Dáng đẹp

Tẩy trắng nách và trị thâm nách

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 203K Lượt đọc
  • 455 Trả lời

43 Người đang theo dõi

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi, dua ban than cua em mươn hoi la các chi co biết cách nao / xai kem gi de tay trang nách hoac tri tham nách không? Nách no không tham lam nhung ma da tay trang, da nách không trang, hoi tham tham thi nhin cang noi ro va không dước.. háp dan lam! Các chi co biết chieu gi thi chi ban em voi, vi no sáp...lay chong nen tu nhiên lo nhu the! Thanks các chi trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13,117 Bài viết

• 9,339 Được cảm ơn

Có cái link này hy vọng giúp được chút gì: Bé bị hôi nách
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi oi, nhung cai link nay la bay cách tri hoi nách, ma ban em thi không co bi.."hách tu trong noi"!
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chi oi, kiu tui em voi, tui em cung thay co ban kem tay trang nách o ngoai shop nhung ma thu chúa co hiêu qua gi ca!
    • 805 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808
    các chi oi, kiu tui em voi, tui em cung thay co ban kem tay trang nách o ngoai shop nhung ma thu chúa co hiêu qua gi ca!
    Nách thâm là do sắc tố của da làm sao trị được. Chắc phải đi hỏi Michael Jackson quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 814 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Từ lúc có bầu tháng thứ 5 đến giờ là 3 tháng rồi, tự nhiên nách của bety cũng bị nám (thâm nhìn giống như ở dơ lắm vậy! ), mà mặt thì trắng phau không bị gì (may mắn)
    mà chẳng biết sau sinh nó có hết không nhỉ?
    • 643 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

Nếu bị nám khi có bầu thì thường sẽ bớt dần sau khi sinh con, nhưng cũng có một số mẹ không trắng lại được 100% tùy vào cơ thể mỗi người.
    • 814 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Tự nhiên cả người trắng mà mặc singlet đưa nách thâm thì ra kỳ wá
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các chi oi, dua ban than cua em mươn hoi la các chi co biết cách nao / xai kem gi de tay trang nách hoac tri tham nách không? Nách no không tham lam nhung ma da tay trang, da nách không trang, hoi tham tham thi nhin cang noi ro va không dước.. háp dan lam! Các chi co biết chieu gi thi chi ban em voi, vi no sáp...lay chong nen tu nhiên lo nhu the! Thanks các chi trước
    Em nên dùng kem MYFAIR của USA rất hay.Nên wax lông sẽ làm trắng vùng nách ,bởi khi em nhổ lông nách vẫn còn lại nhửng sợi nhỏ li ti làm cho ta có cãm gíac thâm hơn cánh tay.

Và với công nghệ Laser triệt lông sẽ giúp em thỏa mãn www.bacsitu.com.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bety
    Tự nhiên cả người trắng mà mặc singlet đưa nách thâm thì ra kỳ wá
    bởi vậy em nên thay đổi trang phục ,áo dây chỉ thích hợp cho một số người chứ không phải ai mặc vào cũng đẹp cã đâu.
    Nách của em bị thâm không phải do màu lông gây ra, mà do da vùng đó hơi bị nhăng lại do em thiếu cân chẳng hạn.
    Nách đẹp là nách trắng ,mịn ,da căng láng nhìn từ xa không thấy lông .
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

coi chừng kem dỡm, đúng là có kem làm trắng nách,bẹn, và làm hồng nhủ hoa tên là MYFAIR
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cách nào để vùng da ở nách được trắng và mịn không các Chị? Em đã sử dụng đủ mọi cách từ wax, rồi nhổ, rồi cạo bằng loại dao 3 lưỡi... nhưng vẫn ẹ quá. Có loại kem nào làm trắng cho chỗ đó được không? Ox em góp ý rất thiệt tình và thẳng thắn, nhưng em không cải thiện được..
    • 4,934 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Tẩy trắng nách và trị thâm nách
    bạn vào link này mà tham khảo này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 247 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babeti Xem bài viết
    Em nên dùng kem MYFAIR của USA rất hay.Nên wax lông sẽ làm trắng vùng nách ,bởi khi em nhổ lông nách vẫn còn lại nhửng sợi nhỏ li ti làm cho ta có cãm gíac thâm hơn cánh tay.

