sự thật và kinh nghiệm tăng size vòng 1 dựa vào các phương pháp trên webtretho !

• 10.6K Lượt chia sẻ
  • 273K Lượt đọc
  • 410 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 85 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Mèng ơi mình ăn trứng đánh với mật ong, pha thêm nước cam có tác dụng ko nhỉ? Da mình sắc xanh nên đang tìm
    đủ cách để hồng, nhưng uống thế ko biết có td làm ngực to lên đc ko?

à bạn dùng dầu oliu loại gì vậy, có phải extra virgin ko, hàng ngày uống lượng bn là đủ. Nói ra hơi ngại mình hơi khô nên muốn cải thiện
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Haylie; 12/08/2014 vào lúc 12:07 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cho e hỏi hơi lạc đề chút ạ, chị tập td thì có mặc áo lót chuyên dụng ko hay ntn ạ? Tại hnay e xem thì có bài báo nói rằng áo chíp khi tập td ảnh hưởng nhiều đến hình dáng v1. Mà chả biết mua nó ở đâu cả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haylie Xem bài viết
    Mèng ơi mình ăn trứng đánh với mật ong, pha thêm nước cam có tác dụng ko nhỉ? Da mình sắc xanh nên đang tìm

à bạn dùng dầu oliu loại gì vậy, có phải extra virgin ko, hàng ngày uống lượng bn là đủ. Nói ra hơi ngại mình hơi khô nên muốn cải thiện
    uống nc cam hay chanh đều tốt cả, đều khiến da dẻ hồng hào hơn, yên tâm nhé, da m ngày xưa cũng hay bị sạm..m dùng oliu extra virgin, cứ loại nguyên chất mà chơi nhé, mỗi sáng khi thức dậy uống 1 thìa cafe con con dầu oliu, xong uống ục 1 phát nước lọc cho đỡ lợm giọng (như kiểu uống thuốc ý, haha), ko thì b uống 1 thìa cafe dầu oliu lúc nào cũng đc, chịu khó ăn trứng uống sữa để cải thiện tình trạng khô hạn nhé ^^
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 144 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yokomita Xem bài viết
    Cho e hỏi hơi lạc đề chút ạ, chị tập td thì có mặc áo lót chuyên dụng ko hay ntn ạ? Tại hnay e xem thì có bài báo nói rằng áo chíp khi tập td ảnh hưởng nhiều đến hình dáng v1. Mà chả biết mua nó ở đâu cả
    tốt nhất là nên mặc áo lót chuyên dụng khi tập tduc, mặc áo lót bt hay mặc ko tốt, nhưng m chỉ tập ở nhà ko ra trung tâm, mà lại có thằng e trai nữa nên ko thể bỏ áo lót mặc áo ngoài tập đc =,=, toàn phải ngụy trang kiểu áo con vẫn mặc ở trong nhưng ko cài, mặc áo 3 lỗ bên ngoài, hức,
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 438 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haylie Xem bài viết

