Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 46.6K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 44 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán Thảm để tập YOGA không???
    Cảm ơn các mẹ.

• 756 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Mình không biết nơi nào bán đúng loại thảm tập chuyên dụng cho YOGA. Nếu mẹ nó không tìm thấy ở đâu bán loại này thì có thể lên siêu thị Citimart trong Vincom, mua 1 cái chăn là quần áo, mình nhớ hình như giá là 30K thì phải. Gọi là chăn nhưng thực ra nó là một loại nệm cực mỏng vừa đúng cỡ thảm tập thể dục thẩm mỹ, có thể giặt giũ thoải mái. Hồi tháng 6 năm ngoái mình mua ở đấy để đi tập thể dục thẩm mỹ đấy, không biết giờ còn không. Mẹ nó nếu có nhu cầu thì thử vào đấy xem có phù hợp không.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 44 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Kitty2110 nhé, mình sẽ lên đó xem sao.

• 705 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Ở CLB Yoga- 3B Đặng Thái Thân, có một chị nhận mua hộ thảm tập Yoga đấy. Hình như có 2 loại khoảng 180K gì đấy. Mình không có nhu cầu nên hôm nọ cô giáo nói cũng không quan tâm lắm. Bạn cần thì hỏi cô Tuyết cô sẽ giớ thiệu cái chị đấy cho (mình không biết tên chị ây mặc dù tập cùng với nhau)

• 708 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ở Hn ko biết có chỗ nào bán thảm tập YOGA nhỉ? Mình muốn mua 1 cái để đi tập. Mẹ nào biết chỉ mình với nhé

• 503 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Mình thấy mẹ mình mua luôn ở chỗ tập 210n/cái.

• 129 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mua ở Trịnh Hoài Đức, 150K

• 474 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Thanks các mẹ, thế là em biết chỗ để về VN mua rồi, không phải mua ở Ấn Độ mang về nữa.

• 113 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ối, bạn có thể mua ở trung tâm AD yoga. 25 Láng Hạ, tầng 21. Giá 210.000 vnd . Mình cũng mua ở đấy, thấy dùng cũng ok

• 663 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

MÌnh ở SG nhé, mình thấy có các chỗ sau bán nè: ở Đường Phạm Văn Hai (góc giao với Hoàng Văn Thụ), ở Đường Hòa BÌnh (Tân Phú), đối diện cổng Đầm Sen, giá khoảng 150k/tấm. Ngoài ra, ở trung tâm yoga trên đường Trương Quốc Dung (Phú Nhuận) cũng có bán, hình như thảm tốt thì phải, giá đâu khoảng 450k/tấm, mẹ mình có xài loại này bảo là tốt lém

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5