy có con bạn ở HN mua loại thực phẩm chức năng về dùng kêu có hiệu quả và đã thay áo BRA rồi
    em gd đến thấy mấy chị tư vấn cũng hay lắm nhưng chưa biết sao
    1 thuốc uống Gogobig – Natural breast enhencement Formula 650k
    1 thuốc massage - Kem massage và làm săn chắc ngực - Breast Cream 450k
    thấy bảo dùng có hiệu quả lắm nhưng em chưa kiểm nghiệm.
    Ai đã dùng rồi cho em biết thêm được không ạ
    link của trang đó đây có cả đ/c , SDT hotline tư vấn các mẹ vào xem nha
    http://www.thucphamchucnangnet.com/c...B%9F-m%C3%B4ng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 267 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

pm to gia nhe! Uong bao nhieu lo la thay co ket qua vay nang?
    • 514 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

ôi có loại kem bôi mà nở vòng 1 thì mấy cô siêu mẫu chẳng ai ngực bé ạ . Em khuyên các chị nên tập luyện ăn uống đầy đủ mới có thân hình đầy đặn được , chứ nào có ai ngồi 1 chỗ mà tự nhiên có thân hình đẹp được
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn e đã dùng rồi à???kết quả thế nào?
    chị chỉ sợ có biến chứng thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sissi.1991 Xem bài viết
    em đọc thấy có con bạn ở HN mua loại thực phẩm chức năng về dùng kêu có hiệu quả và đã thay áo BRA rồi
    em gd đến thấy mấy chị tư vấn cũng hay lắm nhưng chưa biết sao
    1 thuốc uống Gogobig – Natural breast enhencement Formula 650k
    1 thuốc massage - Kem massage và làm săn chắc ngực - Breast Cream 450k
    thấy bảo dùng có hiệu quả lắm nhưng em chưa kiểm nghiệm.
    Ai đã dùng rồi cho em biết thêm được không ạ
    link của trang đó đây có cả đ/c , SDT hotline tư vấn các mẹ vào xem nha
    http://www.thucphamchucnangnet.com/c...B%9F-m%C3%B4ng
    • 115 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keodang8x Xem bài viết
    bạn e đã dùng rồi à???kết quả thế nào?
    chị chỉ sợ có biến chứng thôi
    bạn em dùng thôi thây nói hiệu quả k tác dụng phụ gì hết
    nhung mừ em chưa dám thử
    ai thử rồi cho ý kiến đi ạ
    • 195 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

chị ơi cơ sở kim ngân ở đâu ah? chị cho địa chỉ giúp em với! ah giá cả thế nào nữa nghe chị! :LoveStruc::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoavotinh78; 22/06/2011 vào lúc 03:22 PM.
    • 358 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

thế ngoài hn thì fải làm sao đây hả các mẹ
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet_la Xem bài viết
    Mình sanh thằng cu nhà mình xong bây giờ ngực nhẽo và nhỏ xíu , hôm nọ mình mua ở chỗ chị Hiền ( cơ sở Kim Ngân ấy) bán dạng thực phẩm dinh dưỡng ( mình thấy thành phần ghi là các loại đậu gì gì mà có cả óc chó, hạt sen gì gì đó...) uống vô mới 2 tuần mà đã thay áo ngực rồi!! ngực mình săn chắc thấy rõ, nở nang còn hơn thời con gái nữa , mà ở đó còn bán cả thuốc trắng da hoa đào dạng nguyên hoa và đã chế biến viên hoàn đó , hôm nào mình cũng mua luôn để xem có trắng không chứ mấy con bạn mình cũng khen nữa, mình giờ chán mấy trò thuốc xoa lắm , sợ!! giờ chỉ thích dùng loại cây cỏ thôi , bạn nào muốn ngực to và săn chắc thì gọi cho chị ấy , số dt là 0983697654, chỗ đó mua họ free ship luôn , đỡ đau bụng chị em mình
    Đây là thực phẩm thiên nhiên hả mẹ Tuyet_la,sinh xong em bé bao lâu thì dùng được, vì mình nuôi con bằng sữa mẹ nên ngại mấy vụ nạp thứ gì lạ vào người lắm. Mình sinh con tập 2 rồi, nên mình biết khi con hết bú sữa mẹ rồi thì ngực nhỏ đi trong thấy luôn, mà hồi con gái "núi đồi" của mình cũng không hoành tráng như người ta nữa, soi gương tự ti dễ sợ luôn. Thuốc này uống dạng viên hả mẹ, ngày nào cũng uống hay sao, uống trong bao lau vậy???
    Ruby : NB: 3,9kg 1m: 5,2kg 2m: 6,5kg
    • 320 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emsomeo Xem bài viết
    ôi có loại kem bôi mà nở vòng 1 thì mấy cô siêu mẫu chẳng ai ngực bé ạ . Em khuyên các chị nên tập luyện ăn uống đầy đủ mới có thân hình đầy đặn được , chứ nào có ai ngồi 1 chỗ mà tự nhiên có thân hình đẹp được
    Chuẩn đấy ạh.Uống thuốc thôi thì chả tác dụng j` đâu.Tiền mất tật mang.Hơn nữa mấy loại thuốc này đều không rõ nguồn gốc xuất xứ.Nếu máu quá thì........nên đi phẫu thuật bơm,nâng ngực ( ở những cs uy tín,tin cậy).May mà vòng 1 e ổn....không lo vụ này mấy....nhưng không bít về sau lấy chồng,sinh con xong sẽ ntn :RaisedEye
    • 147 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Sao toàn nick mới thế nhỉ?
    • 708 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Hai bạn kia quảng cáo cho cơ sở Kim Ngân rồi. Mình search thấy 2 bạn post đúng 2 bài trên là ngưng. Tạm cứ lưu đt của cơ sở này để hỏi lại cho rõ đã, có gì mình sẽ loa lên cho mấy bạn biết nhé.

• 60 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

oánh dấu em ngóng, thấy 1 chị bảo 2 nick mới lại lăn tăn :Silly:
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BameSu Xem bài viết
    Hai bạn kia quảng cáo cho cơ sở Kim Ngân rồi. Mình search thấy 2 bạn post đúng 2 bài trên là ngưng. Tạm cứ lưu đt của cơ sở này để hỏi lại cho rõ đã, có gì mình sẽ loa lên cho mấy bạn biết nhé.
    Có mẹ nào khác sử dụng sản phẩm này rồi thì cho ý kiến với nhé, cẩn thận vẫn hơn các mẹ ah, gì chứ thuốc thang nạp vào người phải hỏi kỹ đã, nhưng nếu đúng là có tác dụng thật thì vui nhỉ. Mẹ nó ơi, nếu có gì thì loa loa lên cho cả nhà biết với nhé, tốt nhất là lập topic mới để cảnh báo nhé. Thanks trước nha.
    Ruby : NB: 3,9kg 1m: 5,2kg 2m: 6,5kg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em mới tập tành vào net, nhưng cũng thèm cái vụ vòng 1 này lém, chẳng biết có thực có sản phẩm nào tự nhiên thật 100% không nhỉ? quảng cáo thì nhiều, nhưng có chị nào sử dụng chưa? nếu đúng là tác dụng cho em xin 1 vé với