sự thật và kinh nghiệm tăng size vòng 1 dựa vào các phương pháp trên webtretho !

• 10.6K Lượt chia sẻ
  • 268K Lượt đọc
  • 408 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zenj Xem bài viết
    có mình đây. đã dùng và có kq, đúng là nó có tăng size nhưng kèm theo là tăng v2 =))))))))))), nhưng khj bị sụt cân là nó cũng teo theo, hê hê, nên tốt nhất là ăn uống tập hợp những thứ làm tăng size v1 chứ ko chỉ uống mỗi bột đậu ko, m ăn uống theo chế độ như mình chia sẻ thì h m ko lo bị nhỏ v1 khj sụt cân nữa, chứ uống mỗi bột đậu ko thì ko ăn thua đâu, b cứ thử giảm cân xem, biết ngay là m nói đúng hay sai, hj
    Híc..mình ngực nhỏ do di truyền nỗi niềm ngực phẳng mình mất tự tin lắm lắm..mình tìm mọi thông tin trên mạng để xem có phương pháp j cải thiện ko.nhưng mình cg chỉ áp dụng đc 2 món: trứng gà mật ong + kiên trì uống bột đậu.ban đầu thì mình cg ko tin vào kq mà nó đem lại như nhiều chị em vẫn nói. nhưng dùng đc 1 time ngắn thì cg thấy nó sưng sưng và bắt đầu có hình hài mình vui lắm luôn á..vẫn đag duy trì. Nhưng khổ nỗi cái vòng 2 của mình.sao mà nó cứ căng ra như cái phao bơi kể từ khi ăn món trứng gà sữa đặc.huhu.nhiều khi mún giảm eo bằng pp tuyệt thực.thì n cg chỉ xẹp đi chứ vẫn còn cái ngấn mỡ nhìn mà phát khiếp:mad: tập thể dục thì lười. Huhu

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, e ăn trứng gà+mật ong cùng uống sữa k đường thôi đc k? Mấy món kia e ko nuốt đc ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi thieunutoanphong; 04/08/2014 vào lúc 11:21 PM.
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobekeongot. Xem bài viết
    Híc..mình ngực nhỏ do di truyền nỗi niềm ngực phẳng mình mất tự tin lắm lắm..mình tìm mọi thông tin trên mạng để xem có phương pháp j cải thiện ko.nhưng mình cg chỉ áp dụng đc 2 món: trứng gà mật ong + kiên trì uống bột đậu.ban đầu thì mình cg ko tin vào kq mà nó đem lại như nhiều chị em vẫn nói. nhưng dùng đc 1 time ngắn thì cg thấy nó sưng sưng và bắt đầu có hình hài mình vui lắm luôn á..vẫn đag duy trì. Nhưng khổ nỗi cái vòng 2 của mình.sao mà nó cứ căng ra như cái phao bơi kể từ khi ăn món trứng gà sữa đặc.huhu.nhiều khi mún giảm eo bằng pp tuyệt thực.thì n cg chỉ xẹp đi chứ vẫn còn cái ngấn mỡ nhìn mà phát khiếp:mad: tập thể dục thì lười. Huhu

nếu do di truyền thì hơi khó he, b xem mẹ bạn v1 tnao`, nếu mẹ b v1 nhỏ thì sau này b cũng ko to lên đc đâu, vì gen chiếm 60% rồi, 40% còn lại do ăn uống, cố gắng lên ^^, còn nếu lười tduc. thì m chịu rùi, hehe
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thieunutoanphong Xem bài viết
    Chị ơi, e ăn trứng gà+mật ong cùng uống sữa k đường thôi đc k? Mấy món kia e ko nuốt đc ạ.

