Dáng đẹp

Thực phẩm giảm cân Herbalife

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 67K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 7/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình chỉ cần mua trà thảo mộc thôi. Khi nào gom đủ hu' mình với nhé ^^
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ánh Dương Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có người chỉ mình dùng thực phẩm chức năng giảm cân Herbalife 670k/hộp 550g x 2 hộp/tháng.
    Mẹ nào đã sử dụng chưa cho mình biết ý kiến?
    mình ngày trước cũng uống 1 hộp nhưng không thấy chuyển biến chán quá không duy trì được vì mình béo quá mà muốn giảm cân gấp lên mình chọn phương pháp giảm cân nhanh ở trung tâm thẩm mỹ bạn ah
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SooMin Xem bài viết
    Mình cũng từng thử vài cách giảm cân nhưng thấy dùng HB là nhẹ nhàng và có hiệu quả nhất, cũng ko phải tuân theo chế độ nghiêm túc theo hướng dẫn của nó đâu, vẫn đi ăn uống nhậu nhẹt bên ngoài, mà vẫn xuống đều đều đc 4Kg thì mình ko uống nữa, đc 4 tháng ko dùng lại mà vẫn ko bị tăng cân gì hết, mỗi tội giá thành cao ^^
    nếu mà bạn giảm được như vậy thì giá đó đâu có cao mình làm giảm béo ở thẩm mỹ chỗ 81 lý nam đế hết 20.000.000 cơ bạn ah
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi mình từng dùng herblife rồi bạn nè, bạn đừng nên dùng, rất phí tiền, một hộp khoag 900k mà đại lí ăn lời hết tiền rồi, vì hàng đa cấp, đại lí nó ăn lời hết khoag 2/3 tiền sp rồi bạn, chưa kể công ti nó lời nữa, mình từng nge bà chị quảng cáo dữ lắm, thật ra toàn lừa, để tiền đó mua thức ăn trái cây thịt bò ăn đẹp da giảm béo neh bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang dùng herbalife dùng được 2 tuần rồi em có dùng thêm trà cô đặc nữa nhưng sao cân nặng và mỡ bụng em không thuyên giảm mấy chị nào dùng qua có hiệu quả chỉ em với
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em dùng rồi đây. đã cho phăng teo 11kg
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang dùng herbalife dùng được 2 tuần rồi em có dùng thêm trà cô đặc nữa nhưng sao cân nặng và mỡ bụng em không thuyên giảm mấy chị nào dùng qua có hiệu quả chỉ em với em dang hoang mang
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mà chị dùng sao mà xuống cân nhanh và nhiều như vậy chỉ em với em dùng hơn 2 tuần rồi mà vẫn không thấy tiến triển nào hết vòng bụng cũng không giảm huhu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi KhanhTrieu221; 16/02/2013 vào lúc 12:59 AM.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới uông 3 ngày nay,gần nhất là mới uống 1 ly ,chưa có tác dụng gì nhưng uống vào ko làm cho mình chóng mặt,run rẩy khi ko ăn gì,hy vọng sẽ giảm đc mỡ bụng sau khi uống hết 2 hộp.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn uống ngày 3 hay 2lan mình dùng gần 3 tuần rồi mà ko thấy kết quả gì hết mình buồn quá ko biết làm sao đây
    • 174 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình ko uống nổi cái herbalife này, cố uống lắm thì đc 3/4 cốc xong lại đổ đi, rồi ăn thêm tý hoa quả + 1 lát bánh mỳ nhỏ, chả biết có giảm đc ko nữa. Mình ko đói hay tay chân run rẩy gì hết nhưng uống cái đó thay bữa đúng là cực hình đối với mình
    • 919 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Sữa này em uống rồi, ban đầu cũng hào hứng lắm và giảm 2kg, sau khi ngưng uống thì mập hơn nữa, nếu mẹ nào uống sữa này để giam cân thì phải kiên trì, nhưng theo em giảm là do mình chứ ko phải do sữa. Vì vậy em quyết định ko dùng nữa mà sẽ thử uống nước chanh muối ấm.hi mới học được 1 chị chia sẻ trên webtretho.
    • 226 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Mình đợt trước mua hai bộ thực phẩm và một lọ trà. Dùng hết bộ thứ nhất chẳng rung rinh gì mấy, mở bộ thứ hai dùng được hai cốc bỏ đấy không nuốt nổi, còn trà thì quen vứt luôn. Mới mua tiếp một bộ và một lọ trà, trà dùng rồi còn thực phẩm chưa lấy được quyết tâm.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con bé đối diện nhà mình chỉ dùng 1 bộ Herbalife thôi mà nó giảm được tới 9kg luôn mình thấy vậy nên mới mua dùng mà sao mình đã dùng hết sản phẩm rồi mà cũng không được kết quả như nó mỡ bụng vẫn không giảm mình cũng dùng bộ giảm cân nâng cao là có thêm trà cô đặc nữa bạn nào dùng có hiệu quả chỉ mình với chị bán nói mình là giờ dùng thêm bộ thứ hai áp dụng lại sẽ có kqua
    • 174 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hàng xóm nhà bạn KhanhTrieu21 uống bao lâu mà giảm đc 9kg, giỏi thế :-ss Mình giảm đc 0.5kg sau 5 ngày nhưng mà hết chịu nổi cái sữa này
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé đó uống chỉ 1 bộ thôi mà giảm tới như vậy mình thấy hiệu quả quá nên mình mới bắt chước mua uống mà trong thời gian ngắn đó thân hình thay đổi hẳn luôn hồi đó mập phì nhiều dùng sp nên dáng thon đẹp lắm mình thì không thấy gì hiệu quả chẳng giảm được gì hết chắc so này tuỳ theo người hợp hay không đó mỉnh chỉ thấy uống sp này da và tóc mình đẹp hơn giờ không biết sao giảm mỡ bụng nữa bạn giảm được nữa kg trong 5ngay vậy là bạn dùng có hiệu quả rồi sữa khó uống nhưng vì đẹp phải cố gắng kiên trì mà bạn dùng là bạn nhịn đói ko ăn gì luôn hả ban dùng sao bạn chỉ mình đi
    • 174 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình xay với nửa quả chuối cho nó có vị thơm ngon 1 tý bạn ạ, mình uống Herbalife thì ko ăn thêm gì trừ hoa quả, ví dụ mình ăn tối lúc 7h thì khoảng 9h sẽ thấy hơi đói và sẽ uống ăn thêm chút táo hoặc thanh long. Buổi sáng thì mình ít uống Herbalife lắm, thường là ăn linh tinh gì đó , bữa trưa thì ăn cơm nhưng mà chỉ ăn 1 bát cơm thôi, ăn nhiều thức ăn hơn, nhiều rau và đậu
    Cơ mà mình thấy 0.5kg/tuần là chậm quá =.=
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi muốn giảm cân là pải dùng nguyên bộ sản phẩm pải không ạ, dùng mỗi sữa không thui có đk không? Giá cả tầm bao nhiêu là hợp lý. Cảm ơn các mẹ nhiều nhé
    Tôi yêu nhà tôi lắm, nhà tôi thật toẹt vời
    • 174 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình mua 750K cả bộ ở thegioidinhduong.vn bạn ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• eo nhỏ, chân to

