Dáng đẹp

Thực phẩm giảm cân Herbalife

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 64.1K Lượt đọc
  • 148 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 1,963 Bài viết

• 2,333 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có người chỉ mình dùng thực phẩm chức năng giảm cân Herbalife 670k/hộp 550g x 2 hộp/tháng.
    Mẹ nào đã sử dụng chưa cho mình biết ý kiến?
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hot: Đăng ký miễn phí lớp nhảy Zumba cho bé tại Kids World Đồng Khởi

Hãy tham gia lớp nhảy Zumba miễn phí vào ngày cuối tuần 14 & 15/06/2014 tại KidsWorld Vincom Center...

• Thực phẩm giảm cân

Chào các mẹ, Chả là thế này, con em bây giờ đã được 15 tháng rồi. Em cũng đã cai sữa cho con nhưng e vẫn chẳng giảm được cân nào cả :Sad:. Vẫn béo lắm các mẹ ah. Thời gian gần đây em có nghe thấy rất nhiều người dùng thực phẩm chức năng để giảm cân --> công nhận là có giảm thật. Nhưng hình như...

• 21 thực phẩm giảm cân cực an toàn

Không chỉ là rau quả mà cả một số loại thịt, hải sản cũng được xếp vào nhóm giúp giảm cân. Vậy là bạn không phải lo lắng về một chế độ ăn kiêng quá kham khổ rồi! http://www.tienphong.vn/ImageHandler.ashx?ThumbnailID=82746&Width=400 Nho. 1. Sữa tuơi Sữa tươi có thể ngăn ngừa...

• Giảm cân phase 2

"QUYẾN RŨ MỌI TẦM NHÌN THỎA SỨC ĂN NGON, KHÔNG LO CÂN NẶNG" Sản phẩm GIẢM CÂN phase2...

• GIảm cân từ 4 đến 6kg trong vòng 1 tháng

>> Các mẹ có thể click vào đây để tham khảo thêm về cách giảm cân cũng như thông tin về sản phẩm...

• 784 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ánh Dương Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có người chỉ mình dùng thực phẩm chức năng giảm cân Herbalife 670k/hộp 550g x 2 hộp/tháng.
    Mẹ nào đã sử dụng chưa cho mình biết ý kiến?
    Thựu phẩm này dùng cho tất cả mọi ng, muốn giảm cân, giữ cân, và tăng cân, uống theo hướng dẫn trên hộp, chứ ko phải hoàn toàn để giảm kg, là TPCN, làm hạn chế ăn uống thôi, chứ giảm kg thì mình ko biết, đứa em mình dùng để tăng cân, ko biết có kết quả gì ko, loại này làm giá lắm, mình mua là 550k, vậy ban hỏi kỹ giá vào nhé!
    People are illogical, unreasonable, and self-centered

Love them anyway. Người đời thường vô lý, không biết điều và vị kỷ

Dù sao đi nữa, hãy yêu thương họ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,329 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Hồi mình sinh em bé được 1 năm mình bắt đầu tham gia sử dụng sản phẩm Herbalife để giảm.... béo theo 1 chương trình cụ thể dành cho mình, được người quen nhiều kinh nghiệm tư vấn. Các loại coctail nói đúng ra nó ko chỉ dùng để giảm cân ko thôi mà nó có tác dụng chung là bổ sung các loại khoáng chất, vitamin, đạm ..... Mẹ mình bị tiểu đường cũng được tư vấn uống loại này..... Coctail có chứa rất nhiều vitamin, đầy đủ chất nên theo kinh nghiệm của mình thì sau khi uống nó, mình ko thấy bị đói. Chẳng hạn như 8h30' buổi ăn sáng của mình là coctail, 10h mình chơi tennis đến 12h, cho đến 3h-3h30' mình mới ăn buổi trưa vậy mà chưa bao giờ bị chóng mặt, tụt huyết áp vì đói. Song song với việc uống coctail mình còn uống 1 số viên thuốc (từ các loại cỏ lá từ thiên nhiên), ko biết ở VN đã có bán chưa...... Tóm lại nó như vậy đó. Mình chỉ sơ qua cách mình tiếp xúc với sản phẩm này cho các bạn hiểu đôi chút thôi chứ ko biết nó có phù hợp với tất cả mọi đối tượng hay ko nữa.
    TrinhTrinh
    • 1,963 Bài viết

