Dáng đẹp

Tăng số đo vòng 1 thật rồi chị em ơi !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em chào các mẹ trong diễn đàn ạ. Em mới tạo cái tài khoản nè, mục đích là vào cám ơn chị nào đã chi sẻ cái kinh nghiệm tăng size vòng 1 cho m.người ý. Hihi. Tình hình là sau 3 tháng khổ luyện, e tăng được 2.5 cm rồi ạ. hẹ hẹ. Cái bột ngũ cốc kh ngờ lại kì diệu thế. Cơ mà lúc đầu thì ngon, về sau ngán kinh người ạ Nhưng mà e vẫn phải cố, cố được 3 tháng rùi đây, e phục e quá, hehe. Nhưng mà kh biết ngừng uống nó có xẹp kh hả các chị? À, mà rì viu thêm là uống vào đẹp da các chị ạ, trước da e xấu lắm, giờ mịn trắng hơn hẳn, tuy hem phải dạng siêu mịn đẹp, cơ mà nó đẹp hơn e trước kia nhiều, thế là quá mĩ mãn rồi ạ, hihi. E đang phấn đâu từ giờ tới khi lấy chồng tăng vài cm nữa cho nó gợi cảm mà không biết có được không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 279 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Mình cũng đang uống ngũ cốc đây. Nghe bạn nói mà ham, thế thì vẫn tiếp tục uống thôi. Bạn uống loại nào đấy, ngày uống mấy gói, có phải tập luyện gì thêm không?
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co minh uong nua day ban oi, Minh uong hom nay duoc 22 ngay roi, v1 Minh da tang duoc hon 1cm roi, minh mung lam, dung la ngan thật nhung minh phai co gang tiếp tuc thoi, vi Minh go bang iPad nen bo dau co chu duoc Chu khong, các me thong cam nhe
    • 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Cái topic hướng dẫn Phương pháp đó có chị em nào biết link ko?? Chỉ cho em với...
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bột từ 4 loại đậu và mè đen c ạ. Đậu nành 1 cân, đậu xanh 1 cân, đậu đỏ 1 cân, vừng đen với đậu đen mỗi loại nửa cân, đem rang chín rồi nghiền thành bột. E ngốn hết 2 cân bột 1 tháng, ngán ơi là ngán . Em uống ngày 3 bữa, xúc bao nhiêu thìa tùy hứng ạ . Ngoài ra e tập vài bài tập bổ trợ cho cơ ngực, mấy cái động tác đơn giản thôi. Tuần e ăn thêm 1 bữa đu đủ xanh hầm gà, 1 bữa chân giò ninh lạc, hic. Nói chung là cái gì cũng ngán nhưng e vẫn cố gắng duy trì. À, lưu ý là e thấy nhiều chị bảo uống bột ngũ cốc giảm cân đó ạ, mà e thì kh muốn giảm, e pha thêm sữa ông thọ, uống 3 tháng mà kh giảm tý nào đâu ạ. Chúc c tăng size vòng 1 Nhưng mà đừng có sốt ruột c ạ, duy trì đều đặn và cấm bỏ vì ngán
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E kh nhớ link đâu, chị đọc trả lời của em đi, làm theo là đúng đấy. Hình như topic kia có nói là matxa ngực hàng ngày nhưng e kh dám làm, vì nghe đâu matxa sai cách nó lại nhỏ đi c ạ, hic
    • 47 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chủ top ơi! Thế trong thời gian uống ngày 3 bữa này thì mình vẫn ăn uống bình thường như trước khi uống ngũ cốc hay chỉ uống mỗi ngũ cốc thôi mà không ăn gì trong thời gian mình uống hả chủ top?
    • 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeuchangnhanma Xem bài viết
    E kh nhớ link đâu, chị đọc trả lời của em đi, làm theo là đúng đấy. Hình như topic kia có nói là matxa ngực hàng ngày nhưng e kh dám làm, vì nghe đâu matxa sai cách nó lại nhỏ đi c ạ, hic
    Mat-xa thì chắc giao khoản đó cho ox mình rồi..hihi
    Thanks chủ topic nhiều lắm
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ăn uống bt chị ạ, không ăn đói chết à C kh muốn bị giảm cân thì nhớ pha thêm sữa Ông Thọ vào mà uống, e thấy mấy chị bảo uống không thôi là giảm cân đó chị.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có uống sữa đậu nành nè. Nói chung là cái gì liên quan tới đậu nành là em ăn hết, kết quả chưa rõ ràng lắm, nhưng em vẫn đang cố gắng duy trì, mong là có kết quả tốt, hehehe
    • 279 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

u, nhung loai dau nay rat tot cho vong 1. ban cu tiep tuc phat huy, sau 3 thang nua len day bao cao tinh hinh cho chi em hoc hoi them nhe. 3 thang nua chac phai tang den 5cm nua ay chu.
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hì, mẹ nào chị nào quan tâm mà ngại Re thì cứ gọi thẳng cho e, số e 01649 053 372, e nhiệt tình lắm, hihi. Nhưng mà trước khi gọi nhớ nhắn tin trước bảo là muốn hỏi về tăng vòng 1, không e kh nghe đâu, e ít nghe số lạ lắm.
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tiện thể các chị cho e hỏi là làm sao để vẫn theo dõi đc topic của mình mà web họ kh gửi vào mail mình kh ạ? E mới dùng, kh biết
    • 653 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Chán quá .....3 tháng mà có 2.5cm mà la ỏm tỏi .. có chị kia dùng cách không tốn tiền mà chỉ 6 tuần lên 4 cm kìa..
    https://www.facebook.com/aki.tatsumiya
    https://www.facebook.com/groups/Lamdepnhatban/

Niệm phật một câu , Phước sanh vô lượng , Lạy Phật một lạy tội diệt hà sa
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cách j share với b.^^
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị kh đọc thì thôi, gì mà la ỏm tỏi, e tăng đc e chia sẻ cho mọi người.Chị làm e mất cả hứng!
    • 302 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

• 653 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

hihihi...xin lỗi..post trật bài.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ikhoudvanjou; 07/10/2013 vào lúc 08:49 PM.

• 653 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

i ...Hứng trở lại đi ..
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeuchangnhanma Xem bài viết
    Chị kh đọc thì thôi, gì mà la ỏm tỏi, e tăng đc e chia sẻ cho mọi người.Chị làm e mất cả hứng!

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi cho mình tò mò chút, ngày trc vòng 1 của bạn size bn vậy. Chiều cao của bạn bn nữa :"> Tại vì mình vừa đọc bài báo có nói tùy theo chiều cao cơ thể thì có chỉ số vòng 1 tương ứng. Mình cao 1m55 thôi, ao ước nó đc over 80 thì tốt
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3