Dáng đẹp

thuốc giảm cân Slala?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 9.59K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ.E đang trong tình trạng quá khổ ở mức không còn cứu vãn được nữa.22 tuổi, cao 1m56 mà em đã nặng 63kg..huhu.Buồn minh khủng, đi làm mà xấu hổ cực kỳ luôn.em cũng sử dụng nhiều loại thực phẩm chức năng rồi cả những phương pháp dân gian nhưng đều không ăn thua.Đã có thời gian về được 52kg rồi lạ bị vụt mất.huhu.em vừa tìm trên mạng có loại thuốc Slala.Mẹ nào đã dùng rồi cho em chút tư vấn và chia sẻ với ạ..!..
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhuhu, không có mẹ nào giúp e ạ...huhuhuhu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới có 52kg đâu nặng mấy. Chị 55kg nhưng thấp hơn em 5cm cơ. Chị tìm hiểu thấy viên slala này mới có nửa năm nay thôi chưa nổi tiếng lắm nên chưa có ai dùng thậm chí có người lần đầu nghe thấy. Vậy ko ai vote bài cho e. Mỗi hộp slala 30 viên uống trong 10 ngày trước ăn 30phút. Giá 558k/ hộp. Cam đoan dùng đủ 1 liệu trình gồm 3 hộp giảm từ 2 đến 5kg. Đây là thực phẩm chức năng nên khá an toàn. Chị cũng đang nghiên cứu nhưng chưa thử vì mới sinh được 8 tháng
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peun Xem bài viết
    Xin chào các mẹ.E đang trong tình trạng quá khổ ở mức không còn cứu vãn được nữa.22 tuổi, cao 1m56 mà em đã nặng 63kg..huhu.Buồn minh khủng, đi làm mà xấu hổ cực kỳ luôn.em cũng sử dụng nhiều loại thực phẩm chức năng rồi cả những phương pháp dân gian nhưng đều không ăn thua.Đã có thời gian về được 52kg rồi lạ bị vụt mất.huhu.em vừa tìm trên mạng có loại thuốc Slala.Mẹ nào đã dùng rồi cho em chút tư vấn và chia sẻ với ạ..!..
    Mình thấy dùng thuốc cũng là phụ thôi, quan trọng là ăn kiêng và tập thể dục thường xuyên. Mình vừa uống thuốc, vừa ăn kiêng tinh bột, mỗi ngày đi bộ 1 tiếng thì 1 tuần giảm từ 1-2kg. Mình đang uống viên nang thanh quả Áo Đình 450/hộp/30vien Uống ko cảm thấy mệt gì nha bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bumeomap Xem bài viết
    Mình thấy dùng thuốc cũng là phụ thôi, quan trọng là ăn kiêng và tập thể dục thường xuyên. Mình vừa uống thuốc, vừa ăn kiêng tinh bột, mỗi ngày đi bộ 1 tiếng thì 1 tuần giảm từ 1-2kg. Mình đang uống viên nang thanh quả Áo Đình 450/hộp/30vien Uống ko cảm thấy mệt gì nha bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Vien giam can Slala rat an toan va hieu qua 1 lieu trinh 3 hop ,va khong co chut phan ung phu nao het ai tu van thi lien he minh nha
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao bạn không áp dụng chế độ tập thể dục vào mỗi buổi sáng và có chế độ ăn kiêng hợp lý thì bạn cũng nhanh chóng lấy lại vóng dáng.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào dùng chưa? Mình giảm được 2kg và 8cm vùng bụng rồi nhé
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng Best Slim, hiệu quả tốt đấy