Và với công nghệ Laser triệt lông sẽ giúp em thỏa mãn www.bacsitu.com.vn
    Bebeti oi, cho minh hoi kem nay mua o dau vay? Xai hieu qua lam ha? Nach cua minh cung bi tham den, thay ghe lam.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Da vùng nách của mình bị thâm và sần từ rất lâu rồi, và tình trạng ngày càng trở nên tồi tệ. Mình rất buồn vì điều đó ảnh hưởng đến việc ăn mặc lẫn cả sự tự tin của mình. Gần đây, mình thấy có rất nhiều thẩm mỹ viện có dịch vụ trị thâm nách (như Mai Thuỷ, Thanh Bình...), nhưng thực sự mình ko biết làm ở đâu thì hiệu quả.
    Các mẹ thông thái ai có kinh nghiệm gì vụ này thì mách mình với nhé. Cả về giá cả nữa nhé, vì kinh tế cũng là một vấn đề mình quan tâm mà.
    Cảm ơn các mẹ rất nhiều.
    • 394 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimnhi Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Da vùng nách của mình bị thâm và sần từ rất lâu rồi, và tình trạng ngày càng trở nên tồi tệ. Mình rất buồn vì điều đó ảnh hưởng đến việc ăn mặc lẫn cả sự tự tin của mình. Gần đây, mình thấy có rất nhiều thẩm mỹ viện có dịch vụ trị thâm nách (như Mai Thuỷ, Thanh Bình...), nhưng thực sự mình ko biết làm ở đâu thì hiệu quả.
    Các mẹ thông thái ai có kinh nghiệm gì vụ này thì mách mình với nhé. Cả về giá cả nữa nhé, vì kinh tế cũng là một vấn đề mình quan tâm mà.
    Cảm ơn các mẹ rất nhiều.
    Bạn ơi, nếu tìm đc chỗ tốt alo cho mình với nhé.Mình đẻ đc 3 năm rồi mà :Crying: .Cám ơn trc nhá.
    • 742 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Hỏi: Tôi có một thân hình đẹp nhưng lại ít khi dám diện áo hở nách, do nách của tôi rất thâm lại sần sùi. Cho tôi hỏi có phương pháp nào khắc phục được hiện tượng này không?

Trả lời: Nách đen một phần là do cơ địa nhưng phần lớn lại là do chủ quan, thói quen dùng nhíp để nhổ các sợi lông ở nách đã tác động không tốt đến biểu bì da, làm cho nách bị thâm đen và nổi cục. Đối với những vùng nách bị thâm ở cấp độ một thì chỉ cần sử dụng một lần dịch vụ tẩy thâm nách bằng mỹ phẩm siêu nhiên là có kết quả. Những trường hợp quá thâm hoặc quá sần sùi, phải cần từ 3 đến 5 lần điều trị mới có kết quả như ý được.

Dung dịch làm trắng có thành phần AHA thiên nhiên, thành phần này sẽ thấm sâu vào trong da, tác động trực tiếp vào các hắc sắc tố và lớp sần sùi vỏ cam của da, loại bỏ lớp da này sau từ 3 đến 5 ngày sau khi thoa thuốc. Trong thời gian này, cần phải sử dụng hỗ trợ kem Firming Smoothet Cream để tăng độ đàn hồi cho da, giúp da mịn màng và tươi sáng.

Sau khoảng 2 tuần, da đã mịn màng và tươi sáng lên rất nhiều. Để giữ cho làn da này luôn mịn màng, sau khi làm trắng xong, nhất thiết không được dùng nhíp mà phải dùng phương pháp waxing để làm sạch lông vùng nách.

Phương pháp này còn có thể áp dụng cho một số vùng kín khác như mông, bikini..., các vùng này cần phải mất nhiều thời gian hơn vì do trong quá trình làm việc, đi lại, ngồi nhiều, quần áo chất liệu chật cứng và bó cọ xát khiến cho vùng mông và bikini bị đen, chai lại. Đối với các vùng này sau khi làm xong, thời gian đầu nên tránh mặc những chất liệu vải cứng, bó sát. Nên mặc những chiếc quần tạo vẻ thoải mái cho cơ thể, đặc biệt nên mặc đồ lót bằng chất liệu côtton ôm vừa vặn. Để tránh cho vùng mông bị thâm, nên ngồi trên những chiếc ghế mềm có đệm, tránh ngồi trên những vật cứng.

