Dáng đẹp

phương pháp giảm vòng 3 và đùi hiệu quả

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.58K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 45 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

chào các mẹ!

em muốn nhờ các mẹ tư vấn cho em cách làm giảm vòng 3 và đùi hiệu quả, có ai tập luyện thành công chia sẽ cho em với ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phương pháp giảm vòng 2 sau sinh hiệu quả và an toàn ^ ^

Đối với các mẹ đã và đang tìm những tuyệt chiêu để triệt tiêu và bye bye với vòng 2 ngấn mỡ thì chắc hẳn các mẹ cũng có nghe qua phương pháp chườm muối rang lên bụng . Em mở topic này để share kinh nghiệm giảm mỡ vùng 2 khi kết hợp ăn uống & thể dục và đặc biệt là giải pháp chườm muối Himalayas cho...

• Phương pháp tự học tiếng Anh hiệu quả

Kỹ năng quan trọng nhất của tiếng Anh là gì? Kỹ năng nào nên có để giao tiếp tốt. Rõ ràng số một đó là sự lưu loát và trôi chảy. Sự lưu loát là gì? Lưu loát là khả năng nói (và hiểu) tiếng Anh một cách nhanh chóng, dễ dàng mà không cần phải dịch ra ngôn ngữ mẹ đẻ. Lưu loát nghĩa là bạn có thể giao...

• 95% bệnh nhân không biết bệnh hen có thể chữa được

Theo thống kê, trên thế giới hiện có khoảng 300 triệu người mắc bệnh hen làm tiêu tốn khoảng 500...

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Đi tìm sự thật về thuốc giảm cân Yanhee

Các bạn thân mến. Vào khoảng quý ba năm 2013, mọi người bắt đầu biết đến một loại thuốc giảm...

• 54 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nhảy dây ngày 1000 cái chia ra sáng chiều
    mấy ngày đầu đau điếng luôn, bắp chân cứng cơ to ra xíu sau cỡ 5 6 ngày e mới hết đau, sau nhảy suy trì như thế, nếu có sức thì nhảy tăng thêm, bắp chân căng cơ nên có vẻ to hơn chứ thực tế k có to ra đâu, khoảng 2 tuần là thấy người hắn teo teo lại hẳn
    • 148 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

nhảy dây không làm nhỏ vòng 3 mà làm cho nó to và sệ xuống thì đúng hơn. Tốt nhất bạn nên tập gióng chân lên thanh xà ngang rồi tập cho chân phải và chân trái mỗi bên 10p ở tư thế treo chân kết hợp với chạy bộ 30p bằng mũi bàn chân.
    • 217 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Bạn xem cách tập căng v3 và đùi của Kỳ Duyên nhé! Tớ tập được 3th thấy đùi chắc và mông cong hơn trước. Chứ để bé đi thì khó quá à. Bạn tới phòng gym hỏi xem tập ok ko, vì đó là cách lấy dáng chuẩn nhất đó. Nhưng mình ko có diều kiện tập.