Dáng đẹp

Tăng size vòng 1 nhờ các loại ngũ cốc.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 17.5K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em chào các Chị.

Hôm nay, em được một chị đồng nghiệp hướng dẫn cho một cách tăng size vòng một khá hiệu quả và dễ làm.

Chị ấy bảo là trộn các loại đậu tương, đậu xanh, đậu đỏ, đậu đen, vừng đen sau khi rang và nghiền nhỏ theo tỉ lệ 1:1:1:0.5:0.5 rồi uống với nước nóng, sau 2 tháng sẽ có hiệu quả.

Có Chị nào dùng qua cách này chưa ạ?

• 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Co thuc la tang V1 ko nhi, chac phai thu. Cach day 3 thang minh co uong ngu coc gom 4 loai dau: dau nanh, dau xanh, dau do va dau phong, nhung chi uong 1 tuan luoi wa bo luon, h no moc roi.Chac lai pai di mua de dung tiep. Chi so dau rang len no nong thoi.

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em cũng chỉ nghe vậy, nên mới lên đây hỏi kinh nghiệm của các Chị, xem có Chị nào dùng chưa. Em thấy Chị làm cũng em vòng 1 cũng ổn nhưng mà uống mấy cái này bí cổ khó uống lắm.

• 143 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cái này chắc là không có hiệu quả đối với V1 rồi, mình đã từng uống cái này rất nhiều. Không phải để tăng V1 như ở đây nói tới, mà mục đích của mình chỉ là cho đỡ đói giữa giờ làm việc, mẹ mình cũng xay các loại ngũ cốc rồi gửi cho mình uống, đến giờ mình thực sự là ngán nó lắm. chả có tác dụng gì đối với V1 hết mí bạn ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi zời...có loại thực đơn này nữa sao nhỉ ?

• 71 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cái nì chị chủ top bên "http://www.webtretho.com/forum/group.php?groupid=36" đẹp đẹp đẹp chị em chúng mình" có nói rất rỗ đó pạn. Mình cũng đang áp dụng cách này

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em thấy có chị trên topic kia bảo sau 3 tháng tăng 4cm. Để em cố xem sao.

• 24 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienbt79 Xem bài viết
    Em thấy có chị trên topic kia bảo sau 3 tháng tăng 4cm. Để em cố xem sao.
    cố lên bạn! mình ngồi hóng! mấy vụ trứng, sữa, mật ong với nước chân gà cái thì mình ko ăn nổi, cái thì ko có điều kiện làm.cách này có vẻ nhẹ nhàng hơn nè!

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đánh dấu học hỏi...............

• 431 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Mình thấy bạn mình uống sữa đậu nành hàng ngày ( sữa bạn ấy tự làm ) , thấy cũng cải thiện lắm, nhưng phải kết hợp tập thể dục nữa ( những động tác căng cơ ngực ý)

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5