Dáng đẹp

Tăng kích cỡ vòng 1, gđơn giản chỉ với các loại đậu, hiệu quả lắm

Đến trả lời mới nhất
  • 268 Lượt chia sẻ
  • 190K Lượt đọc
  • 447 Trả lời

• 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Đây là chia sẻ của một chị bạn, m thấy nó thực sự rất hay, hữu ích với cá nhân m nói riêng và các chị em nói chung. Phương pháp này quá an toàn, m đang thực hiện rùi, hi vọng các mẹ khác cũng sẽ hứng thú và thành công để có 1 v1 mũm mĩm hơn chút ^^

chào tất cả các chị, em là thành viên mới của diễn dàn.hôm nay em mạo phép lập 1 topic chia sẻ bí quyết làm đẹp mà em vừa khám phá ra với hiệu quả phải nói là bất ngờ ạ. Em có ngoại hình cũng được( hihi tự cảm thấy thế) nhưng vòng 1 thì khiêm tốn quá quá mức ý. Hè vừa rùi được nghỉ hè em về quê chơi, bà chị họ mới mách cho 1 cách là dùng bột đậu để tăng vòng 1 và có thể giảm cân nếu muốn, sẵn nhà trồng được đậu em tiến hành luôn. và sau hơn 2 tháng áp dụng vòng 1 của em đã tăng trông thấy, đồng thời em còn giảm được 3kg như mong muốn mà không phải kiêng này kiêng nọ. Sướng quá em bảo mẹ em nghiền hết đậu ra cho em uống dần. và không để các chị phải chờ nữa em xin đưa lun công thức đây ạ.
    đậu tương, đậu xanh nguyên vỏ, đậu đỏ, đậu đen, vừng đen theo tỉ lệ 1:1:1:0,5:0,5.(kg) tất cả đem rang và nghiền nhỏ mứt thành bột. (số lượng này sẽ uống được trong 1,5=>2 tháng nhé các chị, chứ 1 tháng mà hết 1kg thì quá ít để tác dụng đấy ạ)
    với ai muốn tăng vòng 1 mà duy trì vóc dáng thì pha bột đậu với nước ấm và sữa ông thọ cùng 250ml nước ngày uống 3 lần vào giữa các buổi.
    Với ai muốn giảm cân, tăng size vòng 1 thì pha nguyên bột đậu với nước ấm không thêm đường hay sữa nhé, uống trước bữa ăn 20p. ngày uống 3 lần
    nếu các chị có thời gian có thể kết hợp matxa ngực thì hiệu quả sẽ tốt hơn nhiều đấy ạ. em thuộc dạng siêu lười nên không áp dụng được hehe( À các chị chú ý nha khoảng 2 tuần hoặc sớm muộn hơn 1 tí tùy người ạ, các chị sẽ cảm thấy hơi hơi tức ngực nhưng k sao đâu ạ, đấy là đậu bắt đầu phát huy tác dụng đấy ạ)
    Ngoài các công dụng trên em còn tìm hiểu được bột đậu rất giàu canxi tốt cho sức khỏe, làm đẹp da, giữ gìn vóc dáng cực hiệu quả.các công dụng khác thì đang tiếp tục uống và tìm hiểu sẽ báo cáo cho các chị sau ạ.
    em lưu ý các chị 1 chút nha khi đã uống thì uống đều và đúng số lượng em đã nêu. và uống thì phải kiên trì chứ em thấy 1 vài chị uôngd được nửa tháng tới 1 tháng hỏi em sao không thấy tăng gì hết. hihi cái gì nó cũng phải từ từ chứ ạ, nhanh như vậy thì chỉ có đi thẩm mỹ với uống thuốc tiên thôi.chí ít cũng phải gần 3 tháng em ít mới thích nghi mà phát triển chứ ạ. và khi uống các chị nên bổ xung thêm kẽm nữa nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chỗ này sẽ là update ý kiến của các mẹ đã từng thử tăng size v1 bằng phương pháp này, hihi, hi vọng tất các các hị e sẽ đều có v1 mơ ước
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,291 Bài viết

