• 1,461 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Mình dự định đi tập aerobic nên cần mua đố tập : quần áo, giày......Mình không thường shopping lắm nên ko biết nên mua đồ ở đâu mà chất lượng được và giá cả cũng rẻ ( sợ nhất bị nói thách ) . Vì lần đầu tập nên mình nghĩ không nên mua đồ mắc tiền làm gì .Chị em nào biết chỉ dùm mình nhé..cám ơn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,085 Bài viết

• 3,858 Được cảm ơn

Quần áo thì mình hay mua ở shop Ly Ly trên đường Lý Tự Trọng Q.1, giày thì bạn nên mua loại giày nhẹ nhưng không phải là loại giày mỏng như giấy mà các bà các cô hay mang khi tập thể dục đâu nha vì tập aerobic chạy nhảy nhiều, cần phải có giày để bảo vệ bàn chân. Loại này mình nghĩ dọc đường Lý Chính Thắng khu bán giày có bán nhiều loại để lựa chọn.

• 994 Bài viết

• 2,171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babynoel Xem bài viết
    Mình dự định đi tập aerobic nên cần mua đố tập : quần áo, giày......Mình không thường shopping lắm nên ko biết nên mua đồ ở đâu mà chất lượng được và giá cả cũng rẻ ( sợ nhất bị nói thách ) . Vì lần đầu tập nên mình nghĩ không nên mua đồ mắc tiền làm gì .Chị em nào biết chỉ dùm mình nhé..cám ơn rất nhiều.
    Vy ơi tính tập ở đâu vậy hả? Nếu gần nhà chị thì chị tập cùng để còn 88888 nữa .....
    • 1,461 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimvaximuoi Xem bài viết
    Vy ơi tính tập ở đâu vậy hả? Nếu gần nhà chị thì chị tập cùng để còn 88888 nữa .....
    Nhà mẹ Nhím ở Gò Vấp phải ko? thế thì xa chỗ em rồi..nhà em gần cầu Nguyễn Tri Phương, Q5 đấy...Ah.mà nhìn dáng chị " như chua có bé nào " dễ thương quá rồi còn muốn tập nữa hả..em mập quá, ai gặp cũng hỏi " đang có bé 2 hả" thành thử phải đi tập thôi. Mẹ Nhím PM cho em số ĐT đi...thỉnh thoảng chị em mình opp riêng nhé :=)
    • 55 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

em cũng cùng câu hỏi giống chị, kéo topic lên để nhờ các mẹ chỉ giúp. Cảm ơn các mẹ nhìu!!!
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đồ aerobic hay tập thể dục nói chung mình thấy ở đường Huyền Trân Công Chúa bán cũng nhiều, nhưng có vẻ chỗ đường Nguyễn Trãi gần chợ Xã Tây, Quận 5 gần trường Thể Dục Thể Thao gì đó luôn đó, thì rẻ hơn. À, mà tập aerobic mình cũng hay mua giày múa ba lê ở chỗ này luôn, có 12 ngàn/đôi mà tập cũng ok lắm, không bị ép mấy ngón chân như giày thể thao hoặc giày sports.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 102 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đang thanh lý đồ tập đây. Các mẹ vào xem có chọn được món nào không
    • 324 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đồ tập chị nên mua những chất liệu cotton thấm mồ hôi tốt, vì trong quá trình tâp mồ hôi ra nhiều trong đó có nhiều muối nên làm hư quần áo rất nhanh. Chị chọn mua 1 đến 2 bộ là đủ thay đổi trong tuần rồi, chị xài thử Jockey đi rất bền và thấm mồ hôi tốt mà giá thành ko quá đắt. Còn cao cấp hơn có đồ của Nike cũng rất đẹp, chứ những bộ đồ theo kiểu áo tắm thì dùng trong tập Aerobic ko được ổn lắm vì chất liệu pha nên ko thấm mồ hôi được.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thangnga; 02/04/2010 vào lúc 11:47 AM.
    • 551 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuiEch Xem bài viết
    Đồ aerobic hay tập thể dục nói chung mình thấy ở đường Huyền Trân Công Chúa bán cũng nhiều, nhưng có vẻ chỗ đường Nguyễn Trãi gần chợ Xã Tây, Quận 5 gần trường Thể Dục Thể Thao gì đó luôn đó, thì rẻ hơn. À, mà tập aerobic mình cũng hay mua giày múa ba lê ở chỗ này luôn, có 12 ngàn/đôi mà tập cũng ok lắm, không bị ép mấy ngón chân như giày thể thao hoặc giày sports.
    Chị ơi cho em hỏi rõ thêm đi ạ, chị mua giày bale o đau ạ?chi cho em đia chỉ chinh xác duoc ko ạ? Em cảm on chi nhieu
    • 1,669 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

trường DHSP Thể Dục Thể Thao TP: 639 Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, TP. HCM
    • 68 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