được e ah, cơ mà nên cố gắng ăn thêm những thứ # thì kq lên nhah hơn, mỗi trứng sữa ko thì hơi lâu, đc cái v1 ổn định, ko bị nhỏ lại khi sụt cân, chịu khó massage nữa càng tốt nhé
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zenj Xem bài viết
    được e ah, cơ mà nên cố gắng ăn thêm những thứ # thì kq lên nhah hơn, mỗi trứng sữa ko thì hơi lâu, đc cái v1 ổn định, ko bị nhỏ lại khi sụt cân, chịu khó massage nữa càng tốt nhé
    Ăn món này sẽ ko bị giảm v1 nếu như sút cân à b? Đc vậy thì tốt quá.hihi.mình chịu khó ăn vậy

• 68 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

V1 của mẹ em, của bác và dì thì bự luôn, chả hiểu sao của em bé xiu xiu à. huhu
    Giờ cũng muốn tăng v1 quá, mà không biết có theo như chị được không.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoKhanh2410 Xem bài viết
    Chắc bạn sẽ cải thiện v1 được thôi.còn mình thì lại do di truyền mới chán chứ..haizz.chịu khó ăn uống ko bt có cải thiện tí nào ko.mấy b còn tuyệt chiêu j nữa thì moi hết ra nhé

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi, bạn tập những bài thể dục nào vậy? 1 tuần bạn tập mấy buổi? mổi buổi bao nhiêu phút? và bạn tập vào thời gian nào trong ngày? mình thuộc tạng người dễ tăng cân, kiểu như chỉ hít khí trời cũng béo ấy, muốn tập thể dục nhưng phải cái bị huyết áp thấp, chỉ đi bộ k thôi mặt mũi đã nhợt nhạt thấy gê rồi, hic, nên mình k theo những loại bài có cường độ mạnh đại loại như nhảy dây, aerobic,... được, bạn chỉ cho mình với
    • 117 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi bạn chỉ ăn đu đủ luộc thôi hay là canh đu đủ vậy? rồi món trứng mật ong thì phải làm sao vậy bạn?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phatphuong; 07/08/2014 vào lúc 10:08 AM.
    • 137 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hi^^ cám ơn chia sẻ của bạn nká, v1 của mh nhỏ qá, mh lại gầy nữa,cao 1m62 nặng có 43kg thui, chắc từ hum nay mh sẽ áp dụng pp của bạn, hy vọng sẽ cải thiện được vòng1.
    Theo đuổi sự ưu tú - Thành công sẽ theo đuổi bạn

https://www.facebook.com/huyenthuong.tran.37
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoKhanh2410 Xem bài viết
    v1 của mẹ mình cũng bự luôn á, 2 con rồi mà v1 săn chắc lắm nên m may cái là được hưởng gen bên ngoại là ko bị phì nhiêu khi về già, hj, m xưa cũng hay bị chê là 2 lưng mà, nhưng h thì ko ai dám đùa thế nữa ^^, b yên tâm là còn 40% do mình cố gắng nữa, cải thiện đc mà, ko to bh thì sau này v1 cũng khác mà, yên tâm là ko sợ thiệt khi cố gắng đâu, hj
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi our_anhnhat Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi, bạn tập những bài thể dục nào vậy? 1 tuần bạn tập mấy buổi? mổi buổi bao nhiêu phút? và bạn tập vào thời gian nào trong ngày? mình thuộc tạng người dễ tăng cân, kiểu như chỉ hít khí trời cũng béo ấy, muốn tập thể dục nhưng phải cái bị huyết áp thấp, chỉ đi bộ k thôi mặt mũi đã nhợt nhạt thấy gê rồi, hic, nên mình k theo những loại bài có cường độ mạnh đại loại như nhảy dây, aerobic,... được, bạn chỉ cho mình với
    tạng người b giống mình đó là dễ tăng cân, nhưng m giảm cân cũng rất dễ, m cũng bị coi là huyết áp thấp, nhưng ko sợ, hehe..nếu chỉ đi bộ ko thôi mà mặt mũi cũng nhợt nhạt thì có vẻ thể trạng b hơi kém đó, b biết sk mình tốt hay ko thì nhin vào lòng bàn tay, nếu ko hồng hào, bàn tay nhợt nhạt, màu trắng xanh thì là thể trạng kém, nên bồi bổ sk, ăn nhiều vào, hay bị tụt huyết áp thì ko nên để bị đói, khj nào thấy có căm giác đói thì nên ăn nhẹ cái gì đó, kẹo hay gì đó chẳng hạn..tóm lại là ko đc để ĐÓI
    tduc thì m tập workout và yoga, m tập theo bọn nước ngoài, bài tập dành cho nữ thì nhìn nhẹ nhàng nhưng hiệu quả cao..tập tduc tốt nhất là buổi sáng và buổi chiều
    - muốn cơ thể khỏe mạnh, tinh thần thoải mái thì tập SÁNG
    - muốn giảm cân, giữ dáng thì tập CHIỀU từ 3-6h
    tối ko cần tập vì ko hiệu quả, ngày nào m cũng tập, khi nào rảnh thì tập nhiều khoảng 30' thôi vs những bài workout là mệt phờ rồi ^^, còn ko thì múa may 5-10' ( do mình hay tập hàng ngày nên ko cần tập nhiều, chỉ cần tập giữ dáng thôi, vì các cơ vẫn săn chắc, ko bị phá dáng), m hay tập chiều, h ko có tg thì sáng tập, tối trc' khi ngủ tập 1 tí cho nó đỡ cuồng chân tay, hj
    b lên youtube seach "music training" ("music training 2014" cũng đc) => sẽ ra các clip nhạc dài hơn tiếng hay j` j` đó, nhưng ko cần qtam, trg đó có những bài tập mà gái nước ngoài tập, b cứ tập theo những bài đó, nhìn đơn giản nhẹ nhàng mà người chúng nó sexy, khỏe khoắn như thế đó
    1 điều nữa là m ko đi bộ, hê hê, vì đi bộ sau này chân to lắm, nhanh thô nữa, nhất là bắp chân dưới nổi bắp, con gái mà nổi bắp nhìn thô lắm mặc dù đi bộ tốt và ko bh chơi aerobic luôn, vì nó quá là vô tác dụng (theo cá nhân m thì là thế =,=)
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

