Dáng đẹp

Thực đơn 3 ngày giảm 5 kg

Đến trả lời mới nhất
  • 40 Lượt chia sẻ
  • 39.3K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Giảm 5kg trong 3 ngày
    Ngày 1

Buối sáng: Một trái táo, một cốc nước hoa quả ép

Buổi trưa : Một dĩa sa lát hoa quả trộn, một cốc nước

Buổi tối : Một đĩa sa lát hoa quả, một cốc nước ép từ hoa quả tươi.

Ngày 2

Buổi sáng : Một dĩa hoa quả và chút đồ ăn nguôị, một cốc nước lọc

Buổi trưa : Một đĩa sa lát rau tươi trộn, một cốc nước lọc

Buổi tối : Các loại rau tươi tuỳ ý, hai trái táo

Ngày 3

Buổi sáng : Một đĩa hoa quả trộn, một cốc nước ép hao quả tươi

Buổi trưa : Một đĩa sa lát rau tươi, một cốc nước lọc

Buổi tối : Một bát canh

Lưu ý : Trong vòng 3 ngày, chỉ được ăn rau tươi hoặc hoa quả. Trong vòng một tháng chỉ có thể tiến hành phương pháp này một tuần mà thôi. Nếu thực hiện đúng, bạn sẽ có một thân hình cân đối như mong muốn.

Em vừa tìm thấy cái này bên topic bên kia, nhà mình có ai thử chưa vậy ạ ? Kết quả như thế nào ? Em định áp dụng cái này để giảm cân, nhưng không biết có giảm được 5kg hok đây. Em chỉ cần giảm 4kg cũng được nữa. em cao 1m50kg à mà nặng tới 50kg lận đó. hichic. Chị em cho ý kiến với. Làm sao giảm béo nhanh nhanh đây.:Smiling::Smiling:
    You may only be one person to the world but you may be the world to one person.

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác.

...Đừng thương tiếc hôm qua - đừng đợi ngày mai đến và cũng đừng lảng tránh hôm nay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 ngày giảm cân với Súp tiêu mỡ

7 ngày để bạn lấy lại sự cân đối cho 3 vòng của mình : Nguyên liệu : 6 củ hành tây , 6 quả cà chua , 1 bắp cải , 2 tép hành lá , cần tây , rau mùi (ngò ) , 3 muỗng nước dùng , gia vị ( muối , tiêu , cà ri , tương ớt ). Thực hiện : Thái rau , củ hành thành miếng nhỏ , rửa sạch , hầm 10 fút , giảm...

• 6 loại thực phẩm giúp giảm béo bụng nhanh

1/ Bưởi http://s27.postimg.org/j3t3urokz/images.jpg Trong số các thực phẩm giúp...

• 3 ngày giảm 2 kg? Ko nhịn ăn, ko hại sức khỏe !!!

Trên này em thấy các mẹ vẫn "ham hố" dùng thuốc giảm cân lắm lắm, trong khi đó em chạy theo cái thực đơn này và cảm thấy vô cùng hạnh phúc vì EM XUỐNG CÂN MÀ KHÔNG BỊ MỆT MỎI, KHÔNG PHẢI NHỊN ĂN, KHÔNG TỐN NHIỀU TIỀN MUA THUỐC nên post lên đây chia sẻ cho các mẹ. Đây là nguyên bản PHƯƠNG PHÁP...

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Giúp bé học cách phân biệt màu sắc

Màu sắc chính là những gì đẹp đẽ nhất của thế giới quanh ta, và khi bố mẹ dạy cho bé cách nhận...

• 175 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

để e thử..nhưng chắc ko dc 5 kg đâu... co' lân` e nhịn ăn 3 ngay`, chỉ ăn bi' luộc 1 bữa ngay` thoy ma` ko xuống dc vậy
    ........thèm chút tình yêu......:cool::cool::cool:
    • 495 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Cái này ko áp dụng được với người huyết áp thấp đâu, ăn ít xỉu ngay đảm bảo đến ngày thứ 3 vào thẳng BV, ăn có hoa quả và sa lát ko đủ clàm so đủ chất vì bình thừong con người hoạt động nhiều cần pải đủ clo để nuôi cơ thể giảm cân đâu chẳng thấy mà còn mệt hơn ý chứ.:Talktothe Nói túm lại là ai muốn giảm cân thì ăn ít và tập thể dục thôi
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo cái thực đơn này thì sống sao nổi? mà vẫn còn phải đi làm rồi lo bao nhiều việc nhà nữa, đâu phải chỉ ngủ với ăn rau :Worried: thực đơn này bất khả thi rồi.
    Con iu mẹ nhất trên đời, hì hì hì ... :Kiss:
    • 787 Bài viết

• 1,278 Được cảm ơn

Muốn giảm béo thì phải ăn thoải mái chất béo, thịt thà các loại. Rất đơn giản.
    • 764 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

giảm cân bằng pp ăn thịt mỡ, toàn thịt mà ko được ăn cơm thấy cũng khó nhỉ. ko lẽ mỗi ngày cứ ôm 1 nồi thịt luộc mà ăn ko.
    • 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Giảm cân nhanh quá không tốt. 3 ngày mà 5kg thì quá nhanh, mà nếu có thì chắc chỉ có cơ thể mất nước thôi chứ ko giảm mỡ.