Xin chào mọi người :D Mình thấy có nhiều bạn hay than thở vì có bụng mỡ, nhưng thú thật, mình ganh...

• 21 thực phẩm giảm cân được thế giới công nhận

http://dantri.com.vn/c7/s7-478630/21-thuc-pham-giam-can-duoc-the-gioi-cong-nhan.htm (Dân trí) - Không chỉ là rau quả mà cả một số loại thịt, hải sản cũng được xếp vào nhóm giúp giảm cân. Vậy là bạn không phải lo lắng về một chế độ ăn kiêng quá kham khổ rồi! 1. Sữa tuơi Sữa tươi có thể...

• Sách hướng dẫn tăng vòng 1 "Boost your bust guide" và thuốc uống. Đã ai thử...

Tình hình là hôm trước có lượn qua topic sách hướng dẫn tăng vòng 1 "Boost your bust guide" , em...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Chỉ đích danh 72 thực phẩm giảm cân độc hại

Chỉ đích danh 72 thực phẩm giảm cân độc hại Một danh sách thực phẩm giảm cân nhiễm độc vừa được cơ quan An toàn thực phẩm và dược phẩm Mỹ (FDA) công bố đã gây sốc dư luận nhiều nước. Trong đó có một số sản phẩm đang được rao bán ở Việt Nam.. Một loại thuốc giảm cân có tên trong “danh sách đen”...

• 248 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Mình đã dùng sản phẩm này một thời gian rồi, tháng đầu tiên giảm 4kg, tháng sau giảm được 1kg, giảm được 6kg thì không thấy giảm nữa.Hiện nay, mình ăn uống bình thường không sử dụng sản phẩm HPL nữa thì lại lên cân vù vù. Ngán ngẩm quá đi mất. Mình cao 1m56, nặng 62kg. Bây giừ thì không biết sẽ áp dụng phương pháp giảm cân nào?
  • Trang 7/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
  • 8