Dáng đẹp

Tập thể dục ở nhà văn hóa phụ nữ quận 7

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.19K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 1,240 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

các mẹ cho e hỏi có ai đã đăng kí các lớp hoc thể duc ở NVH Phụ nữ quận 7 chưa ạ? e lên mang tìm thong tin mà khôgng thấy . có phải họ đóng cửa rồi không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cùng Vân Trang nâng niu bản thân từ 5 giác quan

Luôn bận rộn với những dự án phim dài hơi, tham gia diễn kịch vào cuối tuần nhưng lúc nào trông Vân...

• Máy tập thể dục tại nhà

Hihi các mẹ ơi Tớ đang định mua 1 máy tập thể dục tại nhà. Các mẹ có kinh nghiệm gì về việc mua và sử dụng máy cho tớ xin kinh nghiệm với: - Nên mua loại máy nào thì tốt, tớ cần loại có kích cỡ gọn 1 tý vì nhà tớ không được rộng lắm. - Tớ muốn tập trung vào các bài tập giúp săn chắc người...

• Em đã giảm 12kg trong hơn 2 tháng một cách dễ dàng, chia sẻ kinh nghiệm với mọi...

Chào tất cả mọi người, mình là Ngân hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn phương pháp giảm cân hiệu...

• Bế tắc khi đứng giữa mẹ và vợ

Tôi chưa bao giờ nghĩ có một ngày mình sẽ lại viết những chia sẻ trên mục tâm sự này. Câu chuyện...

• Máy tập thể dục tại nhà

Chào các mẹ, em muốn hỏi kinh nghiệm các mẹ về việc mua máy tập thể dục áh. :) em đang muốn ốm bớt, mập quá rồi... :) Em muốn hỏi các mẹ mua máy tập đi bộ thì có tốt ko? Có mau chán ko? Tập có ốm ko? :D Với lại mua máy loại nào là tốt? Cám ơn các mẹ trước nhé! Chúc các mẹ tuần mới vui vẻ... ^.^

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• 1,011 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

lần trước em cũng định đăng kí học nấu ăn nhưng dì em nói nvh ở lotte đóng cửa rồi nên thôi
    I wanna be Kawaii!!! :Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,240 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

có ai biết còn chỗ nào nữa hok hic hic gần quận 7 tại mình ở phú mỹ hưng
    • 1,240 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

upppp