da mình cũng xanh xanh, vàng vàng, trắng thì có trắng nhưng nhin bợt bợt, mún cho nó hồng lên mà ko biết ăn uống gì đây
    • 80 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chị ơi! Món trứng gà + mật ong làm sao z chị? Đánh nguyên cái trứng gà rồi trộn mật ong zô rồi chưng cách thuỷ cho chín hả chị?Sẵn tiện chị có thể chia sẻ cho e biết cách dưỡng da of chị lun dc hok, da e nhìn khô khan thiếu sức song nó cứ xanh xanh vàng vàng như người bị bệnh á, bẩm sinh da đã ko trắng rui còn z nữa,, pùn,,hix..>.<
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoctrang6686; 13/08/2014 vào lúc 10:46 PM.
    • 144 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctrang6686 Xem bài viết
    Chị ơi! Món trứng gà + mật ong làm sao z chị? Đánh nguyên cái trứng gà rồi trộn mật ong zô rồi chưng cách thuỷ cho chín hả chị?Sẵn tiện chị có thể chia sẻ cho e biết cách dưỡng da of chị lun dc hok, da e nhìn khô khan thiếu sức song nó cứ xanh xanh vàng vàng như người bị bệnh á, bẩm sinh da đã ko trắng rui còn z nữa,, pùn,,hix..>.<
    uh, trứng gà + mật ong trộn lên rồi hấp chín ăn thôi, ăn như bt..da m là da hỗn hợp, ngày trc' hay bị lên mụn lắm, tí là lên mụn, xg từ khi ăn uống đủ chất có điều độ thì mụn cứ biến đâu hết ý, hehe, h thỉnh thoảng nó tặng cho 1, 2 cái mụn thui
    - khi bị mụn thì m hay dùng mật ong hoặc nước muối đặc chấm lên mụn ( 1, 2 ngày hết ngay) ^^
    - ăn nhiều rau, hạn chế dầu mỡ
    - m bỏ ko dùng sữa rữa mặt lâu rùi, h toàn rửa nước ko, nhưng là nước mát -> lạnh, mùa đông cũng dùng nước lạnh, vì nước lạnh làm săn da, khỏe da.
    - hay đắp mặt = nha đam, đắp chuối + mật ong cũng sướng lắm nhé (nhanh hết mụn đầu đen cực kỳ )
    - quan trọng vẫn là tập tduc, ăn uống đầy đủ chất, đừng kén ăn, nhưng hạn chế ăn dầu mỡ, nhiều đường, vì ăn uống nhiều đồ ngọt da rất nhah xấu, nhah bị mụn, da nhăn nheo => nhanh già.
    - m 23 rồi nhưng vẫn có người hỏi h đang học lớp mấy (cấp 3) =,=, ko phải tự khen vì m cũng thấy m bt nhưng chắc cũng do cách m ăn mặc nữa nên ko ai nghĩ m già
    b cho m hỏi là b ăn uống tnao`, có bệnh gì ko, nếu cứ thấy da xanh xanh vàng vàng, người gầy + thêm lòng trắng ở mắt nhìn hơi vàng vàng thì b nên nghĩ đến bệnh về gan, vd như gan kém..
    ko dám múa rìu qua mắt thợ nhưng biết gì m sẽ chia sẻ, vì sk m qtam hàng đầu ^^, người yêu m học y nên cũng đc chỉ bảo nhiều cái, mong sẽ giúp ích đc cho mn, hi
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 438 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zenj Xem bài viết
    uh, trứng gà + mật ong trộn lên rồi hấp chín ăn thôi, ăn như bt..da m là da hỗn hợp, ngày trc' hay bị lên mụn lắm, tí là lên mụn, xg từ khi ăn uống đủ chất có điều độ thì mụn cứ biến đâu hết ý, hehe, h thỉnh thoảng nó tặng cho 1, 2 cái mụn thui
    - khi bị mụn thì m hay dùng mật ong hoặc nước muối đặc chấm lên mụn ( 1, 2 ngày hết ngay) ^^
    - m bỏ ko dùng sữa rữa mặt lâu rùi, h toàn rửa nước ko, nhưng là nước mát -> lạnh, mùa đông cũng dùng nước lạnh, vì nước lạnh làm săn da, khỏe da.
    - hay đắp mặt = nha đam, đắp chuối + mật ong cũng sướng lắm nhé (nhanh hết mụn đầu đen cực kỳ )
    - quan trọng vẫn là tập tduc, ăn uống đầy đủ chất, đừng kén ăn, nhưng hạn chế ăn dầu mỡ, nhiều đường, vì ăn uống nhiều đồ ngọt da rất nhah xấu, nhah bị mụn, da nhăn nheo => nhanh già.
    - m 23 rồi nhưng vẫn có người hỏi h đang học lớp mấy (cấp 3) =,=, ko phải tự khen vì m cũng thấy m bt nhưng chắc cũng do cách m ăn mặc nữa nên ko ai nghĩ m già
    b cho m hỏi là b ăn uống tnao`, có bệnh gì ko, nếu cứ thấy da xanh xanh vàng vàng, người gầy + thêm lòng trắng ở mắt nhìn hơi vàng vàng thì b nên nghĩ đến bệnh về gan, vd như gan kém..
    ko dám múa rìu qua mắt thợ nhưng biết gì m sẽ chia sẻ, vì sk m qtam hàng đầu ^^, người yêu m học y nên cũng đc chỉ bảo nhiều cái, mong sẽ giúp ích đc cho mn, hi
    Nguyên quả trứng gà hả bạn, mình tưởng lấy mỗi lòng đỏ+mật ong trộn rồi hấp lên thôi
    • 77 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thế ăn trứng luộc rôi uống 1 cốc mật ong thi sao nhỉ, mà cũng đỡ ngán hơn?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dhang1401
    con la niem tu hao cua me!
    • 80 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