• 2,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_2nhoc Xem bài viết
    Hồi mình sinh em bé được 1 năm mình bắt đầu tham gia sử dụng sản phẩm Herbalife để giảm.... béo theo 1 chương trình cụ thể dành cho mình, được người quen nhiều kinh nghiệm tư vấn. Các loại coctail nói đúng ra nó ko chỉ dùng để giảm cân ko thôi mà nó có tác dụng chung là bổ sung các loại khoáng chất, vitamin, đạm ..... Mẹ mình bị tiểu đường cũng được tư vấn uống loại này..... Coctail có chứa rất nhiều vitamin, đầy đủ chất nên theo kinh nghiệm của mình thì sau khi uống nó, mình ko thấy bị đói. Chẳng hạn như 8h30' buổi ăn sáng của mình là coctail, 10h mình chơi tennis đến 12h, cho đến 3h-3h30' mình mới ăn buổi trưa vậy mà chưa bao giờ bị chóng mặt, tụt huyết áp vì đói. Song song với việc uống coctail mình còn uống 1 số viên thuốc (từ các loại cỏ lá từ thiên nhiên), ko biết ở VN đã có bán chưa...... Tóm lại nó như vậy đó. Mình chỉ sơ qua cách mình tiếp xúc với sản phẩm này cho các bạn hiểu đôi chút thôi chứ ko biết nó có phù hợp với tất cả mọi đối tượng hay ko nữa.
    Cám ơn bạn. Mình quá béo nên nhỏ bạn chỉ tới cty Hebbaliife ở TPHCM mua. Vì giá tiền cũng tương đối nên phải hỏi các mẹ xem như thế nào, chứ nếu không hiệu quả thì phí tiền.
    • 1,329 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Cám ơn bạn. Mình quá béo nên nhỏ bạn chỉ tới cty Hebbaliife ở TPHCM mua. Vì giá tiền cũng tương đối nên phải hỏi các mẹ xem như thế nào, chứ nếu không hiệu quả thì phí tiền.
    Nếu bạn đến đó, bạn hỏi giùm mình coi ở VN đã bán các sản phẩm dành cho da của hãng này chưa nhé?
    TrinhTrinh
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hihi..cho e tham gia hóng hớt một chút nhé!..
    Hebbaliife thực ra có mặt ở VN từ cách đây 3-4 năm rùi cơ,hồi đó còn là sinh viên ở nhà nên mình cũng chỉ tg một vài hội thảo của nó thui va dùng thử một vài sp của nó(SRM,kem dữ ẩm)..da mình chắc là hợp nên xài thấy da khỏe hơn hẳn...Chẹp cơ mà hùi đó còn...nghèo(giờ đỡ hơn ti'..hix)...nên ko xài thường xuyên đc..hơi tiếc.Nhưng nếu nói về sp nổi tếng của nó thì phải nói tới kem Đêm và Kem chống nhăn da của nó..(đặc biệt là chống nhăn nhé!!!)..hê,mình thấy mấy bà chị xài kết quả ngưỡng mộ quá trời luôn..bả hơn mình gần chục tuổi mà mình mang tiếng da cũng là typ khá nhất nhì lớp..(ko trắng nhưng khỏe đẹp..^^..)thế mà cũng phải chạy dài dài may ra mới kịp bả.....phải chi có nhiều tiền chút...chẹp!
    Nghe nói năm nay HL có kho hang chính thức tại VN..nếu các chị ma mua đcj trực tiếp từ kho hàng (làm nhà phân phối cấp 1 chẳng hạn).thì giá có thể giảm tới hơn 50% đấy..^^..nhưng chẳng dễ chút nào..haizzz...
    Cơ bản thì đây cũng là một hình thưc kinh doanh đa cấp,nhưng khác ở chỗ,sp là thật,chất lượng thật...Hồi mới sang D học e cũng bon chen tìm mua...trên ebay nhe!..nhưng giá ở đây cũng..hhixx..

Thêm nữa,hầu hết nhưng người bán hàng là nhân viên HL tất cả đều rất thân thiện và thú vị..(tất cả mấy anh chị bán hàng e biết đều vậy...^^..)..:Thinking:..có vẻ e hơi thiên vị cho cái hãng này nhi..:Nottalkin:
    • 1,963 Bài viết

• 2,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_2nhoc Xem bài viết
    Nếu bạn đến đó, bạn hỏi giùm mình coi ở VN đã bán các sản phẩm dành cho da của hãng này chưa nhé?
    Đợt này chỉ mới sang thực phẩm chức năng và vitamin thôi. Đang xúi nhỏ bạn làm đại lý phân phối để mình mua cho rẻ chứ mình thì không làm được nghề bán hàng (nói tào lao thì được chứ thuyết phục khách thì ngại).
    Tuy nhiên, hôm qua mình cũng mua để hy vọng giảm béo. Mẹ nào còn băn khoăn thì chờ mình làm chuột bạch đã. Sau 2 tuần tớ sẽ báo cáo kết quả.