• 1,141 Được cảm ơn

Mình vẫn đang dùng cái này, ban đầu dùng ngày 3 lần, sau ngày hai lần, giờ còn dùng vào buổi sáng để duy trì lâu dài cho sức khỏe, V1 có nhích lên đc 3cm và dừng lại ở mức ấy luôn. Đã được gần 5 tháng rùi. Giờ dùng nó cho sức khỏe là chính.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em thì vòng 1 và vòng 3 thì tương đối ổn, nhưng mà cái vòng 2 thì người cứ béo lên chút là hình như nó dồn hết xuống bụng thì phải.hix sẽ theo cách ở trên xem có ổn hơn k
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Đúng rùi đó chị, e thì cũng cần tăng cân nữa, nên e nghĩ cứ cố duy trì vì nó cũng tốt cho sức khỏe mà, e thấy nhiều người dùng thấy hiệu quả và tốt lắm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa_Biển Xem bài viết
    Mình vẫn đang dùng cái này, ban đầu dùng ngày 3 lần, sau ngày hai lần, giờ còn dùng vào buổi sáng để duy trì lâu dài cho sức khỏe, V1 có nhích lên đc 3cm và dừng lại ở mức ấy luôn. Đã được gần 5 tháng rùi. Giờ dùng nó cho sức khỏe là chính.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

thì bạn làm theo cách uống thứ 2 đó là dành cho những người cần giảm cân đó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_hn Xem bài viết
    em thì vòng 1 và vòng 3 thì tương đối ổn, nhưng mà cái vòng 2 thì người cứ béo lên chút là hình như nó dồn hết xuống bụng thì phải.hix sẽ theo cách ở trên xem có ổn hơn k
    • 50 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn thử nhưng p? đợi hết tháng về quê mới kiếm đc đậu chứ ở HN thì sợ phun thuốc này nọ lém
    Too fast to live, too young to die
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Đúng rùi, hoặc bạn nhờ mẹ ở quê gửi ra cũng đc, m cũng toàn thế mà , cho an toàn triệt để
    Trích dẫn Nguyên văn bởi venus_db Xem bài viết
    mình cũng đang muốn thử nhưng p? đợi hết tháng về quê mới kiếm đc đậu chứ ở HN thì sợ phun thuốc này nọ lém
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,291 Bài viết

• 1,141 Được cảm ơn

Cho nhiều vừng đen lên các mẹ nhé. Vừng đen tốt lắm đó. Không nhất thiết phải theo tỉ lệ trên.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 118 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cho minh hoi, Lieu luong dung cho 1 lan uống thi nhu the nao? Hy vong Cai thien dc V1 cua Minh. Sau sinh V1 giam tham hai luon. Sorry vi comment ko dau TV qua dt
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Pha với 250ml nước đó bạn, còn đặc hay loãng, bạn có thể tùy cơ ứng biến mà,
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lananh9032004 Xem bài viết
    Cho minh hoi, Lieu luong dung cho 1 lan uống thi nhu the nao? Hy vong Cai thien dc V1 cua Minh. Sau sinh V1 giam tham hai luon. Sorry vi comment ko dau TV qua dt
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

chị iu tốt quá, e cũng đang tính cho nhiều vừng đen hơn, e thích cái mùi của nó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa_Biển Xem bài viết
    Cho nhiều vừng đen lên các mẹ nhé. Vừng đen tốt lắm đó. Không nhất thiết phải theo tỉ lệ trên.
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

