Dáng đẹp

Thực đơn 13 ngày giảm 7 cân

Đến trả lời mới nhất
  • 37 Lượt chia sẻ
  • 304K Lượt đọc
  • 1.2K Trả lời

48 Người đang theo dõi

• 1,360 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhung_091084 Xem bài viết
    đúng rồi đấy, đuổi về trông nhà đi, đi lang thang hoài
    Bên kia nhiều hàng họ quá. Xếp gọn sang bên này 1 dãy ngồi cho gọn gàng :Laughing:. Khách dễ chọn :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,933 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Ôi bận quá chưa vào nhà 4 lầu của mình được, sang bên này nghỉ chân tí và chào mọi người. Tớ lại đi đây.
    • 10,062 Bài viết

• 3,254 Được cảm ơn

Ghớm mỗi bữa em ăn 2 lạng thịt còn thấy thòm thèm, bi giờ mà ăn theo kiểu này thì chết à? :Sigh:

• 476 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonlight1985 Xem bài viết
    Vào đây mới thấy tinh thần giảm cân cao kinh khủng. Mình cũng phải học tập thôi nhưng Phòng lại đang có Pizza và hoa quả dầm.
    Hị hị. Thôi bắt đầu từ ... tuần sau vậy, cuối tuần còn ăn quán Nhật.
    èo, thía này thi chac ko giảm cưn được đâu bạn ơi :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,420 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kem3we Xem bài viết
    èo, thía này thi chac ko giảm cưn được đâu bạn ơi :Laughing::Laughing::Laughing:
    đề nghị chị Kem về ngay ko đi ném đá hội nghị nhé :Laughing::Laughing:
    • 476 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi just_little_dragon Xem bài viết
    đề nghị chị Kem về ngay ko đi ném đá hội nghị nhé :Laughing::Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing: chị là ngưi thật thà muh em Rồng ui...:Laughing::Laughing::Laughing:...cóa seo nói vậy thoai
    • 594 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_con_so_ma Xem bài viết
    xin hỏi, có mẹ nào thử wa thực đơn này chưa ạ? cho em xin chút ý kiến
    Tớ đã từng ăn theo thực đơn này rồi, nói giảm 7kg là nói điêu đấy, tớ giảm được 4kg trong 13 ngày. Tớ theo thực đơn này cực kỳ nghiêm ngặt luôn, cách đây 2 năm. Hồi đó đang 58kg, sau đợt ăn kiêng giảm được xuống còn 54. Đang ăn uống bình thường mà bảo theo thực đơn này phải cực kỳ ý chí, khó khăn vô cùng, nhưng cuối cùng tớ đã thắng. Nhưng ăn theo thực đơn này cầu kỳ chết đi được, tớ không theo nữa. Giờ đang khởi động để theo phương pháp uống nước mía đây.
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm nay là ngày thứ 3 tớ thực hiện ăn theo thực đơn giảm cân này, cũng không thấy đói lắm và cũng không thấy hoa mắt chóng mặt. 2 ngày đầu tớ đã giảm được 1kg rồi đấy, nhìn chặng đường vẫn còn dài quá huhu:Crying: nhưng vì sự nghiệp làm đẹp phải cố thôi. Các bạn động viên cho tớ có tinh thần nhé.
    • 1,009 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Em cũng từng ăn theo thực đơn này ạ. Lúc đó quyết tâm rất cao độ nên tuân thủ nghiêm ngặt lắm. Em ăn những ngày đầu tiên xuống liền 3 kg cơ, nhưng về sau thì ko xuống thêm 1 kg nào cã. Tổng kết lại là em chĩ giảm được 3 kg thôi.
    Em nghĩ có lẽ do thể trạng từng người nữa cơ. Như em, em chã ăn gì đâu mà sao nó vẫn mập í :Smiling: Khổ lắm.
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PN2102 Xem bài viết
    Em cũng từng ăn theo thực đơn này ạ. Lúc đó quyết tâm rất cao độ nên tuân thủ nghiêm ngặt lắm. Em ăn những ngày đầu tiên xuống liền 3 kg cơ, nhưng về sau thì ko xuống thêm 1 kg nào cã. Tổng kết lại là em chĩ giảm được 3 kg thôi.
    Em nghĩ có lẽ do thể trạng từng người nữa cơ. Như em, em chã ăn gì đâu mà sao nó vẫn mập í :Smiling: Khổ lắm.
    Mình chỉ uống nước nó cũng vẫn lên cân ý....:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 1,009 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh_Bong2007 Xem bài viết
    Mình chỉ uống nước nó cũng vẫn lên cân ý....:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye
    Haiz ... em cũng hệt chị luôn :Sad: Có lẽ do cơ thể mình nó thế rồi. Người mát da mát thịt ăn cái gì cũng dễ mập. Ko ăn nó cũng mập. Chán chẳng buồn nói nữa :Worried:
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Báo cáo với các mẹ là sau 10 ngày ăn theo thực đơn tớ đã giảm được 5kg rồi, cũgn không thấy mệt và không thấy hoa mắt gì cả. Tạng người tớ lên cân rất nhanh nhưng xuống cân cũng nhanh nhé
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ vừa sinh con được 4 tháng nên quyết tâm ăn theo thực đơn này với hy vọng giảm cân vì sắp phải đi làm lại. Mấy ngày đầu tớ ăn theo thực đơn này còn những ngày sau thì ăn ít hơn nhưng rút cuộc cũng chỉ giảm đc cả thày 2.5kg,hix. Mà lại giảm trong tuần đầu mới khó hiểu chứ.
    • 589 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với. Mình biết PP này lâu rồi, mà thuc hien dc 1tuan là bỏ vì cuối tuần toàn fai đi tiệc. Có cách nào giúp mình vàomấy ngày cuối tuan kg?
    Nothing is impossible
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oai! Em đọc từ đầu topic tới giờ, thấy hừng hực khí thế để giảm cân. Sẽ quyết tâm theo đuổi lịch này đây, hix. Hi vọng sau đợt này sẽ giảm được khoàng 6 kg vì sắp đi biển mà. Hôm qua đi thử mấy cái áo bơi mà phát hoảng với thân thể mình. Chán ghê cơ!
    • 1,199 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

nghe cái thực đơn này chả biết mình có giảm cân nào không nhưng thấy mình ăn thế này chắc lại béo lên thôi chứ giảm gì
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko uong duoc cafe thi thay bang tra hay nuoc gi khac duoc ko a
    • 589 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Ngày thứ 1
    Nothing is impossible
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Hà Xem bài viết
    Ngày thứ 1
    Cố lên bạn ơi có tớ cổ vũ nè, tớ vừa xong những ngày ăn kiêng nhưng tớ chỉ ăn kiêng có 10 ngày thôi và giảm được 5kg rồi, cũng phải hô quyết tâm lắm đấy vì hay bị dụ dỗ ăn mà. Tặng hoa bạn lấy tinh thần này :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,048 Bài viết

• 624 Được cảm ơn

làm việc nhiều thực đơn này chắc ngất từ ngày t3 mất :Silly:
    các chị em có bài nào khác ko :Sad:
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/