Ngày thứ nhất: cao 1.58m, nặng 61kg
    -Sáng : dùng thực phẩm chức năng.
    -Trưa: ăn cơm (1 bát cơm nhưng nhiều thức ăn và rau)
    -Xế : uống sinh tố cà chua.
    -Chiều :dùng thực phẩm chức năng (ăn thêm rau luộc và hoa quả)
    • 1,329 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Đợt này chỉ mới sang thực phẩm chức năng và vitamin thôi. Đang xúi nhỏ bạn làm đại lý phân phối để mình mua cho rẻ chứ mình thì không làm được nghề bán hàng (nói tào lao thì được chứ thuyết phục khách thì ngại).
    Tuy nhiên, hôm qua mình cũng mua để hy vọng giảm béo. Mẹ nào còn băn khoăn thì chờ mình làm chuột bạch đã. Sau 2 tuần tớ sẽ báo cáo kết quả.

Ngày thứ nhất: cao 1.58m, nặng 61kg
    -Sáng : dùng thực phẩm chức năng.
    -Trưa: ăn cơm (1 bát cơm nhưng nhiều thức ăn và rau)
    -Xế : uống sinh tố cà chua.
    -Chiều :dùng thực phẩm chức năng (ăn thêm rau luộc và hoa quả)
    Cố lên mẹ nó. Vì tương lai cái eo thên thương!!!!
    TrinhTrinh
    • 1,038 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Mình có bố mẹ nuôi đã dùng sản phẩm này để giảm cân. Mình tìm thông tin về thực phẩm này thì biết nó có đăng ký chất lượng sản phẩm, có uy tín và khá nổi tiếng ở Mỹ, tiêu thụ trên 70 nước. Xưa nay bố mẹ nuôi tớ là người rất khó tính, và không tin tưởng các sản phẩm thực phẩm chức năng, vì sợ hàng nhái, dù các cụ đi nước ngoài suốt và hiểu biết rất rộng. Mà tìm mua hàng xách tay các cụ cũng không tin, ặc. Đợt vừa rồi các cụ được cho hàng chính hãng, do chính chị Hoa, chị Thu và 1 bà người Malaixia là đại diện của Hãng này ở ngoài Bắc tặng (vì rất hay là chị Hoa là em ba nuôi tớ, sang làm cho hãng này ở Malaixia lâu rồi, giờ mới về VN).

Tớ đang định mua về cho mẹ tớ dùng loại bột DD cho người gầy để tăng cân dần dần qua việc kích thích ăn uống và hấp thụ, vì mẹ tớ bị nhiều bệnh tiêu hóa, ăn uống kém, người gầy lắm, nhất là sau đợt chăm tớ sinh con, nhìn thương lắm, đến lúc con cái mua được cho cái nọ cái kia để bồi dưỡng thì chẳng ăn được mấy.
    Lẽ dĩ nhiên là tớ tin tưởng vào 2 “chuột bạch” to đùng kia rồi, và nếu mua thì tớ mua được trực tiếp từ chị Hoa là đại diện của Hãng ngoài Bắc, không sợ hàng nhái như mua ở ngoài, nhưng tớ vẫn muốn hỏi thêm thông tin từ các bố các mẹ đã từng dùng loại thực phẩm này từ khi nó chưa chính thức về VN, mới chỉ mua qua xách tay, mọi người dùng rồi cho tớ biết cảm nhận và hiệu quả với nhé, để tớ quyết định, à, cả loại vitamin tổng hợp của hãng này nữa nhé, tớ có ý định mang đi biếu mỗi dịp cần thiết thì ý nghĩa hơn cho sức khỏe của người được biếu, chứ suốt ngày bánh kẹo hoa quả rượu chè,.. cũng nhàm, mà mua thứ đắt đỏ quá như mật gấu cao ngựa thì tớ không đủ khả năng, cảm ơn mọi người!
    • 1,038 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Ôi, chưa có bố mẹ nào dùng thực phẩm chức năng này ạ? Híc híc, có ai dùng rồi ới lên cho tớ biết cảm tưởng với ạ, híc,
    • 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mẹ à .
    mẹ lên google.com bấm dòng chữ "sự thực về herbalife" mẹ sẽ thấy herbalife là thế nào .
    trong diễn đàn mình trước đây cũng đã có người sau khi sinh thử sử dụng sản phẩm này để giảm cân .
    và kết quả cuối cùng là ...... tăng 3 cân T_T
    tốt hơn hết là mẹ thử cách trên kia , lên google.com bấm chữ .... mẹ sẽ hiểu tất cả herbalife là thế nào T_T
    • 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