P73 áo tắm Lan Hạnh cũng có đồ tập = thun cotton nữa đó chị
    Giá tầm < 200k/ 1 bộ
    • 291 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Nhà mẹ Nhím ở Gò Vấp phải ko? thế thì xa chỗ em rồi..nhà em gần cầu Nguyễn Tri Phương, Q5 đấy...Ah.mà nhìn dáng chị " như chua có bé nào " dễ thương quá rồi còn muốn tập nữa hả..em mập quá, ai gặp cũng hỏi " đang có bé 2 hả" thành thử phải đi tập thôi. Mẹ Nhím PM cho em số ĐT đi...thỉnh thoảng chị em mình opp riêng nhé :=)
    chị ơi,chị gần nhà em đó...chị định đi tập ở đâu vậy,để em qua chở chị đi chung cho vui,có người để 8888 nha.nhà em cũng gần cầu nguyễn tri phương luôn nè...........
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào nhà gần cầu Ng.T.Phương thì qua tập ở trung tâm Tinh Võ gần Thuận Kiều cũng đc đó, e đang tập ở đó, 110k/12buổi, mua vé đó tập trong vòng 5tuần nên cũng tiện lắm, có cả máy tập và phòng matxa . tập suất 16-18h có cô Liên, dạy khá hay ^__^ Mấy mẹ đi tập chung với e cho vui:Smiling::Smiling:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

àh, mà e cug hay mua đồ tập ở Lan Hạnh, lâu lâu canh giảm giá ra mua cho rẻ. Dạo này trời nóng, mấy mẹ mua đồ ngắn mặc cho mát, bjo e ko mặc áo thun tập nổi nữa rồi mà mua dạng như đồ bơi, kín hơn 1 chút thôi
    • 38 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

em muốn mua đồ tập erobic cho bé 4t thì mua ở đâu hả các mẹ!
    E vào web của áo tắm hồng hạnh thì ko thấy đồ trẻ em.
    Giúp e với, e ở quận 10 ạ
    Có đúng là người ta sẽ yêu những người họ chưa gặp mặt chỉ vì đó là gia đình của người họ yêu thương? ♥
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

oánh dâu cái
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 388 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

ở Gv có chỗ nào bán đồ tập gym hay múa bụng và yoga mà giá phải chăng ko vậy các chị.Em đi chợ mà hình như ko thấy có.Kỉu áo ngang ngực mà có mút ý.Với cái quần tập yoga hơi thụng tý ý ạ
    Hãy nói yêu thôi,đừng nói yêu mãi mãi
    • 1,967 Bài viết

• 3,359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhh3031990 Xem bài viết
    ở Gv có chỗ nào bán đồ tập gym hay múa bụng và yoga mà giá phải chăng ko vậy các chị.Em đi chợ mà hình như ko thấy có.Kỉu áo ngang ngực mà có mút ý.Với cái quần tập yoga hơi thụng tý ý ạ
    heheh tớ dạy aerobic nè, vận động viên 5 6 năm roài đó. Riêng đã aerobic thì t không biết mọi người hỏi dạng vận động mạnh thì mới mặc đồ tập riêng. Còn dạng như nhịp điệu , thẩm mỹ mặc đồ thun là dc. Riêng bạn Hoa thì cần mua 1 áo dạng xịn vì nhảy sẽ làm tưng ngực, áo k nâng đỡ tốt sẽ gây chảy xệ vì độ rung của lực tập. Còn quần thì quần nào cũng dc miễn thoải mái dạng thun cotton. Nó k quan trọng như áo.
    Sai Gon
    FB bán hàng : https://www.facebook.com/mercy1503
    Topic:CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÀM ĐẸP , MUA SẮM Ở SG http://www.webtretho.com/forum/f3268...-o-sg-1732588/
    Trang 29: hình ảnh / 30 :son đỏ /33: màu tóc nhuộm mới / 36 :hình niềng răng/ 39: sưu tầm trang sức / 40 : kem nền organic full coverage Tarte/ 42: Biore tẩy trang
    • 1,967 Bài viết

• 3,359 Được cảm ơn

-yoga cần tập nơi tốt và chất lượng , còn k thì có thể bị bệnh đấy. Yoga k như những môn khác , giáo viên k có trình độ chứng nhận là dạy k hiệu quả mà còn gây hậu quả vì mỗi ng hợp 1 bài khác nhau,có người dẻo , ng không....người trẻ tập khác , ng già tập khác....
    Sai Gon
    FB bán hàng : https://www.facebook.com/mercy1503
    Topic:CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÀM ĐẸP , MUA SẮM Ở SG http://www.webtretho.com/forum/f3268...-o-sg-1732588/
    Trang 29: hình ảnh / 30 :son đỏ /33: màu tóc nhuộm mới / 36 :hình niềng răng/ 39: sưu tầm trang sức / 40 : kem nền organic full coverage Tarte/ 42: Biore tẩy trang
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)