26 Người đang theo dõi

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tập này là tự tập theo chế độ của máy hay có người hướng dẫn nữa ạ?
    • 1,088 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Ở gò vấp có phòng tập nào không bạn?
    Cu Hai: 10 tuổi - 31kg - 1m3 - Cu Tí: 3,5 tuổi - 19.5kg - 93cm
    Trời không mưa khắp thế gian. Phật không cứu hết hoàn toàn chúng sinh
    Tự mình phải cứu lấy mình. Tự nhân tự khởi duyên sinh mới thành

Blog nhà Nghé
    • B40
    • 7 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ở Gò Vấp, Bình Thạnh bạn nên tập ở CLB Sức Khỏe Việt - Phòng tập Thể dục - Fitness Center
    40/10 Nguyễn Văn Đậu (Lam Sơn), P5, Quận Phú Nhuận.
    Điện thoại: 3 5500 130
    http://www.suckhoeviet.org
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 569 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hôm bữa em hỏi bên cali, nếu tập nhỏ eo thì tập gym với huấn luyện viên riêng , tập 1 tháng 8 tr bảo đảm nhỏ từ 3-5cm.Hic em phân vân quá, nghe cũng ham nhưng 8 triệu thì quá mắc mà đi tập 1 mình thì lười quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanhTay1807 Xem bài viết
    Em thì mới tập Cali wow, mua voucher bên nhóm mua còn có 300k cho trị gía 6250k. Tập ngày đầu bắt đầu bị dụ dỗ cho đến giờ nhưng em cũng được hưởng ưu đãi (em ý nói do trước tết khuyến mãi) còn 566$, giờ còn giảm nữa xuống còn 10300k/12th + 6th tặng thêm cho tập tất cả các môn, ko hạn chế giờ, hạn chế ngày mà ko cần kích hoạt bi giờ, được gia hạn từ giờ đến táng 4 lun. Tính ra cũng rẻ, vì em mua của bên nhommua được tập 6 tuần muh.
    Công nhận tập ở đó không khí làm mình thích các mẹ à, phòng tắm, toi let.... đều sạch sẽ, có phòng makeup và có máy sấy tóc lun. Xông hơi ướt và khô free. Em chưa tập mấy chỗ kia bao giờ nhưng em kết thèng cali wow này roài hehe. Các mẹ thử lên hỏi xem nó còn giảm giá ko, nó chỉ nghì 30 và mùng 1 tết thui ( em nghe nó nói thế )
    => Em cũng có biết chỗ Cali wow này , thấy thích lắm mà sợ mắc wá thôi! Cho em hỏi đăng ký nhóm là sao hả chị? 1 nhóm fải bao nhiêu người mới đủ và mình fỉa tự tìm người để đk chung hay sao chị?? Thanks nhìu nhìu :LoveStruc:
    • 392 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Có mẹ nào tập ở phòng tập khu sky garden Phu My Hung chưa ah?
    Lần đầu tiên đi tập không biết sử dụng máy móc sao, muốn đi tập mà ngại quá. hihi.

:Kiss:Mẹ yêu Tôm nhiều lắm!!:Kiss:

