Dáng đẹp

Sâm Angela - mẹ nào dùng chưa???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hôm trước xem 1 chtr suc khỏe chiếu trực tiếp trên kênh VTV3 nói về "thiếu hụt estrogen của phụ nữ" ...đại khái nội dung là thế. E thấy có cô bsi trên 60t mà trẻ và đẹp so với tuổi, trong chtr đó thấy cô nói là đang dùng 1 loại thuốc mới về VN, có tác dụng rất tốt mặc dù cô bị mãn kinh rồi mới dùng nhưng dùng 1 tg thì tóc ko những bị rụng mà mọc xanh um (cái này e xem nên kiểm chứng), da dẻ hồng hào khỏe mạnh...Cô nói là những thuốc thế này nên dùng trc khi mãn kinh mới có tác dụng, đằng này hết kinh rồi mới dùng mà vẫn tác dụng nên mẹ e ham wa .....Tìm hiểu mãi mới biết cô ý dùng Sâm angela.
    Các mẹ ở độ tuổi trung niên có ai dùng loại này chưa? e định mua cho mẹ e dùng.
    e thấy có link này: http://nhathuocphuongchinh.com/san-p...page.tpl&pop=0
    mẹ nào dùng qua có tác dụng thì cho e xin ý kiến nhé.

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bà bác em dùng nói là hàng đểu mà đắt lòi kèn. Các mẹ tránh xa ra nhé. Dùng chẳng tác dụng như quảng cáo đâu. Quảng cáo 10, tác dụng chưa nổi 1 luôn. Em nghe bác em than vậy nên en nói cho các mẹ biết, nếu ai thấy ngược lại thì đừng chém em, tội nghiệp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 41 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tớ cũng thấy thế! Chả dại đốt tiền vào mấy cái bọn Mỹ mẽo này. Dùng tới 4 hộp chưa thấy tác dụng gì cả. Thấy quảng cáo thì rõ hay. Chắc tiền mình bỏ ra để nuôi mấy cái quảng cáo vớ vỉn này thui chứ chả thấy vào người được cái gì.

• 45 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Tôi dùng rồi, tốt lắm, đâu phải là hàng đểu.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic...Em cũng đi mua về cho mama em dùng thử vì mama bị mất ngủ cả tháng nay. mama em 63 t rồi và mãn kinh lâu rồi. Có mẹ nào dùng hiệu quả chưa mách em với???

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay mình xem chương trình Sức khỏe ,làn da phu nữ tren vtv3 thấy 2 bác sĩ nói về loại sâm này tốt lắm, mình thấy 2 bác sĩ phân tích về các thành phần của loại sâm này có tác dụng tốt cho phụ nữ mà. mình cũng hay mất nghu. đang định mua về dùng thử xem sao.