Dáng đẹp

Thuốc giảm béo lishou ( tầng 2- Các mẹ vào đây chia sẻ kinh nghiệm nào)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 193K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

49 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lần đầu em uống 2 ngày 1v vì sợ tác dụng phụ chị ạ, mà cũng giảm nhiều nên e uống có 15v là dừng.lần này là e giảm chậm so vs đợt trc nhiều r chị ạ
    • 72 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hôm nay em ổn rồi mấy chị ạ..Hình như chỉ có em là bị tác dụng phụ nhiều nhất. Thuốc của em ko phải hàng giả đâu_người nhà em đã mang đi hỏi kỹ mà. Hỏi rồi em bị mắng ko ra cái gì. Đêm hôm mà em bắt đầu ngừng uống em khó thở, mới đầu chỉ ngẹn ngẹn ở cổ, rồi em thấy hô hấp khó hơn nên ra đi nằm..Nhưng ngay sau đó em có cảm giác giống như có một ai cầm dây thiết vào cổ em. Lại đúng hôm em ở nhà 1 mình nên ko thể gọi ai, ko thể làm gì ngoài lăn lộn trên giường khóc lóc cùng với kêu gào. Chưa bao giờ em cảm giác cái chết gần đến thế. Thậm chí em ko thể có một chút khí nào để mà cố gắng nữa. Tay ôm cổ lăn qua lăn lại, giờ nhớ lại em lại sợ. Thậm chí em nghĩ có khi chết đi còn sướng hơn lúc đó. Em đã khóc rất to cố kêu lên mà ko có lấy chút hơi hay khí để kêu. Cũng chẳng diễn tả đc nhưng em nghĩ có lẽ cả đời chẳng bao giờ bị đau đến thế.
    Em xuống 5kg nhưng ko thể vui đc. Chuỗi ngày kinh hoàng đối với em..
    Nhưng có bạn vẫn hỏi em để muốn dùng thử mặc dù có đọc và biết em bị thế. Mấy bạn đó y như em khi chưa uống vậy..Nhưg có lẽ không nhiều người như em vì em cũng thấy mấy chị dùng bình thường. Giờ có loại mới chắc là tốt hơn loại cũ kia rồi.
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em ngồi lót dép hóng bữa giờ, nay chắc cũng liều 1 phen, mai em sẽ mua thử 5 viên uống thử, hi vọng sẽ bị hành thuốc như các mẹ đã nói, ú quá rồi, xấu hổ quá, chả dám mặc áo đầm nữa, quần jeans đã đôn lên size 32 rồi :RollingEy:

HIỆN TẠI: 1m60 nặng 65kg:Crying:
    MƠ ƯỚC : 1m60 nặng 51kg :Battin ey:
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

à quên nữa, em cũng phân vân vì sợ mua ở ngoài nhằm thuốc giả, có mẹ nào còn thuốc cho em share với, em ở tphcm ạ
    • 69 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Có bạn nào uống Lishou new loại 120v, mỗi ngày 4 viên chưa
    Tớ uống thì chả thấy tác dụng phụ, có điều ăn 1 tí là ko muốn ăn nữa, đói cồn cào nhưng chỉ ăn tí là no , mỗi tội uống 4 ngày vẫn chưa thấy xuống cân nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluv Xem bài viết
    Có bạn nào uống Lishou new loại 120v, mỗi ngày 4 viên chưa
    Tớ uống thì chả thấy tác dụng phụ, có điều ăn 1 tí là ko muốn ăn nữa, đói cồn cào nhưng chỉ ăn tí là no , mỗi tội uống 4 ngày vẫn chưa thấy xuống cân nào
    nge nói loại thuốc mới này có tác dụng giúp giảm mệt mỏi, khó thở hơn so với loại cu, nhưng nhiều người nói tác dụng giảm không nhanh như loại cũ ý, chẳng bit thế nào.bạn uống bao nhiu ngày rui, có giam dc nhiu k?
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mẹ meoluv ơi, nãy em mới mua loại Lishou 120 đó, em mua ở hiệu thuốc số 2 ở Gò Vấp tphcm, giá chỉ 4.800 /1 viên thôi, chị dược sĩ dặn ngày uống 4 viên, 1 lần 2 viên, chị đó nói loại cũ hết rồi, ko có hàng nữa. em mua thử 2 ngày thuốc. mới uống 2 viên, đã hơn 1h, chưa thấy j ngoài mặt sắp díp lại, hic. mong sau 2 ngày có chút kết quả :P
    • 69 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hình như lishou new ko bị tác dụng phụ như loại cũ đâu, vì tớ uống tiếp đến ngày thứ 6 rồi, vẫn bình thường, ăn ko thấy ngon nhưng ko hẳn là chán ăn.Ngủ thì có vẻ còn tốt hơn trước , mới xuống đc 1 cân =.=. Bạn tớ uống loại cũ 2 tuần giảm 10 cân nhưng kêu mệt lắm. Kiên trì uống hết lọ xem thế nào chứ tớ muốn xuống 10 cân cơ
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ừ, tớ thấy không mệt mỏi j hết, tớ đang nản quá, bao nhiu loại thuốc rồi, SLIM CARE, trà giảm bléo, 2day diet v.v.... đều không hề suy suyển quá 2kí
    hi vọng và hi vọng, vẫn thèm thuồng ăn mới chết chứ, hơi khát nước xíu thôi, thà tớ chịu mệt 1 lèo luôn để xuống èo 1 cái còn hơn mệt từ từ xuống. ôi mập thật là khổ :Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào các chị, các mẹ iu quý. Em cùng chung số phận khổ đau kiên trì chống giặc "béo" như các chị mà thấy gian nan quá. Lót dép hóng các chị các mẹ đọc không sót trang nào từ tầng 1 đến tầng 2 hum nay em cũng quyết định làm bạn với em LS này. Em mua thuốc là loại mới 120v/h, 4.800k/v, em mới mua thử 5 ngày thuốc uống xem có chịu đc "em nó" không. Các mẹ, các chị nào đã dùng loại mới này xin chia sẻ với mọi người để mọi người cùng so sánh và cân nhắc các chị nhé vì em nghe nói là loại mới này giảm tác dụng phụ hơn loại cũ 40v/h í ạ. Mai em sẽ uống ngày đầu tiên 4v/ngày chia làm 2 lần chưa biết kết quả có khả quan hơn loại cũ không. Tình hình thế nào em sẽ đều đặn chia sẻ để các chị các mẹ biết. Em xung phong làm chuột bạch cho loại mới hi vọng là đỡ có nhiều tác dụng kinh khủng như các chị đã từng trải qua. Các sis cổ vũ em nhá Vì sự nghiệp làm đẹp cố gắng phấn đấu nhé các chị em
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)