Nói chung là thực đơn này không ổn tí nào, hại sức khỏe, kiệt sức vì đói và thiếu năng lượng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Bạn thử vào topic dưới chữ kí của tớ xem có phải ôm 1 nồi thịt ko

Trích dẫn Nguyên văn bởi heomethaman Xem bài viết
    giảm cân bằng pp ăn thịt mỡ, toàn thịt mà ko được ăn cơm thấy cũng khó nhỉ. ko lẽ mỗi ngày cứ ôm 1 nồi thịt luộc mà ăn ko.
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thấy thì cũng khó tin thật. nhưng trông giảm cân như vậy thì ai hok ham. hic.. không biết có cách nào nữa hok ta. Uhm mà như thế này, thường thì thấy mấấy cái spa hay có vụ làm tan mỡ bụng lắm, vậy có tan thiệt hok. Mà nếu có thì giảm cỡ bao nhiêu ? chị nào từng kinh qua cho em ý kiến
    You may only be one person to the world but you may be the world to one person.

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác.

...Đừng thương tiếc hôm qua - đừng đợi ngày mai đến và cũng đừng lảng tránh hôm nay
    • 508 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Mình đảm bảo sau ba ngày ăn kiêng toàn rau với táo thế này xong thì sẽ ăn bù gấp nhiều lần lúc chưa ăn kiêng. Cơn đói + thèm+ thiếu chất nó ập đến thì ko thể cưỡng lại được đâu. E rằng 3 ngày sau lại tăng thêm 5kg nữa chứ chả ít.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

để em làm thử.nhưng có cái em không biết ăn rau.
    • 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Hachiko_ Xem bài viết
    Thấy thì cũng khó tin thật. nhưng trông giảm cân như vậy thì ai hok ham. hic.. không biết có cách nào nữa hok ta. Uhm mà như thế này, thường thì thấy mấấy cái spa hay có vụ làm tan mỡ bụng lắm, vậy có tan thiệt hok. Mà nếu có thì giảm cỡ bao nhiêu ? chị nào từng kinh qua cho em ý kiến
    Mình gần như kinh qua hết các loại giảm béo rồi, trong đó có cả spa. Kinh nghiệm của mình là spa chỉ là hỗ trợ thôi, vì nó giảm nước là chính, ko giảm mỡ. TRong quá trình spa, họ cũng khuyến khích mình ăn kiêng đường, bột và mỡ, nên mình tọp đi là đúng, lại cứ nghĩ là nhờ spa. Sau spa xong trở lại chế độ cũ, lại lên cân.

Bạn cứ thử cách của DAS (low carb) đi, vào topic các member đã thành công với phương pháp này thì sẽ thấy có ảnh của mình đấy.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết bà con sao chứ mình thực hiện theo thực đơn này trong 3 ngày chỉ giảm được 0.5kg
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em 1 bữa cơm ăn 1 muỗng cơm nhỏ xíu ( hạn chế tinh bột)
    Ăn 1 tô canh to
    Còn lại thịt, cá có gì ăn nấy.
    Mỗi thứ 1 xíu
    Chủ yếu canh, rau ăn nhiều
    1 Tháng giảm có 2kg hĩ hĩ.
    Mấy ngày cuối tuần ăn chơi sa đọa. Lên vèo 2kg.
    Huhuhuhu
    • 81 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Ôi mẹ ơi, ăn thế này thì lấy đâu ra máu lên não mà làm việc được chứ. Mình chỉ béo mỗi cái bụng, chỉ muốn giảm bụng thôi, còn cả người mà giảm cân nữa thì thành con mắm.
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ăn thế này theo em: 1 là giống cái xác vào 3 ngày đó, giảm nước không giảm mỡ, mắt như gấu trúc. 2 là 3 ngày sau thấy gì cũng thèm, ăn vô tội vạ, lên 10kg
    STANDING ALONE doesn't mean I'm ALONE.
    It means I'm SRONG enough to handle things all by myself
    • 208 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

nghe các mẹ vào comment mà buồn cười quá. thực đơn kiểu này e rằng mới đc một ngày đã hoa mắt chóng mặt rồi.
    Tìm trường mầm non kv cầu diễn, mỹ đình http://www.webtretho.com/forum/f385/...-dinh-1650593/
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giảm theo công thức này chắc là mình chết mất, hic...hic
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giảm cân như vậy không kham nổi đâu, mệt lắm, ai yếu thì ngất luon mất
    • 275 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

An toàn và nhẹ nhàng nhất là giảm ăn mỡ + xenical ( nhà thuốc có ) nhưng mà chắc cần đi khám bs, vì thuốc kê toa.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2