Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 207K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

• 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có ai tập ở clb lãnh binh thăng chưa? cho em xin ý kiến và giá cả,giờ giấc thế nào lun nha
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cần bán voucher tập gym tại getfit trong 6 tháng Fulltime, các chị em nào cần thì call em nha
    Được hưởng mọi chế độ và các lớp tập ngoài giờ: yoga, kick boxing, dance....
    Hưng 0975004006
    giá 4,5tr
    Chỉnh sửa lần cuối bởi localcolor; 12/06/2012 vào lúc 10:37 PM.
    • 113 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trả lời chung cho bạn nào hỏi phòng tập ở tân bình nhé. Mình thấy trong chung cư Ruby garden, trên đừong trừong chinh có phòng tập đó. Mình cho con đi bơi ở đó thấy cũng bán vé cho người ngoài vào tập.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai tập ở sức khỏe việt không cho em xin ý kiến với, em đang dự định đi tập ạh
    • 50 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình làm việc ở Pasteur Q1, ở Lê Văn Sỹ Phú Nhuận. Thường 6.30 chiều mới đi làm về.

Mình rất đau buồn với cái bụng của mình vì công việc phải ngồi suốt ngày.

Nhờ mọi người tư vấn giùm chỗ tập Gym trong khu vực kể trên với. Mình chỉ khoái dùng máy chạy bộ thôi (chắc do ảnh hưởng phim Hàn Quốc ), vì không có điều kiện mua máy, gần nhà cũng không có chỗ tập chạy. Như thế có được không nhỉ?

Ngân sách cho khoản này của mình là 500k/tháng.

Mọi người có thông tin chia sẻ với mình với.

Thanks.
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mk2907 Xem bài viết
    em có nghe bạn nói về trung tâm thể dục của spa Ngọc Anh, ngay bên hông công viên Tao Đàn luôn, em nhớ nó nói là 40k/1 phiếu đó hay sao. tập chung nam nữ luôn, chỗ đó là chỉ tập gym thôi
    gần Lotte Mart Q7 có cái chỗ tập gym j mới khai trương Fit24 đó, khuyến mãi j nữa đó chị

yoga gần Cao Thẳng thì có NDND ngay đường Điện Biên Phủ đó chị, hoặc trên đường Cao Thẳng có yoga ở spa Venus nữa
    Fit 24 mới khai trương là ở Thiên Sơn Plaza, nằm cạnh bệnh viện Pháp Việt đấy chị ơi! :-)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà em bên Cầu Chà Và quận 8, em cũng định rủ hội bạn tập gym chung, mấy chị biết chỗ nào vòng vòng quận 5, tập cũng ok, giá phải chăng, có thể relax tý ko ạ?
    • 386 Bài viết

• 631 Được cảm ơn

Em mún tập gym ở khu vực quận 9 vs Thủ Đức chị nào biết chỉ em với ạ, em đi làm thì tầm 6h30 mới rảnh, k biết mấy lớp gym này thì giờ giấc cố định hay linh hoạt ạ?
    • 534 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tragiang_ngo Xem bài viết
    Em mún tập gym ở khu vực quận 9 vs Thủ Đức chị nào biết chỉ em với ạ, em đi làm thì tầm 6h30 mới rảnh, k biết mấy lớp gym này thì giờ giấc cố định hay linh hoạt ạ?

MÌnh chỉ biết phòng tập Gym của Q2 thôi bạn, gần cung văn hóa thiếu nhi Q2, vào cafe Đan, trong này có phòng tập Gym và có huấn luyện viên luôn, mở cửa từ 5h30 sáng cho tới 8h30 tối, bạn tập giờ nào cũng dc, muốn tới giờ nào thì tới, ngoài ra còn có lớp Eorobic, lớp này thì phải đi đúng giờ sáng là 7h45-8h45, chiều từ 4h tới tối lúc nào cũng có lớp eorobic, 1 tháng 300k, nếu bạn gần thì ghé xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người có ai biết tập aerobic ở khu vực Bình thạnh Phú Nhuận ko? Mình ở Bình Thạnh giáp với Phú Nhuận. Mà kiếm toàn chỗ tập gym không à, bên NTĐ Rạch Miễu không biết có không nhỉ. Ai có nhu cầu đi tập zới mình cho zui đi . Bữa nay bụng mỡ wá huhu
    • 158 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em ở khu vực Q11, em thấy ở giữa Đầm Sen và Đầm Sen Nước sắp sửa khai trương Phòng tập Gym và Spa đấy ạ. Nhìn cũng hoành tráng lắm.

