• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, sau thời gian phất đấu cắm cúi ở văn phòng, bi giờ em rất là béo và hay đau mỏi toàn thân (đặc biệt là thắt lưng và vai cổ), tình hình vậy nên phải quyết tâm đi tập thể dục thôi :Crying: gần tết rồi. Em thấy mọi người hay tập aerobic ,các mẹ có biết phòng Gym nào ở TPHCM chỉ dành riêng cho nữ mà sạch sẽ, vừa phải không xô bồ, giá cả chấp nhận được và không quá xa trung tâm không thì chỉ cho em với.

Thanks các mẹ nhiều lắm nha!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 58 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e tập ở Nhà văn hóa Tân Bình, thấy ok lắm. 180k 12buổi / tháng, vừa được tập aerobic, vừa được tập GYm miễn fí, có fòng xông hơi (có fí)... Ogm, nói chung là e thấy vs mức giá đó, được tập nhiêu đó là ok rồi. Mà fòng Gym cũng n máy lắm ^^ e tập đến là đuối.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongbui12 Xem bài viết
    e tập ở Nhà văn hóa Tân Bình, thấy ok lắm. 180k 12buổi / tháng, vừa được tập aerobic, vừa được tập GYm miễn fí, có fòng xông hơi (có fí)... Ogm, nói chung là e thấy vs mức giá đó, được tập nhiêu đó là ok rồi. Mà fòng Gym cũng n máy lắm ^^ e tập đến là đuối.
    chỗ đó ngay khúc nào hen ban hongbùi tại mình cũng không rành đường bên đó lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị! Em mới gia nhập diễn đàn. Tình hình là sau Tết em có kế hoạch muốn diet. Em ở quận 10 nên muốn tìm ai có nhu cầu tập gym, hay chạy bộ ở sân Phú Thọ gì đó cũng được (1 mình đi cũng ngại với lại không có ý chí). Chị nào cũng có nhu cầu như em thì add nick làm quen rồi mình đi chung nhé: lylytrang0211.
    • 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em ở bình thạnh, cũng mún tìm phòng tập nào giảm cân, cơ mà ko biết chỗ nào, và ngại nữa, nhỏ tới giờ chưa vào mấy phòng tập lần nào .
    có chị nào ở gần có đi tập chỉ chỗ em đi ké với ^^
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang mún đi tập nè mình ở quận tân bình nghe nói ở nhà Văn Hóa Tân Bình có phòng tập gym của nữ bạn mún đi tập thử hok ?
    • 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

qua tận tân bình thì xa quá , có bạn nào biết chỗ nào gần không nhi?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi Phú Thọ đi, mình theo với :P
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh o tan binh day chi nao di tap o tan binh thi cho e theo voi tap mot minh cung ngai. Ma co nguoi huong dan khong chi nhi
    • 531 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lylytrang0211 Xem bài viết
    Chào các chị! Em mới gia nhập diễn đàn. Tình hình là sau Tết em có kế hoạch muốn diet. Em ở quận 10 nên muốn tìm ai có nhu cầu tập gym, hay chạy bộ ở sân Phú Thọ gì đó cũng được (1 mình đi cũng ngại với lại không có ý chí). Chị nào cũng có nhu cầu như em thì add nick làm quen rồi mình đi chung nhé: lylytrang0211.
    Bạn tìm dc chỗ nào tập chưa?
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phòng gym thì khá nhiều, có thể search thêm thông tin, bây giờ cũng có thêm các dịch vụ thể dục tại gia theo cá nhân hay theo nhóm các mẹ có thể tìm thêm thông tin tại cali wow hay nguoivietkhoe.com hay getptt.vn
    • 1,019 Bài viết

• 1,030 Được cảm ơn

Up nào còn quận khác thì sao mấy mẹ ?
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Quận 4 em tập tại getfit gym, nằm ở tầng 3 chung cư H1 hoàng diệu ý ạ. Tập ok, có sauna đầy đủ, các lớp tập toàn giảm cân thôi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đang muốn giảm cân, nghe bạn bè nói tập Gym giảm cân rất tốt nên mình cũng muốn đi, nhưng không biết tập rồi ngưng ko tập nữa thì có bị phát phì ko nhỉ? tình hình là mình đang mập nên rất sợ bị lên cân trở lại! ace nào có kkinh nghiệm chia sẽ cho mình cách ăn uống khi tập Gym để giảm cân với....hiu..hiu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em cũng muốn đi tập gym. Có chị nào biết giá cả và chất lượng ở NVH Lý chính Thắng thế nào không ạ?
    Hix. Tình hình là em nhất quyết phải đi tập để cải thiện vóc dáng và thể chất. Chẳng giấu gì, em vừa bị người yêu bỏ. Chị nào đi tập cùng em cho vui với ạ.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn, mình cũng giống bạn,hic... Bạn tìm đc chỗ nào tập chưa mình đi chung cho vui
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban hongbui12 ơi. Cho mình đia chi voi sdt chính xac cho đó dc hem. mù đường. huhu. cũng mun đi tap de diet lại..
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BẠn cho mình địa chỉ nha. Mình muốn tăng cân nhưng hok được này. Phải tập gym thôi
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng muốn
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại sao các chị em không đi tập yoga nhỉ đó là một phương pháp tốt cho cả sức khỏe sắc đẹp nữa đấy. - Qua phương pháp hít thở sâu, chậm nhẹ nhàng, hòa cùng điệu nhạc du dương giúp các dây thần kinh được xoa dịu, não bộ tiếp cận đầy đủ dưỡng khí, dưỡng chất, xua tan những mệt mỏi sau những giờ làm việc căng thẳng Yoga tạo cho mình một thân hình cân đối và cơ thể dẻo dai. Trong quá trình hít thở làm đào thải các chất độc trong cơ thể tạo nên một làng da mịn màng hơn. Ngoài ra còn chữa được các bệnh như:
    1. Sự nghẽn mạch và huyết khối.
    2. Bệnh tim 3. Ung thư 4. Hội chứng ống cổ tay 5. Lo lắng, căng thẳng, trầm cảm 6. Mất ngủ 7. Đau lưng 8. Huyết áp 9. Tiểu đường 10. Bệnh trĩ Hãy bắt đầu khi trẻ khỏe, để mãi mãi được trẻ khỏe!
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3