Dáng đẹp

Tẩy trắng nách và trị thâm nách

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 202K Lượt đọc
  • 455 Trả lời

44 Người đang theo dõi

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi, dua ban than cua em mươn hoi la các chi co biết cách nao / xai kem gi de tay trang nách hoac tri tham nách không? Nách no không tham lam nhung ma da tay trang, da nách không trang, hoi tham tham thi nhin cang noi ro va không dước.. háp dan lam! Các chi co biết chieu gi thi chi ban em voi, vi no sáp...lay chong nen tu nhiên lo nhu the! Thanks các chi trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• tiêu hóa kém

Chào bác sĩ, Bé nhà em được 13 tháng là bé trai, bé chỉ được 9kg cao 74 cm. Bé ăn mổi ngày 3 cữ...

• Sách hướng dẫn tăng vòng 1 "Boost your bust guide" và thuốc uống. Đã ai thử...

Tình hình là hôm trước có lượn qua topic sách hướng dẫn tăng vòng 1 "Boost your bust guide" , em...

• Kinh nghiệm thực hiện 12 ngày giảm cân.

Mình mới thực hiện xong việc "tiết thực" hôm qua, cũng không định chia sẻ, nhưng thấy có cũng một...

• Trị thâm nách và đầu gối

Dạ thưa các mẹ là như tiêu đề ạ, em đã dùng rất nhiều biện pháp tự nhiên rồi nhưng không thấy hiệu quả mấy, có ai tư vấn cho em kinh nghiệm với chứ em tự ti chả bao giờ dám mặc váy hay áo 3 lỗ ...

• Nách và cổ thâm đen

các mẹ ơi, con gái em 8 tháng tuổi, dạo này em lại thấy nách và cổ của con gái thâm thâm đen đen, kiểu như bẩn bẩn ấy ạ, mặc dù em tắm rửa cho bé đều đặn. Có mẹ nào có con bị giống bé nhà em không? Hay là vì em tắm bằng mướp đắng hả các mẹ?

• 13,094 Bài viết

• 9,300 Được cảm ơn

Có cái link này hy vọng giúp được chút gì: Bé bị hôi nách
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi oi, nhung cai link nay la bay cách tri hoi nách, ma ban em thi không co bi.."hách tu trong noi"!
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chi oi, kiu tui em voi, tui em cung thay co ban kem tay trang nách o ngoai shop nhung ma thu chúa co hiêu qua gi ca!
    • 805 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808
    các chi oi, kiu tui em voi, tui em cung thay co ban kem tay trang nách o ngoai shop nhung ma thu chúa co hiêu qua gi ca!
    Nách thâm là do sắc tố của da làm sao trị được. Chắc phải đi hỏi Michael Jackson quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 814 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Từ lúc có bầu tháng thứ 5 đến giờ là 3 tháng rồi, tự nhiên nách của bety cũng bị nám (thâm nhìn giống như ở dơ lắm vậy! ), mà mặt thì trắng phau không bị gì (may mắn)
    mà chẳng biết sau sinh nó có hết không nhỉ?
    • 643 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

Nếu bị nám khi có bầu thì thường sẽ bớt dần sau khi sinh con, nhưng cũng có một số mẹ không trắng lại được 100% tùy vào cơ thể mỗi người.
    • 814 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Tự nhiên cả người trắng mà mặc singlet đưa nách thâm thì ra kỳ wá
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808
    Các chi oi, dua ban than cua em mươn hoi la các chi co biết cách nao / xai kem gi de tay trang nách hoac tri tham nách không? Nách no không tham lam nhung ma da tay trang, da nách không trang, hoi tham tham thi nhin cang noi ro va không dước.. háp dan lam! Các chi co biết chieu gi thi chi ban em voi, vi no sáp...lay chong nen tu nhiên lo nhu the! Thanks các chi trước
    Em nên dùng kem MYFAIR của USA rất hay.Nên wax lông sẽ làm trắng vùng nách ,bởi khi em nhổ lông nách vẫn còn lại nhửng sợi nhỏ li ti làm cho ta có cãm gíac thâm hơn cánh tay.

Và với công nghệ Laser triệt lông sẽ giúp em thỏa mãn www.bacsitu.com.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bety
    Tự nhiên cả người trắng mà mặc singlet đưa nách thâm thì ra kỳ wá
    bởi vậy em nên thay đổi trang phục ,áo dây chỉ thích hợp cho một số người chứ không phải ai mặc vào cũng đẹp cã đâu.
    Nách của em bị thâm không phải do màu lông gây ra, mà do da vùng đó hơi bị nhăng lại do em thiếu cân chẳng hạn.
    Nách đẹp là nách trắng ,mịn ,da căng láng nhìn từ xa không thấy lông .