[QUOTE=phatphuong;31984807]bạn cho mình hỏi bạn chỉ ăn đu đủ luộc thôi hay là canh đu đủ vậy? rồi món trứng mật ong thì phải làm sao vậy bạn?[/QUOTE
    b muốn ăn tnao cũng đc, m ăn nấu ngán lắm nên ăn luộc cho dễ, m ăn trứng hấp mật ong thôi, ko cho sữa ông thọ vào nữa, vì nóng + ngọt, trên web có chị lập topic về món này đó, b seach mà đọc để biết cụ thể hơn ^^
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi hâm mộ quá đi, mình thì lười kinh khủng lắm. mà mỗi lần ăn trứng là bị mắng, tại nghe nói ăn nhiều trứng ko tốt cho sau này hichic, nên ngại vụ ăn trứng ghê luôn ah huhu
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobekeongot. Xem bài viết

m trả lời tnhan của b rồi đấy, h mới để ý, hê hê
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinhyeuheocon Xem bài viết
    ôi hâm mộ quá đi, mình thì lười kinh khủng lắm. mà mỗi lần ăn trứng là bị mắng, tại nghe nói ăn nhiều trứng ko tốt cho sau này hichic, nên ngại vụ ăn trứng ghê luôn ah huhu
    lo gì b, có phải mỗi trứng là làm tăng v1 đâu =))))))))) mỗi hôm ăn 1 món cho nó phong phú, chứ m cũng ko chịu nổi ngày nào cũng ăn trứng, ko khéo ko thấy v1 to mà bị bệnh trc luôn rồi
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh thấy trứng hấp mât ong nay zống bánh plan . Ăn theo cách ăn bánh plan thi đỡ ngán hơn nhỉ

• 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mocthach Xem bài viết
    Minh thấy trứng hấp mât ong nay zống bánh plan . Ăn theo cách ăn bánh plan thi đỡ ngán hơn nhỉ

uh, đỡ ngán hơn, hjhj
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thanks b nhiều nha! bạn cho mình links những bài bạn tập với
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi our_anhnhat Xem bài viết
    thanks b nhiều nha! bạn cho mình links những bài bạn tập với
    http://www.youtube.com/watch?v=sP7N5ouSyMo
    đây là 1 ví dụ, m hay tập theo ^^
    ~>>>....Hồ Ly.....<<<~