---------------------------------------
    Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn nhớ về Hà Nội..
    ------------------------------------------------
    • 42 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cho mình hỏi tập ở pure gym tập được đến mấy giờ vậy mấy bạn? hình như ở dưới là tiêm làm tóc không biết mình gởi xe ở chỗ nào để lên đó tập nhỉ? mình ngại nhất là khoản gửi xe khó khăn.hix.
    • 1,961 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Mình đang tập bên get fitness Gym ở chung cư H3 trên đường Hoàng Diệu q4, thấy củng rất ok!
    Máy móc thì toàn đồ mới, tập theo giờ thì có hướng dẫn viên đủ các môn,cứ thấy có giáo viên là mình vào tập, ngoài giờ thì tập tự do, tập đã thì ra xông hơi khô hoặc ướt miễn phí.Ngoài ra thì yêu cầu hướng dẫn viên đóng thêm 1 ít phí ( mình ko biết bao nhiu). Xong rồi thì tấm nước nóng, mệt thì vào lướt nét chơi! Mình đã tập qua NDND, mình còn những 2 phiếu chưa tập, và tập ở Lan Anh còn bây giờ là GFG!
    Tập thoải mái! Có mẹ nào tập ở đây thì mình giao lưu nhá! Nhưng mà mình chỉ còn thời hạn đến hết tháng 5 này mà thôi!
    Bình chọn cho GFG!!!!
    ======================= NGƯỜI GIÀU, KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ========================
    ================================ MÀ LÀ NGƯỜI GIỮ ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ==================================
    • 216 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em hỏi ở đây thì sợ lạc đề nhưng các chị có biết chỗ học belly dance nào ở khu vực quận 11, 5 hay 10( ngay khu Thành Thái, 3/2, Lý thường kiệt nhé). Các chị đừng chỉ em vào Cali wow nhé, em không có tiền đâu.
    Mod ơi, em không biết hỏi đâu nên mới hỏi ở đây, em không có spam.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kinh nghiệm thực hiện 12 ngày giảm cân.

Mình mới thực hiện xong việc "tiết thực" hôm qua, cũng không định chia sẻ, nhưng thấy có cũng một...

• Phòng tập gym cho nữ - TPHCM

Các mẹ ơi, sau thời gian phất đấu cắm cúi ở văn phòng, bi giờ em rất là béo và hay đau mỏi toàn thân (đặc biệt là thắt lưng và vai cổ), tình hình vậy nên phải quyết tâm đi tập thể dục thôi :Crying: gần tết rồi. Em thấy mọi người hay tập aerobic ,các mẹ có biết phòng Gym nào ở TPHCM chỉ dành riêng...

• Phòng tập GYM cho nữ ở Sài Gòn

Do ngồi làm việc trên máy tính trong phòng lạnh lâu quá nên em/ mình hông có miếng cơ bắp săn chắc, muốn đi tập gym hay tập 1 cái gì đó để cải thiện sức khỏe mừ đọc trên mạng thông tin nhiều quá làm em quáng. Mấy chị có ai có kinh nghiệm trong dzụ này chỉ em với. Em nghe nói phòng tập Curves, Pure...

• Độ tuổi ăn dặm thích hợp

Các mẹ ơi, mình đang bâng khuân cháu mình được hơn 5 tháng, dạo này cháu biếng bú, miệng chót chép...

• Mình muốn học tại California Fitness Yoga Center- Láng Hạ??

Mình định đi tập tại California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội. Qua đó hỏi thì thấy có vẻ...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là sv nghèo ở Q. Phú Nhuận (nhà gần CV Gia Định), bữa h tập là lâu lâu ra CV đi bộ vài vòng hoặc ở nhà nhảy dây khoảng 30'~1h, trong khoảng 1 tháng vừa tập vừa control ăn uống 1 tí thì e thấy cũng có xuống (~2kg). Nhưng mừ mẹ của e thấy tập vậy ko hịu wả nên cứ cằn nhằn wài x_x.

Nãy giờ đọc thấy các mẹ có recommended Curves, zị cho e hỏi lại là giá cả và giờ giấc thế nào ạh .
    Em có nghe bạn bè chỉ tập ở Rạch Miễu, là 300k/1tháng cho bủi sáng và 350k/1tháng cho chiều tối, nhưng em cũng ko biết rõ giờ giấc ra sao.
    Còn CLB Nhất Dáng Nhì Da e ở gần chi nhánh Nguyễn Văn Trỗi nhất, mà coi lịch học thì có Yoga, TDTM và tập săn chắc cơ bụng, ko có fitness; và e cũng ko bít giá ở đây ra sao nhưng coi thấy trả tiền theo buổi, tính ra có khi còn mắc hơn Cali Wow nữa x_x (Vại thì ko hợp lí chút nào!)
    Zậy còn tập ở NVH Phụ Nữ (Lý Chính Thắng) bữa nay giá cả và giờ sao ạh?!

Hay cóa ai recommend ở đâu nữa thì tốt wá

Em thank fát trc ạh ^^.
    Nice day cả nhà.