Dáng đẹp

Thuốc giảm cân- thắc mắc và chia sẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 393K Lượt đọc
  • 1.27K Trả lời

64 Người đang theo dõi

• 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em cũng định uống thuốc, loại dạo này hay thấy quảng cáo trên báo là ******** mà cũng hơi phân vân sợ uống thuốc không tốt và bị mập lại sau khi ngưng, có mẹ nào đã dùng loại này chưa ạ? Cho em ý kiến với, bạn em thì đang giảm theo phương pháp kiêng tinh bột, chỉ ăn đạm và rau thôi nên nó đang bị dư đạm, bác sĩ đang khuyến cáo nó, em thì không có kinh tế để ăn như vậy.

• 669 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Em ăn LC đc 2 ngày thì đầu hàng, thèm ngọt và cơm dã man luôn í. hic hic. Ăn bưởi có giảm béo không các mẹ. Người em nhỏ cơ mà tay, chân và bụng thì lại to. huhu Ế mất thôi

• 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Dùng thuốc sau này có tác haị lâu dài ko vậy ?

• 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuaxitin Xem bài viết
    Em ăn LC đc 2 ngày thì đầu hàng, thèm ngọt và cơm dã man luôn í. hic hic. Ăn bưởi có giảm béo không các mẹ. Người em nhỏ cơ mà tay, chân và bụng thì lại to. huhu Ế mất thôi
    chào các mẹ,
    ngoài các cách trên mình góp ý thêm tí nhé, mình chưa có em bé nhưng khá mủm mỉm , cao 1.52m, nặng 56kgs.
    mỗi sáng : 1ly cofee đen, 2 trái táo, 2 yahourt thay cho bữa sáng
    trưa : ít cơm, tăng thịt, hạn chế mỡ , rau hấp 1 dĩa to.
    tối : trái cây, cách 1 ngày 1/2 chén cơm/ nhảy dây tại chỗ. rau . uống 200ml sữa , ăn táo, yahourt 2 hộp nếu thấy đói, uống 1l đến 1.5 l nước mỗi ngày.
    tăng thêm nước cam , chanh .. trái cây để chống moi mệt.

ngoài ra nước táo ép giúp thúc đẩy nhanh quá trình phân hủy mỡ thừa cơ thể. mỗi tuần dung nạp thêm 1 ly mật ong và nước ấm giúp thanh lọc độc tố cơ thể.

hiện nay chị chỉ còn 44 kgs thui sau 4 tuần thực hiện nghiêm túc. đang cố gắng xuống 41 kgs như lúc 26 tuổi.
    trong tủ lạnh lúc nào cũng có yahiourt, táo, chanh, thanh long, tránh ăn vặt và bánh ngọt trong thời gian này nhé. nếu lỡ ăn thì ăn kèm thêm ngay 1 trái táo để giúp tiêu hóa ngay phần tinh bột đó tránh đưa vào cơ thể thành mỡ.
    chế độ này có thể duy trì được mỗi ngay, đây là bí quyết của một chị hàn quốc , hiện nay chị này form rất đẹp tuy cao chỉ 1.55m, đã có 1 baby girl.

Bắp tay chân to : lắc vòng tại bộ phận đó nhưng cẩn thận kẻo bong gân, vòng nhỏ và nhẹ vừa thôi, chủ yều là đánh tan mỡ tại vùng cục bộ, nếu tốt thì thêm ít kem tan mỡ nóng giúp nhanh quá trình tan mỡ.

áh, đừng dùng bất kì loại thuốc giảm cân nào nhé, nó sẽ làm bạn tăng cân nhanh lại nếu như ngưng uống, ngoài ra nó sẽ bắt bạn phụ thuộc vào nó khá nhìu,
    các mẹ bụng mỡ nhìu , to nên tập động tác gập người mỗi tối hoặc mội sáng nha, nhưng sẽ hơi chậm,tốat nhất là tập lúc bụng hơi no,20p sau khi ăn , ăn mỗi bữa đừng quá no, chia ra làm 5 bữa thay vì 3 bữa / ngày.

@ congchuaxitin : bưởi hay ép thì chỉ giúp tan mỡ trong máu và giảm colesterol thôi em ah. uống vừa thui kẻo bị thiếu máu .

thân ái.
    chúc các Mẹ thành công
    KA
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shukidoor; 16/02/2012 vào lúc 12:57 PM.

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có chị nào uống viên giảm cân BVP chưa ah

• 90 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

ở đây có ai dùng best slim chưa ạ

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em bat dau dung relaco ne.nhugn ma em thay hay buon tieu,cugn hay nhuc dau, doi thi k doi, k bit sao,2 tuan nua em se bao cao ket qua cho moi ng bit

• 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hôm nay lầ này thú 2 em uống green cofe.Em thấy mồm đắng, ăn vẫn bình thường nhưng không thấy ngon.người nhu bốc hỏa, hồi hộp , tim đập nhanh,Sợ sợ nhưng thấy bảo giảm cân nhanh nên ngày mai thử dùng thêm 1 ngày nữa xem sao.Ai giống em ới vớih né

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi , tình hình là e đang có 1 hộp đường ăn kiêng EQUAL ( em mua ở siêu thị - hàng Thái Lan nhé ) new 98% ( 1 hộp 100 gói mà em chỉ mới dùng có 5 gói thôi) ...
    hiện tại em không dùng nữa nên em muốn để lại cho mẹ nào có nhu cầu nhé
    hộp này em mới mua khoảng 2 tuần thôi, em mua giá là 95k , nay e để lại cho mẹ nào giá là 70k nhé ^^
    mẹ nào ở Hà Nội mà muốn mua thì cứ pm e , em ship đến tận nơi luôn cho ( e ko lấy tiền ship đâu ạ ^^ ).
    số ĐT e là 01687.429.308
    Thanks các mẹ nha

• 177 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho e hỏi có ai uống thuốc giảm cân Chitolean của Mỹ chưa ạ? E nghe chị bán thuốc quảng cáo có công dungh giảm béo và tiêu mỡ bụng nữa lại k có tác dụng phụ. Hix, lúc đầu e định mua lọ New Lishou nhg nghe nói lọ này của Mỹ mà lại có công dụng giảm mỡ bụng nhiều hơn nên e ham hố quá rinh về rồi đây. Có ai dùng thử loại này chưa ạ? Í ới lên cho e biết kết quả với??
    Ý nghĩa cuộc sống của mẹ là nhìn con khỏe mạnh lớn lên từng ngày