hixx, e vừa xem lại thì thấy k sửa được đề tài, đang muốn tập hợp mấy cái tư vấn thêm của các chị đã sử dụng cho mọi người tiện xem mà đành bất lực
    • 174 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Phải biết công dụng nó sớm mới co 5kg bột này về quê! Mà mè đen khó xau lắm đơn giản xay nó bị ra dầu.
    Nên phải có máy riêng thường họ bán sẵn mè xay cho mình về trộn vô.
    Thôi chứ không chịu xay mè cho mình đâu nên các chị đừng trộn Chung các loại đậu lại!
    Cứ để từng thứ riêng vì mỗi loại có độ mền cứng khác nhau.
    Xay riêng như vậy rồi hoà lại sau nó sẽ mịn dễ uông hơn!
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bạn cũng uóng món này rùi ak, cảm nhận thế nào bạn, cá nhận ban có cảm nhận tháy sự thay đổi gì k??????????????
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoabachlien Xem bài viết
    Phải biết công dụng nó sớm mới co 5kg bột này về quê! Mà mè đen khó xau lắm đơn giản xay nó bị ra dầu.
    Nên phải có máy riêng thường họ bán sẵn mè xay cho mình về trộn vô.
    Thôi chứ không chịu xay mè cho mình đâu nên các chị đừng trộn Chung các loại đậu lại!
    Cứ để từng thứ riêng vì mỗi loại có độ mền cứng khác nhau.
    Xay riêng như vậy rồi hoà lại sau nó sẽ mịn dễ uông hơn!
    • 118 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatuyet109 Xem bài viết
    Pha với 250ml nước đó bạn, còn đặc hay loãng, bạn có thể tùy cơ ứng biến mà,
    Cam on ban nhieu nhe. Hy vong cách nay Hieu qua voi Minh. Chan ga voi du du het an noi sau 1 thang, danh bo cuộc. Ah, co ban nao thu ket hop uong cac loại dau voi Breast Active chua? Nghe nhieu nguoi khen lam Nhung chua dam mua, so bi tac dung phu, hoac so sau khi ngung thuoc thi lai xep lep, beo nheo nhu cu, phi tien lai that vong. Phan van qua di. Oi, chan doi vi V1 sau sinh qua di. Niem keu hanh nay con dau.hic.hic...
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

m thì chẳng nghĩ đến dùng thuốc, sợ lắm, tốt nhất cứ áp dụng các biện pháp tự nhiên cho an toàn, hehe, ăn uống đầy đủ chất, uống món này với lại massage ngực vậy
    con bạn m học ở Học viện y học cổ truyền nó bảo xoa bóp có tác dụng rất tốt trong việc làm ngực săn chắc và đầy hơn chút đấy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lananh9032004 Xem bài viết
    Cam on ban nhieu nhe. Hy vong cách nay Hieu qua voi Minh. Chan ga voi du du het an noi sau 1 thang, danh bo cuộc. Ah, co ban nao thu ket hop uong cac loại dau voi Breast Active chua? Nghe nhieu nguoi khen lam Nhung chua dam mua, so bi tac dung phu, hoac so sau khi ngung thuoc thi lai xep lep, beo nheo nhu cu, phi tien lai that vong. Phan van qua di. Oi, chan doi vi V1 sau sinh qua di. Niem keu hanh nay con dau.hic.hic...
    • 287 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng bột đậu và thấy tháng này tăng 2cm rồi
    Mẹ yêu con lắm
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mai được nghỉ làm rồi, sẽ đi mua đủ loại trên vể làm thử mới được. nếu có kết quả sẽ báo cho mọi người liền, mà chắc mừng nhất là con em mình. mình mà thành công thì nó phải áp dụng ngay mới được vì nó sinh em bé xong mà vòng 1 như 2 trái cau ấy, chắc phải kiên trì vài tháng mới có tác dụng được nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatuyet109 Xem bài viết
    thì bạn làm theo cách uống thứ 2 đó là dành cho những người cần giảm cân đó
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

cho mình hỏi là bạn dùng được bao lâu rồi vậy bạn, nghe kết quả của bạn mỹ mãn và ham hố ghê cơ. mà chỉ dùng bột đậu thôi không à bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gà mái già Xem bài viết
    Mình cũng đang dùng bột đậu và thấy tháng này tăng 2cm rồi