Chuyên mục được tư vấn bởi Mỹ viện Mai Thuỷ. ĐC: Số 12 Cao Bá Quát và số 71 ngõ 117 Thái Hà . ĐT: 04 5373708 – 04 8230585- 04 9154702 Web: www.myvienmaithuy.com
    http://sharefor.us/Cu-Ngu-Say-Phuong...2MmI3OGQ1.html
    Dẫu biết có lúc giận hờn, những lúc ngại ngần
    Vẫn thấy tim em gần anh hơn:Kiss:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,257 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LongHai_DA Xem bài viết
    Hỏi: Tôi có một thân hình đẹp nhưng lại ít khi dám diện áo hở nách, do nách của tôi rất thâm lại sần sùi. Cho tôi hỏi có phương pháp nào khắc phục được hiện tượng này không?

Trả lời: Nách đen một phần là do cơ địa nhưng phần lớn lại là do chủ quan, thói quen dùng nhíp để nhổ các sợi lông ở nách đã tác động không tốt đến biểu bì da, làm cho nách bị thâm đen và nổi cục. Đối với những vùng nách bị thâm ở cấp độ một thì chỉ cần sử dụng một lần dịch vụ tẩy thâm nách bằng mỹ phẩm siêu nhiên là có kết quả. Những trường hợp quá thâm hoặc quá sần sùi, phải cần từ 3 đến 5 lần điều trị mới có kết quả như ý được.

Dung dịch làm trắng có thành phần AHA thiên nhiên, thành phần này sẽ thấm sâu vào trong da, tác động trực tiếp vào các hắc sắc tố và lớp sần sùi vỏ cam của da, loại bỏ lớp da này sau từ 3 đến 5 ngày sau khi thoa thuốc. Trong thời gian này, cần phải sử dụng hỗ trợ kem Firming Smoothet Cream để tăng độ đàn hồi cho da, giúp da mịn màng và tươi sáng.

Sau khoảng 2 tuần, da đã mịn màng và tươi sáng lên rất nhiều. Để giữ cho làn da này luôn mịn màng, sau khi làm trắng xong, nhất thiết không được dùng nhíp mà phải dùng phương pháp waxing để làm sạch lông vùng nách.

Phương pháp này còn có thể áp dụng cho một số vùng kín khác như mông, bikini..., các vùng này cần phải mất nhiều thời gian hơn vì do trong quá trình làm việc, đi lại, ngồi nhiều, quần áo chất liệu chật cứng và bó cọ xát khiến cho vùng mông và bikini bị đen, chai lại. Đối với các vùng này sau khi làm xong, thời gian đầu nên tránh mặc những chất liệu vải cứng, bó sát. Nên mặc những chiếc quần tạo vẻ thoải mái cho cơ thể, đặc biệt nên mặc đồ lót bằng chất liệu côtton ôm vừa vặn. Để tránh cho vùng mông bị thâm, nên ngồi trên những chiếc ghế mềm có đệm, tránh ngồi trên những vật cứng.

Chuyên mục được tư vấn bởi Mỹ viện Mai Thuỷ. ĐC: Số 12 Cao Bá Quát và số 71 ngõ 117 Thái Hà . ĐT: 04 5373708 – 04 8230585- 04 9154702 Web: www.myvienmaithuy.com

Thế ở SG thì sao ạ?Có chị nào biết chỉ em với ;-)
    • 162 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ nào đi rồi thì về chia sẻ nhé !
    • 72 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hoặc nếu có loại kem nào có thể tự bôi tại nhà được thì tốt quá nhỉ, đỡ mất thời gian tới spa.

Các mẹ chia sẻ để cùng làm đẹp nhé !:Smiling:
    Riêng Mặt trời chỉ có MỘT mà thôi và Mẹ em chỉ có MỘT trên đời !!! :Rose: