• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.5K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán Thảm để tập YOGA không???
    Cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 758 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Mình không biết nơi nào bán đúng loại thảm tập chuyên dụng cho YOGA. Nếu mẹ nó không tìm thấy ở đâu bán loại này thì có thể lên siêu thị Citimart trong Vincom, mua 1 cái chăn là quần áo, mình nhớ hình như giá là 30K thì phải. Gọi là chăn nhưng thực ra nó là một loại nệm cực mỏng vừa đúng cỡ thảm tập thể dục thẩm mỹ, có thể giặt giũ thoải mái. Hồi tháng 6 năm ngoái mình mua ở đấy để đi tập thể dục thẩm mỹ đấy, không biết giờ còn không. Mẹ nó nếu có nhu cầu thì thử vào đấy xem có phù hợp không.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Kitty2110 nhé, mình sẽ lên đó xem sao.
    • 716 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Ở CLB Yoga- 3B Đặng Thái Thân, có một chị nhận mua hộ thảm tập Yoga đấy. Hình như có 2 loại khoảng 180K gì đấy. Mình không có nhu cầu nên hôm nọ cô giáo nói cũng không quan tâm lắm. Bạn cần thì hỏi cô Tuyết cô sẽ giớ thiệu cái chị đấy cho (mình không biết tên chị ây mặc dù tập cùng với nhau)
    • 708 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ở Hn ko biết có chỗ nào bán thảm tập YOGA nhỉ? Mình muốn mua 1 cái để đi tập. Mẹ nào biết chỉ mình với nhé
    • 503 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Mình thấy mẹ mình mua luôn ở chỗ tập 210n/cái.
    • 129 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mua ở Trịnh Hoài Đức, 150K
    • 476 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thanks các mẹ, thế là em biết chỗ để về VN mua rồi, không phải mua ở Ấn Độ mang về nữa.
    • 113 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ối, bạn có thể mua ở trung tâm AD yoga. 25 Láng Hạ, tầng 21. Giá 210.000 vnd . Mình cũng mua ở đấy, thấy dùng cũng ok
    • 665 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

MÌnh ở SG nhé, mình thấy có các chỗ sau bán nè: ở Đường Phạm Văn Hai (góc giao với Hoàng Văn Thụ), ở Đường Hòa BÌnh (Tân Phú), đối diện cổng Đầm Sen, giá khoảng 150k/tấm. Ngoài ra, ở trung tâm yoga trên đường Trương Quốc Dung (Phú Nhuận) cũng có bán, hình như thảm tốt thì phải, giá đâu khoảng 450k/tấm, mẹ mình có xài loại này bảo là tốt lém
    • 665 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yogapro Xem bài viết
    Nghe nói vậy thôi chứ mình đã mua thảm ở 70 Trương Quốc dung rùi nè. Chất lượng thảm ở Yoga Secret Club rất là tốt hơn hẳn những nơi khác.
    Ví dụ các bạn tham khảo nha 1,7m rộng 0.6m và dày 0.6mm với đầy đủ các màu sắc để lựa chọn với giá là 25 USD.
    Mình là thành viên của câu lạc bộ này mà. đã tập được cũng khá lâu.
    Nếu ai ở thành phố hồ chí minh có nhu cầu mua cứ đến đó mua cho chắc nhé. Địa chỉ là 70 Trương Quốc Dung, F10, Q Phú Nhuận
    số điện thoại hình như là 38453271 ở đây có website ý www.yogasecretclub.com
    Chúc các bạn tìm được cái mình cần
    hì hì, mẹ nì quảng cáo đó Mod ơi
    • 2,605 Bài viết

• 4,773 Được cảm ơn

Bạn nào ở HN thì ra Trịnh Hoài Đức mà mua, lần trước mình mua 160K
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ở các Trung tâm tập Yoga đều bán loại thảm này, mẹ nó thử hỏi xem.
    • 473 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MamMam Xem bài viết
    Ở CLB Yoga- 3B Đặng Thái Thân, có một chị nhận mua hộ thảm tập Yoga đấy. Hình như có 2 loại khoảng 180K gì đấy. Mình không có nhu cầu nên hôm nọ cô giáo nói cũng không quan tâm lắm. Bạn cần thì hỏi cô Tuyết cô sẽ giớ thiệu cái chị đấy cho (mình không biết tên chị ây mặc dù tập cùng với nhau)
    2 năm Trước em tập ở 3B Đặng Thái Thân thấy phòng chật và hơi kém vệ sinh (sorry). Ko biết giờ đã khá hơn chưa chị, em đang muốn đi tập lại
    xin đừng động vào cây mùa lá rụng..
    • 66 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nike ở Parkson 470k thì phải. Thảm đẹp, nhẹ.
    • 613 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Bạn lên phố Ngô Văn Sở (phố bán đủ các loại thảm đó) hỏi mua thảm tập Yoga, tớ mới mua ở đó, có túi khoác là 160khìn, không túi là 150khìn, thảm dùng cũng được vì mềm và nhẹ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây nè bạn nếu bạn ở TP HCM hãy đến cửa hàng TDTT MISPORT 2bis nguyễn thị minh khai dakao q1 ( đối diện Thảo Cầm Viên Sài Gòn) ĐT: 39100489(gặp A.Triệu) hoặc số 56 Nguyễn Thái Sơn f3 Gò Vấp(Gần CV Phú Nhuận) ĐT: 22405600(gặp C.Mai) giá hấp dẫn
    • 329 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

mình thấy trên trang web này bán thảm tập đấy .Mua hàng online vietsport.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Vào Đây xem nha :http://www.123mua.com.vn/xem?tv=misport
    Hình đính kèm
    • 2,044 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Em đang cần mua cái thảm tập yoga để tập ở nhà ạ. Không biết em nên mua ở đâu và giá cả thế nào?
    Các bác nào biết chỉ giáo cho em với nhé. Em cảm ơn!

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3