à còn về sản phẩm tăng cân .
    mẹ không cần dùng herbalife .
    mẹ kiếm sản phẩm massive whey gain 1100 ấy .
    mẹ ăn uống 3 bữa bình thường
    còn giữa các bữa ăn thì mẹ uống 1 thuổng (có sẵn trong hộp đó) pha với 220ml sữa bất kì
    sau một tháng mẹ tăng ít nhất là 4-8kg . khỏi cần dùng herbalife cho tốn tiền .

vitamine tổng hợp : loại của herbalife thua tất cả các sản phẩm chính hãng khác hiện đang lưu hành trên thế giới , và còn giá đắt đỏ đến mức cắt cổ người tiêu dùng . cái này là mình nói thật .
    nếu không tin , mẹ chỉ cần lật ra sau xem bảng thành phần các chất của vitamine herbalife
    và sau đó mẹ đối chiếu với bảng thành phần này
    đây là bản thành phần của mutivitamine32x của hãng AST

mỗi viên thuốc của hãng AST giá chưa đến 14 cents = 3000vnd
    nhưng hàm lượng các chất thì vượt trội hơn hẳn so với herbalife nếu không muốn nói là herbalife thua từ vòng gửi xe nếu so sánh thật sự .
    không cần biết hãng đó nổi tiếng đến mức nào
    không cần biết miệng của mấy đứa quảng cáo quảng cáo dẻo ra sao
    mẹ chỉ cần lật ra bảng thành phần là phân rõ trắng đen ngay

mẹ cẩn thận . bọn bán hàng herbalife nổi tiếng "lỳ đòn" để cốt bán được hàng đó nhá . có khi mẹ hỏi vì sao thành phần này không có thành phần kia ít thì chúng lại đi quảng cáo về độ nổi tiếng cho mẹ xem
    nói chung là tìm cách đánh lạc hướng mẹ để mẹ đừng chú ý vào bảng thành phần đó . mẹ nên cảnh giác . đừng tin chúng nhé .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mehaicunin; 11/03/2010 vào lúc 09:09 PM.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Me mooti à, Herbalife thực sự là tốt, nó là thực phẩm chức năng giàu dinh dưỡng và ít calo dùng được cho cả người muốn tăng cân, giảm cân, duy trì cân tăng, và cả trẻ em, ng già, người bị bệnh tim mạch, gut, tiểu đường. Thực phẩm đó cung cấp đầy đủ chất dinh dưỡng cho cơ thể, nó sẽ giúp kiểm soát trong lượng cơ thể, tức là đưa cơ thể về mức tiêu chuẩn. Bản thân mình cũng dùng, và bây giờ thấy khỏe và có thân hình cân đối. Tất cả chỉ phụ thuộc vào điều chỉnh lượng dinh dưỡng thôi. Mình có nhiều nhân chứng cho việc chứng nhận herbalife là tốt và đảm bảo chất lượng.
    Có gì mẹ cứ pm, mình sẽ giải đáp cho mẹ.:Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi iny_n; 12/03/2010 vào lúc 09:35 AM.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

gửi mehaicumin! Mình nghĩ tại mẹ chưa tìm hiểu về herbalife nên mới có những suy nghĩ như vậy thôi. Nếu đã dùng rồi, thì mẹ sẽ thay đổi suy nghĩ ngay và có khi sẽ tìm ra đc thức uống dinh dưỡng cho cả gia đình đấy!
    • 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

@iny_n : không phải một mình mình mà rất rất nhiều người đã bị
    thậm chí trong diễn đàn mình cũng có từ rất lâu rồi . xin lỗi phải nói thẳng ra là nó lừa đảo , không hơn không kém .

thậm chí ngay cả khi xét về thành phần nó cũng thua xa các sản phẩm khác , thế mà nó lại bán với giá cắt cổ trên trời dưới bể thử hỏi ai không bực ?
    http://www.webtretho.com/forum/f235/...em-voi-431327/
    • 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

@iny_n : thằng con lớn của mình chuyên đi tư vấn người ta dùng sản phẩm chức năng , nên nó biết hết về những loại này , không qua mắt được nó đâu , nó đã nói lừa đảo là lừa đảo .
    • 15 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