Anh chị nào ở gần khu vực này thì tham khảo thử xem sao nhé, hay là mình lập hội đi tập cho xôm đi ạ ^^
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có chị nào đang tập ở Phú thọ không ạ? em định tập mỗi tuần 3 ngày, thì học phí là bao nhiêu ạ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào biết giá tập ở Diamond la bao nhiêu không?
    • 190 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_chacha Xem bài viết
    Cả nhà ơi, em ở khu vực Q11, em thấy ở giữa Đầm Sen và Đầm Sen Nước sắp sửa khai trương Phòng tập Gym và Spa đấy ạ. Nhìn cũng hoành tráng lắm.

Anh chị nào ở gần khu vực này thì tham khảo thử xem sao nhé, hay là mình lập hội đi tập cho xôm đi ạ ^^
    Là chỗ nào vậy bạn? có địa chỉ không bạn?
    • S.H
    • 2 năm
    • 211 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heyyou3575 Xem bài viết
    Mọi người có ai biết tập aerobic ở khu vực Bình thạnh Phú Nhuận ko? Mình ở Bình Thạnh giáp với Phú Nhuận. Mà kiếm toàn chỗ tập gym không à, bên NTĐ Rạch Miễu không biết có không nhỉ. Ai có nhu cầu đi tập zới mình cho zui đi . Bữa nay bụng mỡ wá huhu
    Đi tập bên RM đc đó b, b có tập xuất tối sau 6h30 thì đi tập với mình
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oh thật k vậy bạn, mình cũng ở gần Đầm Sen, có phòng tập thì tiện quá
    • 158 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh94 Xem bài viết
    Oh thật k vậy bạn, mình cũng ở gần Đầm Sen, có phòng tập thì tiện quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi fullhouse_ct Xem bài viết
    Là chỗ nào vậy bạn? có địa chỉ không bạn?
    Siêu thị Co.op Mart Đầm Sen cũ đó ạ, giờ ng ta xây thành Gym & Spa, cuối tháng 9 này khai trương, 2 chị có đi tập thì pm cho e với nhé, mình đi tập chung cho vụi ^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuy_chacha; 04/09/2012 vào lúc 11:53 PM.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

May quá, gần nhà mình, vậy là có động lực đi tập rồi
    Mình đang tính tập gym & yoga. K biết ở đây có yoga luôn k nhỉ, có thì tuyệt quá rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Quynh94; 08/09/2012 vào lúc 03:17 PM.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Siêu thị Co.op Mart Đầm Sen cũ đó ạ, giờ ng ta xây thành Gym & Spa, cuối tháng 9 này khai trương, 2 chị có đi tập thì pm cho e với nhé, mình đi tập chung cho vụi ^^
    Mình đang tính tập gym & yoga. K biết ở đây có yoga luôn k nhỉ, có thì tuyệt quá rồi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Phòng tập gym cho nữ - TPHCM

Các mẹ ơi, sau thời gian phất đấu cắm cúi ở văn phòng, bi giờ em rất là béo và hay đau mỏi toàn thân (đặc biệt là thắt lưng và vai cổ), tình hình vậy nên phải quyết tâm đi tập thể dục thôi :Crying: gần tết rồi. Em thấy mọi người hay tập aerobic ,các mẹ có biết phòng Gym nào ở TPHCM chỉ dành riêng...

• Tìm nhà trọ/phòng trọ cho thuê ở Tp. HCM

Chào mọi người, Vợ chồng em mới cưới, hiện đang thuê ở một chung cư Q. 3. Vì không đủ chi tiêu, nên 2 vợ chồng em đành lên kế hoạch dọn nhà nơi khác rẽ hơn. Mong mọ người nhiệt tình giúp đỡ cho 2 vợ chồng trẽ bọn em. - Giá: Khoang 2tr đỗ lại. - Nhà: Sạch sẽ, an toàn, khu an ninh. Phòng...

• Gương mặt nha sĩ Việt đầy tự hào tại hội nghị FDI

Đỗ Nhật Nam cùng Huỳnh Nguyễn Minh Thư đã có bài phát biểu đầy tự hào tại hội nghị nha khoa quốc tế...

• Cùng Vân Trang nâng niu bản thân từ 5 giác quan

Luôn bận rộn với những dự án phim dài hơi, tham gia diễn kịch vào cuối tuần nhưng lúc nào trông Vân...

• Đi tìm sự thật về thuốc giảm cân Yanhee

Các bạn thân mến. Vào khoảng quý ba năm 2013, mọi người bắt đầu biết đến một loại thuốc giảm...

• 158 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh94 Xem bài viết
    Có đầy đủ luôn đó bạn, có cả Spa nữa, bạn ở đâu, mình ở đối diện quán La Cà, đường Ông Ích Khiêm nè. Có jì hú hí nhau đi tập chung cho vui he