Dáng đẹp

Tăng size vòng 1 nhờ các loại ngũ cốc.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 21.3K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em chào các Chị.

Hôm nay, em được một chị đồng nghiệp hướng dẫn cho một cách tăng size vòng một khá hiệu quả và dễ làm.

Chị ấy bảo là trộn các loại đậu tương, đậu xanh, đậu đỏ, đậu đen, vừng đen sau khi rang và nghiền nhỏ theo tỉ lệ 1:1:1:0.5:0.5 rồi uống với nước nóng, sau 2 tháng sẽ có hiệu quả.

Có Chị nào dùng qua cách này chưa ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Co thuc la tang V1 ko nhi, chac phai thu. Cach day 3 thang minh co uong ngu coc gom 4 loai dau: dau nanh, dau xanh, dau do va dau phong, nhung chi uong 1 tuan luoi wa bo luon, h no moc roi.Chac lai pai di mua de dung tiep. Chi so dau rang len no nong thoi.
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em cũng chỉ nghe vậy, nên mới lên đây hỏi kinh nghiệm của các Chị, xem có Chị nào dùng chưa. Em thấy Chị làm cũng em vòng 1 cũng ổn nhưng mà uống mấy cái này bí cổ khó uống lắm.
    • 144 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cái này chắc là không có hiệu quả đối với V1 rồi, mình đã từng uống cái này rất nhiều. Không phải để tăng V1 như ở đây nói tới, mà mục đích của mình chỉ là cho đỡ đói giữa giờ làm việc, mẹ mình cũng xay các loại ngũ cốc rồi gửi cho mình uống, đến giờ mình thực sự là ngán nó lắm. chả có tác dụng gì đối với V1 hết mí bạn ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi zời...có loại thực đơn này nữa sao nhỉ ?
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cái nì chị chủ top bên "http://www.webtretho.com/forum/group.php?groupid=36" đẹp đẹp đẹp chị em chúng mình" có nói rất rỗ đó pạn. Mình cũng đang áp dụng cách này
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em thấy có chị trên topic kia bảo sau 3 tháng tăng 4cm. Để em cố xem sao.
    • 24 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienbt79 Xem bài viết
    Em thấy có chị trên topic kia bảo sau 3 tháng tăng 4cm. Để em cố xem sao.
    cố lên bạn! mình ngồi hóng! mấy vụ trứng, sữa, mật ong với nước chân gà cái thì mình ko ăn nổi, cái thì ko có điều kiện làm.cách này có vẻ nhẹ nhàng hơn nè!
    • 72 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đánh dấu học hỏi...............
    • 431 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Mình thấy bạn mình uống sữa đậu nành hàng ngày ( sữa bạn ấy tự làm ) , thấy cũng cải thiện lắm, nhưng phải kết hợp tập thể dục nữa ( những động tác căng cơ ngực ý)
    • 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị ơi áp dụng thực đơn này rùi lên nói cho chị em biết nghe chị, e hóng tin mừng của chị
    • 632 Bài viết

• 1,227 Được cảm ơn

Cái này mình cũng có đọc bên ******** rồi
    Cũng đã mua hết 5 loại về đấy rồi nhưng chưa làm, nhác quá
    Thấy bảo nếu ai muốn giữ dáng thì cứ uống nguyên như thế, còn muốn tăng cân thì cho thêm sữa đặc vào uống cùng
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hôm nay lang thang trên mạng, thấy có đề cập đến vấn đề này, chia sẻ cùng chị em.

http://-**************-/lam-dep/an-g...y-lua-2189045/
    http://-www.***********-/bi-quyet-sa...214a50165.html
    http://-**************-/lam-dep/an-g...g-mot-2189117/

Em mới uống có mấy ngày, cũng chưa thấy gì, hi vọng là phương pháp này hợp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hienbt79; 29/10/2012 vào lúc 02:40 PM.
    • 201 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em chỉ uống sữa đậu nành ko đường thôy, uống từ hồi lớp 7 cơ, bây giờ em 17t r, size vòng 1 hơn 100 r ạ
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sherrynguyen00 Xem bài viết
    Em chỉ uống sữa đậu nành ko đường thôy, uống từ hồi lớp 7 cơ, bây giờ em 17t r, size vòng 1 hơn 100 r ạ
    4 năm hả em?

Cũng may là chị đọc thấy có khoảng 2 tháng là thấy tác dụng rồi, chứ 4 năm thì thôi, có thế nào chị dùng thế vậy.
    • 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E gái còn nhỏ đả bổ sung các chất thì tốt quá rồi, các chị đã lớn h mới biết lo, Khổ nổi hồi nhỏ khờ khạo quá, ko ai chỉ vẽ nên ko biết để quan tâm tới, h lớn chừng này mới giật mình. Cung biết lâu rồi nhưng nghĩ ko còn pp vì đã quá tuổi.Vào nhưng top này để cải thiện được phần nào hay phần đó.Rất các ơn các chị e nhiệt tinh cho kinh nghiệp.
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

sherrynguyen00: Trời ơi, ngưỡng mộ chị quá, v1 còn khủng hơn diễn viên nữa. HUHu phải chi ba mẹ đầu tư cho em từ lúc mới dậy thì tới giờ thì có phải đc như chị rùi k. Hồi đó có bít mô tê gì đâu thấy v1 to sợ thí mồ lun ah.
    • 74 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các chị qua bên "Đẹp đẹp đẹp chị em chúng mình" vào mục "Giảm cân, tăng size vòng 1, đẹp da chưa bao giờ dễ đến thế" mà bàn luận nhé
    • 2,287 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Sao mình sang http://www.webtretho.com/forum/group...=48&do=discuss để viết bài mà k viết đc nhỉ!
    Mình đợt trc Tết chục ngày do k mua đủ các loại đậu nên chỉ xay 1kg đậu nành và nửa kg vừng đen uống, uống ngày có một lần vào buổi sáng thôi mà đã hiệu quả khả quan cực, ngực căng hơn hẳn, lúc nào cũng tức và đau đau dù mới bị xong. Giờ mình mới xay đợt mới với đầy đủ các loại theo tỉ lệ. Hi vọng sẽ đạt kết quả cao hơn.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

túm lại là có chị nào uống rồi có kết quá báo cáo đi cho cả nhà mừng....em 23t oy liệu e nó có lớn nữa k nhỉ...như chanh leo lun...chán
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3