Dáng đẹp

Thuốc giảm cân- thắc mắc và chia sẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 414K Lượt đọc
  • 1.29K Trả lời

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào sử dụng sản phẩm giảm cân DÁNG XUÂN của MEVI chưa ạ, có thì cho e xin ý kiến, e mới mua 1 hộp nay uống ngày đầu tiên
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông tin mới nhất mà em vừa đọc được đây ạ, lần đầu thấy các nhà khoa học đưa ra vấn đề cốt lõi của thừa cân béo phì là do mỡ trắng http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...n-beo-phi.aspx

Thêm nữa em thấy nhiều chị em áp dụng phương pháp giảm cân chưa chuẩn, toàn kiểu ăn kiêng, tập thể dục hoặc dùng thuốc giảm cân. Các chị cần kết hợp cả 3 phương pháp này mới hiệu quả nhé. về thuốc giảm cân thì nên dùng loại được làm từ thảo dược thiên nhiên cho an toàn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai nghe đến chươnh trình giảm cân mà không cần ăn kiêng, không cần vận động quá mức với TR90 không ah?
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình biết thì trên thị trường có nhiều loại thuốc giảm cân nếu không biết thông tin kỹ về nó sẽ có hậu quả sau khi sử dụng. Bạn trong giao đoạn cho con bú không nên dùng nhé! nếu đã qua giai đoạn cho con bú thì bạn nên sử dụng thuốc giảm cân garcinia cambogia bên giảm cân làm đẹp 24h họ bán hàng chất lượng lắm, nhiều người bạn của minh đã dùng và phản hồi lại rất tốt ấy.
    • 241 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhnnbt Xem bài viết
    Thông tin mới nhất mà em vừa đọc được đây ạ, lần đầu thấy các nhà khoa học đưa ra vấn đề cốt lõi của thừa cân béo phì là do mỡ trắng http://www.thanhnien.com.vn/pages/20140918/mo-trang-thu-pham-gay-thua-can-beo-phi.aspx

Thêm nữa em thấy nhiều chị em áp dụng phương pháp giảm cân chưa chuẩn, toàn kiểu ăn kiêng, tập thể dục hoặc dùng thuốc giảm cân. Các chị cần kết hợp cả 3 phương pháp này mới hiệu quả nhé. về thuốc giảm cân thì nên dùng loại được làm từ thảo dược thiên nhiên cho an toàn.
    Cái bài viết Mỡ Trắng mỡ nâu này là do bên TPCN làm đây mà, cái mà bạn gọi là thuốc thảo dược an toàn này thực ra không có tác dụng mấy đâu, không tin bạn mua về dùng thử là biết, hãng này khi khen Lic hay còn đưa ra cả nghiên cứu lâm sàng ! ( nhưng trong nghiên cứu tất cả các thành viên phải ăn kiêng chế độ 2000kcal/ ngày và thể dục 15 hay 30 phút gì đó mỗi ngày ah, ngoài ra số lượng người tham gia nghiên cứu rất nhỏ, chưa tới 200 người nữa, nên không đáng tin, nếu là thuốc thực sự người ta sẽ làm nghiên cứu lâm sàng tính trên hàng ngàn người và làm nhiều nghiên cứu để chứng minh... ) nên giảm cân mà hãng này nói chắc gì là do thuốc, mình nghĩ là do thể dục và ăn uống khi người ta bị bắt vừa thay đổi lối sống vừa dùng thêm tpcn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dù mình giảm cân bằng hình thức nào thì cũng phải tập thể dục thường xuyên và ăn uống điều độ thì mới duy trì cân nặng và vóc dáng mẹ Sweet Pea à.
    Hiện nay nhiều thuốc giảm cân trên thị trường quá, nên không biết phải lựa chọn sản phẩm nào phù hợp và an toàn. Dựa vào uy tín, sản phẩm có chứng nhận này kia để sử dụng thì an tâm hơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TR90 là sp giảm cân cao cấp của Nuskin, nhưng mình nghĩ cần phải áp dụng chế độ ăn uống điều độ và vận động thì mới hiệu quả.