@mehaicunin : sản phẩm này không phải là sản phẩm lừa đảo đâu , những gì nó ghi trong bảng thành phần đều chính xác hết , chỉ có cái là do maketting lên quá mức cao thành ra bây giờ sản phẩm này đã trở thành một sản phẩm mời mọi người bấm vào đây để xem thực hư

Code:
    http://.com/yk5gyqe
    trích một đoạn lý do band nick của bạn "herbalife" trong đó đã bị band ra cho các mẹ xem , để các mẹ cảnh giác hơn với đám nhân viên tiếp thị herbalife này .

quảng cáo sản phẩm kém chất lượng , lừa đảo người tiêu dùng .
    khi bị hỏi về bản sao giấy chứng nhận kí quỹ của ngân hàng thì không thể đưa ra được mà cứ nói vòng vo "nổ" về một công ty có tầm vóc "quốc tế" (hỏi voi nói khỉ , chỉ lên trên nhìn xuống dưới) .

có ý định làm mất uy tín web bằng quảng bá sản phẩm kém chất lượng trên web và dụ người khác mua . vi phạm pháp luật và cố ý lôi kéo người khác cùng vi phạm , điều 2 và điều 6 nghị định 11/2005 về bán hàng đa cấp .

band nick .
    đồng thời giữ lại mọi reply trong chủ đề để cảnh tỉnh mọi người về hành vi lừa đảo .
    poi nhắc lại một lần nữa , sản phẩm này không phải lừa đảo , nó chỉ là một sản phẩm đắt đỏ đang được một đám nhân viên quảng cáo lỳ lợm tiếp thị đến người tiêu dùng bằng được thôi . nhưng dù sao kết luận vẫn là .... dùng chỉ tổ tốn tiền , chẳng được gì .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi oo_poisedon_oo; 12/03/2010 vào lúc 12:14 PM.
    • 1,038 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Ôi, mình đã search thông tin về 3 sản phẩm F1, F3 và trà hỗ trợ tiêu hoá của hãng này rồi, giống như mehaicunin nói ý, chính vì thế mình muốn nhờ các mẹ đã thực sự dùng sản phẩm này lên tiếng nói công bằng về nó, để mình có được kết luận chính xác. Vì thực ra, sản phẩm nào cũng có người hợp người không, do cơ địa nữa, rồi thực hiện có đúng quy trình uống không, v..v... Không lẽ nó là lừa đảo mà nó tiêu thụ được trên 70 nước, mà những nước lớn đều kinh doanh mặt hàng này rất tốt?

Nhưng để dùng nó lâu dài thì mình muốn có những ý kiến công bằng và khách quan. Mình đã đọc hướng dẫn của nó, xem thành phần,... trên 3 sản phẩm này ở nhà bố mẹ nuôi mình (mà bố nuôi mình bị tiểu đường mà dùng sản phẩm này nói thấy ổn, lúc đói chỉ pha 2 thìa (bằng 1 nửa bữa chính) uống vào là ổn, không bị tụt đường huyết như trước), và nhà mình thì có khá nhiều người có nhu cầu về 1 sản phẩm tốt và an toàn.

Như mẹ mình thì ăn kém, gầy; nhưng chị gái mình thì hơi béo, nhưng bà ấy rất bận rộn, công việc rồi chăm 2 con, có mua máy tập TD về cũng bỏ xó vì không có thời gian; cậu mình thì rất béo....; mình thì áp lực công việc cũng mệt mỏi, da xấu, khô,.. Túm lại là mình không băn khoăn về chuyện mua được sản phẩm chính hiệu, không lo hàng nhái, vì chỉ cần alo là có hàng trực tiếp từ chị đại diện ngoài Bắc này rồi; nhưng để dùng cho sức khoẻ thì tớ cần nghiên cứu kỹ, chứ có phải dùng cho mỗi tớ đâu, cho nhiều người nữa nên tớ mới lập topic này để mọi người dùng rồi phản hồi ý kiến để tớ chọn lựa cho đúng.

Đã ai thực sự dùng rồi, có hiệu quả hay không, có vấn đề gì trong khi dùng, hay có lưu ý gì để đạt hiệu quả tốt nhất,.. thì cho tớ xin vài lời kinh nghiệm với, tớ cảm ơn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ánh Dương ơi , thế kết quả giảm cân thế nào rùi.
    Vì minh cũng đang định dùng sản phẩm này mà.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở nhà mình cũng đang dùng, thấy tốt, mình giảm 2kg trong 2 tuần. Chắc là do mình may mắn?? Mình đang nhờ bạn mình mua giúp vì được giảm giá nữa đó
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8