cảm ơn những chia sẻ của chị nha, e cao có 1.5m àk,,hix, 42kg>>chắc ốm ai cũng bảo e nhìn như bị bệnh, nếu e muốn biết mình có mắc bệnh về gan ko thì làm xét nghiệm gì zậy chị?
    • 144 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctrang6686 Xem bài viết
    cảm ơn những chia sẻ của chị nha, e cao có 1.5m àk,,hix, 42kg>>chắc ốm ai cũng bảo e nhìn như bị bệnh, nếu e muốn biết mình có mắc bệnh về gan ko thì làm xét nghiệm gì zậy chị?
    e đi xét nghiệm máu nhé, đến bv bảo người ta kiểm tra xem có vđ về gan ko, thì khi xét nghiệm máu người ta sẽ yêu cầu kiểm tra 1 số thông tin về gan thôi, ko là người ta lại kiểm tra hết tất cả thì chắc là tốn $ hơn đó
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 24 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thật sự là các phương pháp các chị bày trên này là hiệu quả thực sự, nhưng b nên kết hợp ăn uống tất cả những thứ đó để đem lại hiệu quả toàn diện, ăn mỗi 1 món là chưa đủ đâu mà lại thành ra thừa chất, ko tốt cho cơ thể, giống kiểu ăn đu đủ dài ngày thì ko tốt cho dạ dày ý, mà đâu phải có mình đu đủ là làm v1 phát triển đâu đúng ko
    Mình cũng thử 1 vài thứ rồi nhưng đâu vẫn vào đó, ko biết bao giờ mới tăng lên được nữa đây. Huhu.
    • 144 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leebb Xem bài viết
    Mình cũng thử 1 vài thứ rồi nhưng đâu vẫn vào đó, ko biết bao giờ mới tăng lên được nữa đây. Huhu.
    cần phải có sự kiên trì và thực hiện nó như thói quen hàng ngày b ah, nếu chỉ thực hiện để nó tăng rồi dừng lại thì đúng là vẫn đâu vào đó thôi, giống như tập thể dục, ngày nào cũng tập đêu đặn thì kể cả chục năm sau người vẫn đẹp, chứ hôm tập hôm ko thì lấy đâu ra kết quả, nó là cả 1 quá trình b ah
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 137 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hjx hum ni bắt đầu ăn trứng hấp vs mật ong mà khó nuốt gkê.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Theo đuổi sự ưu tú - Thành công sẽ theo đuổi bạn

https://www.facebook.com/huyenthuong.tran.37
    • 68 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong_baby Xem bài viết
    Hjx hum ni bắt đầu ăn trứng hấp vs mật ong mà khó nuốt gkê.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Mình thấy cũng dễ ăn mà. hay tại mình khoái ăn mấy đồ trứng sữa nên mấy món này măm tì tì nhỉ )

Sau khi đọc bài này em ăn trứng mật ong đc 2 tuần rồi. Cơ mà em chỉ ăn cách ngày kết hợp với uống sữa/sữa đậu nành thôi, mấy món đu đủ hay giò hầm kia nữa thì chịu
    Giờ cũng chưa thấy có chuyển biến gì nhiều, mấy hum nay ngực đang hơi tức tức. Không biết là có tác dụng gì hay là sắp đến kỳ nữa >_<
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi cho em hỏi cách uống dầu oliu như thế nào với? về liều lượng và uống vào khi nào vậy chị?
    • 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi bạn ăn trứng gà ta hay trứng gà thường vì mình nghe ăn trứng gà thươngg không tốt lắm... và mìh ăn cách ngày hay ă liên tục hở bạn??
    • 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ak bạn cho mình hỏi mật ong thì bạn uống của Viethonney trog siêu thị hay sao?? vì mua thì mình cũng ko bik mua chỗ nào uy tín>.< cám ơn bạn trước nha^^
    • 137 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nên nhờ người quen mua mật ong bạn ạ.mình thấy mật ong trong siêu thị toàn hàng không chất lượng
    • 14 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn ơi có thể cho biết massage như thế nào ko. Vì mình nghe nói massage ko đúng cách cũng không tốt nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ktsvir